Trang 15 / 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 141 đến 150 / 157

Chủ đề: Tổ chức khoá Nhiếp ảnh cơ bản miễn phí cho thành viên VNP 2014

Cảm ơn anh Kamelot nhiều, em đã nhận được email mời tham gia học. Em sẽ đi học đúng giờ vào buổi tiếp theo.

Mình là thành viên mới, mới sử dụng DSLR, thấy khóa học hấp dẫn quá nhưng giờ đăng ký hơi muộn.
    Nếu được cho e xin đăng ký tham gia với. Cám ơn a.
    Số thứ tự 107
    Nick diễn đàn: KEN_309
    email: catu86(a)gmail.com
    sđt: 0907 784 529
    Số người tham dự: 1

Qúa đáng tiếc vì em cũng vừa mới biết thông tin ngay hôm nay. Vẫn biết bác chủ đã phải vất vả và cố gắng dành thời gian chia sẻ cho các anh chị em yêu thích nhiếp ảnh rồi. Em cũng rất đam mê nhiếp anh và rất mong muốn được tham gia khóa học này. Nếu bác chủ nhận thấy chỗ học có thể chứa thêm được 1 thành viên ( 1 chỗ đứng bé xíu cũng được vì người em mỏng lắm ạ :D) thì cho em xin được mon men đến đứng ở bậu cửa theo dõi với ạ. Em xin cảm ơn, đây là thông tin cá nhân của em ạ

Số thứ tự 108
    Nick diễn đàn: imonion
    email: namphong37@gmail.com
    sđt: 0977985639
    Số người tham dự: 1

Chúc bác chủ thật nhiều sức khỏe và niềm vui để sẵn sàng chia sẻ kiến thức với mọi người ạ
    I'm the dark inside the night...

Do lớp cũng khá đông, và chương trình cũng đã tới buổi thứ 4 rồi, nên em không nhận thêm được nữa. Rất lấy làm tiếc vì không đáp ứng nhu cầu của các bác đến muộn. Hy vọng sau này mở lại lớp mới các bác sẽ tham gia

Quote Được gửi bởi kamelot View Post
    Do lớp cũng khá đông, và chương trình cũng đã tới buổi thứ 4 rồi, nên em không nhận thêm được nữa. Rất lấy làm tiếc vì không đáp ứng nhu cầu của các bác đến muộn. Hy vọng sau này mở lại lớp mới các bác sẽ tham gia
    Vâng. Em hiểu. Em rất mong các buổi học sẽ thật hiệu quả và hữu ích cho tất cả mọi người. Hy vọng bác chủ hoặc ai đó có thể sớm dành thời gian mở lại lớp chia sẻ kinh nghiệm cho những người chân ướt chân ráo yêu thích nhiếp ảnh như em được mở mang tầm hiểu biết .
    I'm the dark inside the night...

Em xin lỗi anh Kamelot vì đã đăng kí nhưng lại không sắp xếp để đi học được. Em đã reply email báo cho anh :(

>>> KEEP MOVING FORWARD
    flickr.com/nhatnoen/

Quote Được gửi bởi ronaldomu View Post
    Em xin lỗi anh Kamelot vì đã đăng kí nhưng lại không sắp xếp để đi học được. Em đã reply email báo cho anh :(
    Vâng, em đã lấy suất đăng ký của bác cho bác khác đến sau rồi ạ. cảm ơn bác đã báo sớm.

Post ở đây thì giống như spam :( Nhưng ước gì có lớp miễn phí như thế này ở nơi mình sinh sống. Nơi mình chỉ có ít lớp miễn phí sơ sài không có gì đặc biệt. Lớp miễn phí này rất chi tiết và nhiều thứ.

Chúc các học viên gặt hái được nhiều thành quả sau mãn khoá !!!!!

Có dịp về VN chơi, mình sẽ giao lưu cùng các bạn!

Bác Kamelot ui. Em thấy bác cũng là thành viên hội nhiếp ảnh otosaigon.com nhỉ? Bác cho em hỏi bác có mở lớp nào nữa tháng 7 hoặc 8 không ạh. Em rất muốn tham gia.Cám ơn bác

Quote Được gửi bởi SonyChicago View Post
    Post ở đây thì giống như spam :( Nhưng ước gì có lớp miễn phí như thế này ở nơi mình sinh sống. Nơi mình chỉ có ít lớp miễn phí sơ sài không có gì đặc biệt. Lớp miễn phí này rất chi tiết và nhiều thứ.
    Chúc các học viên gặt hái được nhiều thành quả sau mãn khoá !!!!!
    Có dịp về VN chơi, mình sẽ giao lưu cùng các bạn!
    Vâng, hy vọng có dịp giao lưu với bác ở VN nhé

Quote Được gửi bởi hoangvualpha View Post
    Bác Kamelot ui. Em thấy bác cũng là thành viên hội nhiếp ảnh otosaigon.com nhỉ? Bác cho em hỏi bác có mở lớp nào nữa tháng 7 hoặc 8 không ạh. Em rất muốn tham gia.Cám ơn bác
    Em chơi bên OS cũng 7 năm rồi nhưng không là thành viên của CLB Nhiếp ảnh nào hết. Việc mở lớp kế tiếp phụ thuộc vào việc em có thời gian cũng như mặt bằng nên không có ước tính cụ thể về thời điểm từ bây giờ bác ạ. Khi có thể tổ chức em sẽ thông báo.

Trang 15 / 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 Cuối cùngCuối cùng