Trang 20 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 191 đến 200 / 215

Chủ đề: Tán gẫu về World Cup 2014

hehe bác nào nói Ðức ăn do may mắn thì mình chịu thua cách nhìn vấn đề. Ăn một trái ...thì có thể nói may mắn ...2 trái có thể còn chút may mắn nhưng 3 trái thì ....còn may mắn nữa thì ..mình chịu .

Xét về các đội Brazil gặp từ vòng bảng cho đến trận semifinal ..thì Brazil chỉ có thắng Cameroun là ..thắng do thực lực,

thắng Croatia là có phần hên ..vì trái banh nằm vạ . Brazil năm nay đá xấu số một . TRận gặp Chile ..chắc chắn Brazil ăn may, nếu trái cuối cùng không chạm xà ngang thì làm gì Brazil vào đến vòng này, và lại ăn may nhờ trọng tài khi hạ Columbia 2-1 vì trái té ngã dẫn đến quả phải là một màn "Diving" và trọng tài từ chối trái banh đá vào luới của Columbiạ Trái đó trọng tài tầm bậy khi thằng Columbia đã chạy nguợc lên lên xa khu vục tranh banh mà cho là offside thì cũng hơn bênh Brazil, ngoài ra Brazil đá rất thô bạọ Dùng bạo lực để đá banh và nuơng nhờ trọng tài thì chuyện mất cầu thủ chính thức là điều dễ hiểu chứ chẳng xui gì ráo trọi ; riêng tinh thần ..sau khi thua trái thứ hai cũng khôn thể đổ thưà vì đội giỏi hơn sẽ chiến thắng và giỏi mọi góc độ, không thể đổ thưà tâm lý ...vì XYZ. Muốn vô địch mà sợ chuyẹn này chuyện kiẳrồi chơi kiểu "dirty football" thì chẳng đáng để thắng . Phải nhìn nhận bằng lý trí và khách quan .
    PW2000

Có rồi: người Brasil đưa ra bệnh lý mới: Mineiraco

Cũng với dòng tít "Nỗi hổ thẹn lịch sử", tờ Folha de Sao Paulo viết "Brazil một lần nữa bị sỉ nhục khi cố gắng vô địch World Cup trên sân nhà". Nhật báo này còn gọi trận thua hôm qua bằng thuật ngữ mới "Mineiraco" để so sánh với Maracanazo năm 1950.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Vẫn còn vài trận đấu cho hết giải WC năm nay nhưng bây giờ người Brasil thích công việc này hơn ;)
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Liệu có khi nào đêm nay Argentina gato với Brazil sẽ phá kỷ lục tặng cho cô gái Hà Lan 8 trái nữa không các bác ơi?
    Cả nhà ta cùng yêu thương nhau. Xa là nhớ, gần nhau là cười, hahaha....

trễ quá rồi cưng hihi giờ anh mói làm về làm kèo khác đi hihi
    Quote Được gửi bởi benkhang View Post
    Bắt độ không anh Thịnh, em bắt Argentina đây, hehe.
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Ok, em bắt Argentina giữ Cúp cho Nam Mỹ nè.

ok good deal .90 phút ? giá trị = body-lens-thẻ nhớ hihi hay cái gì khác ? hihihi

Anh benkhang có muốn cá với em không. Em bắt thế này:

- Chỉ chọn người thắng cuối cùng. Anh chọn Argentina phải không?

- Nếu anh thắng em sẽ tìm cách chuyển tiền về gửi vào tài khoản cho anh 150K USD, í quên, 150 nghìn VND (số tiền này với em, em cá hữu nghị cho vui thôi vì em cho rằng là nhỏ).

- Nếu anh thua (nghĩa là Argentina thua) thì anh chỉ gửi 100K đó vào quỹ vnphoto cho em. Tiền đó em không lấy.

- Em không chơi cá độ, cả giải này đây là lần đầu tiên em đề nghị cá.

Em hôm nay không xem được cả trận nhưng em thấy Argentina mất Di Maria là một tổn thất lớn trong khi Messi bị kèm liên tục và tiền đạo Argentinian chưa đủ sức như hai cầu thủ kia. Nếu với tình hình như vậy và gặp Đức thì nếu anh có niềm tin vào Nam Mỹ thì em cá với anh, và em chúc anh may mắn. Trái bóng chưa lăn, sẽ chưa biết chuyện gì xảy ra. Nhưng hai mùa WC trước hai đội này đã gặp nhau ở tứ kết lúc đó có cả Messi phong độ đang tốt cũng đang đá.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

quên nữa vui vậy có phạm quy không .nếu có xin vui lòng cho biết !!

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    ok good deal .90 phút ? giá trị = body-lens-thẻ nhớ hihi hay cái gì khác ? hihihi
    Bắt luôn Argentina vô địch, thua thì khi nào a về e đãi a 1 chầu và ngược lại, hehe.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Anh benkhang có muốn cá với em không. Em bắt thế này:

- Chỉ chọn người thắng cuối cùng. Anh chọn Argentina phải không?

- Nếu anh thắng em sẽ tìm cách chuyển tiền về gửi vào tài khoản cho anh 150K USD, í quên, 150 nghìn VND (số tiền này với em, em cá hữu nghị cho vui thôi vì em cho rằng là nhỏ).

- Nếu anh thua (nghĩa là Argentina thua) thì anh chỉ gửi 100K đó vào quỹ vnphoto cho em. Tiền đó em không lấy.

- Em không chơi cá độ, cả giải này đây là lần đầu tiên em đề nghị cá.

Em hôm nay không xem được cả trận nhưng em thấy Argentina mất Di Maria là một tổn thất lớn trong khi Messi bị kèm liên tục và tiền đạo Argentinian chưa đủ sức như hai cầu thủ kia. Nếu với tình hình như vậy và gặp Đức thì nếu anh có niềm tin vào Nam Mỹ thì em cá với anh, và em chúc anh may mắn. Trái bóng chưa lăn, sẽ chưa biết chuyện gì xảy ra. Nhưng hai mùa WC trước hai đội này đã gặp nhau ở tứ kết lúc đó có cả Messi phong độ đang tốt cũng đang đá.
    Bắt giống với anh yashicanon luôn cho dể, hehe, để gặp mặt giao lưu khi có cơ hội.

Trang 20 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 Cuối cùngCuối cùng