Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 36

Chủ đề: Có bác nào định mua xe để đi xa chụp choẹt giống em không?

Có bác nào định mua xe để đi xa chụp choẹt giống em không?

Dạo này thời tiết nóng nực quá, em đang muốn đi lang thang đây nó tránh nóng, sẵn chụp choẹt vài nơi để xả trét, mà nghĩ cảnh đi xe máy thấy cũng nản. Nhân cơ hội nhà em đang định mua xe, em cũng tranh thủ ké tí. Nhà em có khoảng 700 triệu, tính mua con nào mà ba mẹ đi cũng được, em đi cũng được, nhìn ngoài không bị quá già hay quá trẻ mà đỡ hao xăng. Em nghiên cứu thì thấy có con Vios với Mazda 2 có vẻ phù hợp nhưng chưa biết thế nào? Bác nào rành thì cho em ý kiến với ạ?

Sửa bài.
    Lý do: Em gà quá
    Được sửa bởi tuanzs lúc 04:33 PM ngày 15-04-2014
    Nokia 1202

Dao này hình như vnpt sắp mở đại lý bán vios hay sao ấy .có mỗi con vios mà cho chạy lung tung trên dđ !!??

Em chả chơi 2con đấy .lởm lắm mua về 1 tháng phải bán ngay .!! Rước bực vào mình
    Tình hình này chớ mua xe. Như nuôi thằng nghiện trong nhà ý

Bác nên bê vios vào các topic khác nữa mà hỏi cho nó hiệu quả .quảng cáo phải chịu khó vậy !!!!

1 vote cho Vios 2014 nha bạn, hậu mãi toyota lúc nào cũng tốt ! bạn cứ ra các đại lý đăng ký lái thử sẽ trải nghiệm cảm giác tốt nhất !

Vios chắc lúc này ế wá nên vác chạy lung tung.

toyota thì riêng SG mình thấy hết 70-80% là Toyota rồi, ế thì chắc là ko ế đâu, còn ngta hỏi thì mình khách quan mình trả lời thôi ! mình có xem qua thông tin em nó nên biết sơ sơ ,bác nào thích thì cứ đi xem trực tiếp + lái thử sẽ biết thôi mà

Em thấy dòng Hyundai Sonata 2010 vừa túi tiền lại bền mẫu mã lại đẹp, bạn thử tìm hiểu xem. Vios máy yếu xìu à, k đi offroad leo đèo nổi đâu.
    http://www.autonet.com.vn/thuxe/tron...-tien-1979250/
    Mời các bác ghé chơi Film Group

Sale của Toy đào tạo kiểu gì mà đi tiếp thị bằng kênh này hả trời, Toy ơi là Toy
    Sale nào bán được hàng qua kênh này, cứ tìm em, em trả 10tr gọi là khuyến khích vì sự sáng tạo.

Vô xem ảnh mà đọc tới topic này nên khá bức xúc, người ta hỏi để các bác góp ý thôi mà sao kì vậy.
    Riêng mình là mình thấy nếu bạn chọn xe để đi tác nghiệp xa thì nên chọn vios 2014 loại mới ra đấy.

Nếu xác định mua cho gđ dùng chung thì nên chọn new vios.

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng