Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18

Chủ đề: Danh mục tất cả các dòng xe touring nổi tiếng và kèm theo giá tham khảo

Bác Dương cho em vài nhận xét chiếc xế nầy, em được người quen giới thiệu (www.lucky-bike.de) , xe của Đức ạ.
    Có thể nhờ người quen mua gởi về VN, web tiếng Đức em mù tịt thông số, bác có thể giúp em.?

[IMG][/IMG]

Quote Được gửi bởi nguyen binh View Post
    Bác Dương cho em vài nhận xét chiếc xế nầy, em được người quen giới thiệu (www.lucky-bike.de) , xe của Đức ạ.
    Có thể nhờ người quen mua gởi về VN, web tiếng Đức em mù tịt thông số, bác có thể giúp em.?
    Xem qua thì thấy site này nó như đại lý bán xe đạp chứ không phải thương hiệu xe nào đó. Nếu vậy thì bác qua site khác mà đặt mua.

Mà bác chọn hiệu xe gì vậy? Thấy nó built đẹp phết.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Em ở phía sau hậu trường bài viết
    Phạm An Dương

Đề nghị bác giới thiệu một số dụng cụ để mang máy ảnh hữu hiệu nhất cho các chuyến xe đạp, để anh em có thể vừa đạp vừa bắn.

Mới cập nhật thêm Soma và All City tại trang 1
    Phạm An Dương

Lại sưu tầm thêm 1 chiếc xe minh họa cho bài viết:
    Lynskey (Long Distance / Light Touring) – Backroad, Cooper CMT, Viale (titanium) – $3247 to $4761 USD
    Our take: These guys make titanium touring frames for some of the manufacturers above. Think about it, if Lynskey weren't good at touring frames, these manufacturers wouldn't buy them! If you're wanting titanium, it's hard to look past Lynskey.
    Phạm An Dương

Lại sưu tầm thêm 1 chiếc xe minh họa cho bài viết, xe của bác tên lửa Anton Tran:
    Specialized (Long Distance / Light Touring) – Source Series (aluminium), AWOL Comp, AWOL (steel) – $800 to $2600 USD
    Our take: The AWOL is a steel touring bike new for 2014. It has a great frame geometry and disc brakes which we like, but uses STI shifters and a road triple crankset which don't give you the reliability or gearing you may need on a long tour. The AWOL comp uses a road double crankset and SRAM gearing, so we think you should give this more expensive model a miss. The Source-series is best suited to light loads and pavement use.
    Phạm An Dương

Các bác biết ở Sài Gòn có ai đang sở hữu chiếc xe đạp sườn Surly Long Haul Trucker.
    Em đang muốn thử.
    Cám ơn các bác ạ.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12