Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18

Chủ đề: Cẩn thận khi mua hàng trực tuyến tại Cdiscount.vn (BigC)

ôm mớ tiền đặt hàng của khách mà đi gửi ngân hàng thì cũng kiếm đc lắm dù là lãi suất qua đêm cũng đủ ăn đậm rùi, hehe
    nothing.....nothing......

Quote Được gửi bởi hensynki View Post
    ôm mớ tiền đặt hàng của khách mà đi gửi ngân hàng thì cũng kiếm đc lắm dù là lãi suất qua đêm cũng đủ ăn đậm rùi, hehe
    chắc muốn nổi tiếng nhanh đây mà

Àh, quên nữa, những công ty bán hàng online ở Mỹ bây giờ chỉ lấy tiền trong thẻ ra sau khi ship món hàng.
    Gear còn đang thiếu vài món.

Quote Được gửi bởi kevinle4230 View Post
    Àh, quên nữa, những công ty bán hàng online ở Mỹ bây giờ chỉ lấy tiền trong thẻ ra sau khi ship món hàng.
    Cũng tùy policy à bác, em mua bhphotovideo, họ trừ tiền ngay khi đặt order mà món em mua lại backorderer, em có email hỏi sao chưa ship hàng mà đã trừ tiền rồi thì họ bảo thẻ em international nên trừ ngay :D Cùng thẻ đó em mua Adorama thì chỉ trừ khi ship thôi :D

E thích mua hàng trên adorama nhất, nhanh gọn,chỉ charge thẻ SAU KHI hàng shipped, cực kỳ uy tín. Làm ăn phải vậy mới mong lâu dài chứ, kiểu ăn xối ở thì như VN thì...

haiz, dang thấy cái máy cưa đĩa 185mm trên đó sale off giá quá tốt, tính mua mà đọc được cái topic này cái thôi rồi luôn, ko biết sau 1 năm thì có gì thay đổi chưa nữa, có bác nào mua hàng gần đây không, cho em xin ý kiến với
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Quote Được gửi bởi nglesangtc View Post
    haiz, dang thấy cái máy cưa đĩa 185mm trên đó sale off giá quá tốt, tính mua mà đọc được cái topic này cái thôi rồi luôn, ko biết sau 1 năm thì có gì thay đổi chưa nữa, có bác nào mua hàng gần đây không, cho em xin ý kiến với
    Bữa em mới mua cái máy hút bụi ở cdiscount, cũng được. Mua online ở VN thì nếu nó có lựa chọn là thanh toán khi nhận hàng thì em dùng cái đó. Lazada, cdiscount đều có. Vì khi đó bảo đảm mình vẫn còn giữ tiền cho đến khi nhận được hàng, thì rắc rối nó sẽ ít hơn.

Quote Được gửi bởi learningtocode View Post
    Bữa em mới mua cái máy hút bụi ở cdiscount, cũng được. Mua online ở VN thì nếu nó có lựa chọn là thanh toán khi nhận hàng thì em dùng cái đó. Lazada, cdiscount đều có. Vì khi đó bảo đảm mình vẫn còn giữ tiền cho đến khi nhận được hàng, thì rắc rối nó sẽ ít hơn.
    Bây h họ còn cho kiểm tra hàng trước khi trả tiền, một số mặt hàng đc áp dụng 30 ngày đổi trả nữa. online bây h tiến bộ rồi các bác.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12