Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 74

Chủ đề: Relax! Những tác phẩm đầu tay thuở tập tễnh bước chân vào làng Nghệ thuật nhiếp ảnh!!

Relax! Những tác phẩm đầu tay thuở tập tễnh bước chân vào làng Nghệ thuật nhiếp ảnh!!

Mọi Vĩ nhân đều bắt đầu từ một đứa trẻ! hehehe
    Em tạo topic này để mọi người cùng post lên những "Tác phẩm" vào thuở thiếu thời còn ngây thơ, trong trắng, bắt đầu dại dột mon men dấn thân vào con đường Nhiếp ảnh u mê và đầy cám dỗ. Những hình ảnh mà ngày hôm nay nhìn lại, ta cũng hổng hiểu tại sao hồi ấy ta lại "can đảm" bấm máy (chắc lúc đó chưa biết đến quy luật "Thảm sát chốn ảnh trường" như bi giờ), héhé
    Nay, em can đảm post lên một trong những bức ảnh mà "hồi ấy" đối với em nó là một "vĩ phẩm", và biết đâu "bi giờ" nó lại giựt giải BOW (Bad of the week) của vnphoto thì seo?

Hình này em chộp vào năm 1996, nhân dịp đi cắm trại với lớp ở Đền Bến Dược - Củ Chi, nhờ tấm hình này mà em đã tạo được ấn tượng mạnh mẽ với hình ảnh một thanh niên vạm vỡ, tay cầm máy ảnh... P&S, đứng trên tòa tháp cao mấy tầng, leo ra lan can cố chộp cho bằng được để tặng nàng, mà nàng bi giờ đang là Gấu của em, híhí. Cho nên bi giờ, các bác muốm chém muốn giết gì thì tùy... em vẫn rất thương tấm hình này!!!

Nói vậy thui chứ... phải chi, hôm ấy nhiều mây, Hoặc chi hôm ấy... trời mưa cho rồi!!! á á.. Gấu gấu... chít em, chít em.

PS: Nhờ Admin "disable" hình này dùm em nha, không thui xấu cái Thư viện ảnh của em bi giờ!!! Thanks

Các bác post tiếp cho em xem tác phẩm đầu tay của các bác nữa nhá!!!
    Được sửa bởi hoa_kts lúc 01:22 AM ngày 22-10-2005

topic này hay à nghen, "những tác phẩm đầu tay" :D để em nhớ lại xem hehehehe sẽ bốt chia sẻ :D

hehe tấm ảnh đó đâu có xấu lắm đâu bác! chỉ thua mấy tấm bây giờ 1 chút thôi mà hahaha chạy cho thiệt lẹ chứ không thì chít!!!hehehe
    Phó nháy.
    My Gallery

Quote Được gửi bởi ravic
    hehe tấm ảnh đó đâu có xấu lắm đâu bác! chỉ thua mấy tấm bây giờ 1 chút thôi mà hahaha chạy cho thiệt lẹ chứ không thì chít!!!hehehe
    Ừ, chắc cũng 8/10 bác Ravic nhỉ :LOL:. Chạy luôn
    Cựu Chủ tiệm tạp hóa CANON cuối phố

Bách phát bách trúng!
    Trăm phát như một!
    Trước sau giống hệt!
    Refax đã qúa Anh Hòa ơi! :lol: :LOL:

Thửa ban đầu của Ducnc

Các bác xem xong cười nhẹ thôi nha :thua: :thua: :thua:.

Chẳng biết suy nghĩ làm sao mà hồi đó Ducnc chơi pano kiểu này . Hic, Sibachao.

Cựu Chủ tiệm tạp hóa CANON cuối phố

he he, hình như bây giờ mình lên tay rồi thì phải.
    Mailer thấy sai lầm thường gặp nhất là người cầm máy quá tham, muốn gom hết tất cả vào tấm ảnh.

Quote Được gửi bởi ducnc

Các bác xem xong cười nhẹ thôi nha :thua: :thua: :thua:.

Chẳng biết suy nghĩ làm sao mà hồi đó Ducnc chơi pano kiểu này . Hic, Sibachao.

Oé!!. Cái gì dzị. ??? :unsure: Lấy từ recycle bin ra hả !!! :LOL: :LOL:

Em tuy bây giờ vẫn chưa thoát khỏi giai đoạn "tập tễnh" nhưng cũng xin gửi góp vui.

Ảnh này em tự set up, tự chụp, tự mẫu luôn :lol: Đã 4 năm rồi đấy, nhanh thật.

Quote Được gửi bởi mrdungx
    Em tuy bây giờ vẫn chưa thoát khỏi giai đoạn "tập tễnh" nhưng cũng xin gửi góp vui.

Ảnh này em tự set up, tự chụp, tự mẫu luôn :lol: Đã 4 năm rồi đấy, nhanh thật.
    vậy hả bác, vậy thui "tự xử" luôn đi nhé, héhé. Nhìn mặt sắp bị đâm, buồn hiu kìa...

Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng