Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15

Chủ đề: Tư vấn chổ và loại xe đạp để đi làm

Quote Được gửi bởi Rongconvn View Post
    Cho em ké vào đây, tư vấn cho em 1 em touring tầm <=12tr với, đang đạp fixie mà bi giờ cái đầu gối đau đau mỗi khi skid rồi, chuyển sang touring thôi
    Bên shop Phương Nguyễn ráp chiếc WindSpeed với đầy đủ đồ chơi cho touring, giá tầm 12t đấy bác.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi Rongconvn View Post
    Cho em ké vào đây, tư vấn cho em 1 em touring tầm <=12tr với, đang đạp fixie mà bi giờ cái đầu gối đau đau mỗi khi skid rồi, chuyển sang touring thôi
    <= 12 tr. làm một chiếc Touring 700c với group Shimano Acera 3x9 speed là ổn rồi...

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Bên shop Phương Nguyễn ráp chiếc WindSpeed với đầy đủ đồ chơi cho touring, giá tầm 12t đấy bác.
    Em có biết chiếc này rồi, muốn tham khảo thêm xem còn dòng nào khác không

Quote Được gửi bởi pham_thong View Post
    <= 12 tr. làm một chiếc Touring 700c với group Shimano Acera 3x9 speed là ổn rồi...
    Bác cho em cái tên được không, :D em vẫn còn mù mờ về dòng này lắm

Frame cho Touring hiện nay chỉ có Windspeed thôi,chưa có ai nhập hàng nầy về nhiều đa số là khung road và mtb.Nếu xác định là dùng cho Tour và thường xuyên đi phượt thì chọn đúng dòng Touring,còn như đa số a/e mình chỉ chơi theo phong trào thì có thể dùng khung road hoặc mtb lắp ráp thành một chiếc Touring cũng được mà...thường khung touring nhìn không đẹp mắt cho lắm nên nhìu a/e dùng khung road và mtb chế biến thành một chiếc Touring,vừa đẹp và tiện khi đi xa ( bánh 700c thì sử dụng vỏ hông 23,bánh 640 mtb thì xài vỏ hong 1.5 trọc lóc ... )

CHo em hỏi tiếp, có bác nào đi em Windspeed Long Rider này chưa, chất lượng có ổn không, em thấy một số trang nói con này chở nặng nó hay bị vặn vẹo kêu cọt kẹt

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12