Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 46 / 46

Chủ đề: Lý do nên mua hàng tại CH PhongDigicam

Em vừa lấy con 5D3 của anh tuần trc!Vấn đề máy móc có ok ko e chưa nói tới vì mới xài và e cũng không có nhiều kn trong việc test máy!Nhưng e khoái cách bán hàng của a cùng các nhân viên lắm lắm.Thật tình mua bán chỉ mong vui vẻ,so đo kì kèo cho vui thấm béo gì đâu.Tiếp tục phát huy a nhá, phần e sẽ luôn ủng hộ Phong Digicam(như em dịch là anh Phong bán hàng điện tử campuchia).Chúc a luôn thành công!

Thích nhất mua hàng của A.Phong.. Uy tín và vui vẻ chỉ biết dùng 2 từ này thôi

Rất cám ơn ý kiến của các anh, các bạn,,, em mong CH em vẫn mại phục vụ tốt mọi người.
    Máy ảnh PhongDigicam.vn

Địa chỉ 166A Võ Thị Sáu, P8, Q 3, Tp HCM
    (đi đường Pham Ngọc Thạch quẹo trái, ngay ngã tư Pasteur)

Điện thoại:
    - 0286 27 47 166
    - 028 62 74 71 62
    - Anh Phong 0907676569
    - Chị Tú 0121 41 81 267

Riêng em thì chưa mua sản phẩm nào chỗ anh Phong, cũng nghe tiếng lâu rồi nhưng trước Tết có ghé qua vệ sinh máy có 20k thui nhưng anh nhân viên làm rất kỹ, lại vui vẻ nữa. Nói chung từ đó em nghĩ mấy cái khác chỗ anh Phong cũng làm ok thui

Mình là thành viên mới tình cờ thấy thread này. Công nhận bác Phong qua bao năm tháng vẫn còn kiểu nói gọi lại xong rồi im luôn nhỉ )
    Đến cửa hàng thì cảm nhận cá nhân là nhân viên bác tuyển hơi ú ớ, đọc thông số lens xong đực mặt ra 1 hồi mới hiểu,nhìn chung cũng nhiệt tình nhưng không được chuyện nghiệp.

http://phongdigicam.vn/product_details.php?id=2158
    Em đang tìm mua filter 72mm , vào trang phongdigicam vào marumi xem thông tin hàng hóa, link trên.
    Tiêu đề là filter DHG , vào xem hình thì là Marumi DHG CPL, xem thông tin chi tiết là super DHG chống trầy, chống nước. Xem thông tỉ6n giá cả là DHG protector. Cái nào đúng anh ?

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345