Trang 21 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 1119202122 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 201 đến 210 / 215

Chủ đề: Tán gẫu về World Cup 2014

Quote Được gửi bởi benkhang View Post
    Ok, em bắt Argentina giữ Cúp cho Nam Mỹ nè.
    Arghentina mất Di Maria nên chỉ cần tập trung kèm kĩ Messi là Argentina đá bế tắc như trận gặp HL hôm nay thôi. Năm nay Đức phá dớp rồi anh ơi ^^

Anh benkhang

Em đồng ý với đề nghị của anh thay đổi hình thức chung chi thay vì dùng tiền bây giờ là đãi ăn khi gặp sau này. Và sẽ bắt đội nào vô địch cuối cùng không tính thời gian đá bao lâu.

Đã rất nhiều lần trái bóng chưa lăn là không ai nói được chính xác, chỉ làm được tốt nhất trước giờ đấu, nhưng em tin rằng ai bắt Đức là phải chấp chút không bắt đồng cho nên thật sự cũng thiệt hại cho anh. Nếu em thua khi em về em sẽ mang một món phụ kiện chính hãng Canon/Nikon em tặng cho anh, hoặc nếu anh có bạn bè sang đây chơi thì nói em, em gửi về luôn khỏi chờ. Mấy cái này thì em có nhiều và mua vào không dùng nhưng em để đó không bán. Em đưa list em có ra anh thích gì lấy đó. Coi như đền bù thiệt hại cho anh khi bắt đồng. Chúc anh may mắn.

Em không chơi cá độ mỗi mua đá banh trừ phi thỉnh thoảng vì vui bạn bè thôi, bởi vì kinh nghiệm em thấy đoán toàn là trật không. Thế mới là bóng đá.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Quote Được gửi bởi doanquocviett View Post
    Arghentina mất Di Maria nên chỉ cần tập trung kèm kĩ Messi là Argentina đá bế tắc như trận gặp HL hôm nay thôi. Năm nay Đức phá dớp rồi anh ơi ^^
    Vậy em bắt đội Đức của e vô địch, a bắt Argentina, ai thua đãi chầu ăn tối, người thắng được quyền chọn quán ăn, deal không?
    Được sửa bởi benkhang lúc 03:47 PM ngày 10-07-2014

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Anh benkhang

Em đồng ý với đề nghị của anh thay đổi hình thức chung chi thay vì dùng tiền bây giờ là đãi ăn khi gặp sau này. Và sẽ bắt đội nào vô địch cuối cùng không tính thời gian đá bao lâu.

Đã rất nhiều lần trái bóng chưa lăn là không ai nói được chính xác, chỉ làm được tốt nhất trước giờ đấu, nhưng em tin rằng ai bắt Đức là phải chấp chút không bắt đồng cho nên thật sự cũng thiệt hại cho anh. Nếu em thua khi em về em sẽ mang một món phụ kiện chính hãng Canon/Nikon em tặng cho anh, hoặc nếu anh có bạn bè sang đây chơi thì nói em, em gửi về luôn khỏi chờ. Mấy cái này thì em có nhiều và mua vào không dùng nhưng em để đó không bán. Em đưa list em có ra anh thích gì lấy đó. Coi như đền bù thiệt hại cho anh khi bắt đồng. Chúc anh may mắn.

Em không chơi cá độ mỗi mua đá banh trừ phi thỉnh thoảng vì vui bạn bè thôi, bởi vì kinh nghiệm em thấy đoán toàn là trật không. Thế mới là bóng đá.
    Thanks em, hy vọng sẻ có vài phụ kiện Canon kỷ niệm Worldcup 2014, hihi.

Sau khi Argentina vô địch, mình sẻ viết 1 bài phân tích tại sao chọn họ. Mà thật sự từ lúc bắt đầu Worldcup mình cũng đã chọn Argentina vô địch chứ không phải chờ đến trận chung kết, cái này có doanquocviett làm chứng, hihi.
    Được sửa bởi benkhang lúc 04:05 PM ngày 10-07-2014

World cup năm nay nhieu ng cam thay chán nhi :3

ok Phương hihi đội nào thắng cũng có nhậu hết !!
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Trận chung kết tối nay ai sẽ thắng...

Buổi sáng, em đi chùa Bửu Long bái Phật. Tối nay chắc Đức vô địch World Cup rồi

Buổi chiều, lên đồ cổ động cho tuyển yêu thích nào
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Tối nay em củng ủng hộ Đức ^_^ . Dạo này không thích lối đá châu Mỷ lắm . Cơ mà nếu e đoán tỉ số chắc là 3-0 , 2-0 , 1-1 cho Đức hehe

Mặc dù rất hâm mộ Messi nhưng tối nay em nghiêng về phía Đức, em vẫn thích sự khoa học, chính xác và tính tổ chức cực tốt của người Đức chứ không phải bản năng hoang dã của xứ Nam Mỹ

Argentina chắc xong rồi, cú sút quá đẹp của Gotze.
    Gear còn đang thiếu vài món.

Trang 21 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 1119202122 Cuối cùngCuối cùng