Trang 8 / 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 132

Chủ đề: Vòng quanh các shop bán xe đạp và phụ kiện

Cảm ơn bác, e có ngó qua vè cùng hiệu của bác rồi :D.

http://www.chotot.vn/ha_noi/cac_loai...u_6471066.htm# các chuyên gia xe đạp cho em hỏi như cái mẫu xe cà tàng này thì có thể tìm mua ở đâu ở SG (vì muốn xem tận mắt í mà)
    Với lại các bác có thể suggest vài model có cùng kiểu dáng như vậy (cho nữ) mà giá trong tầm dưới 10t giúp em không?

Cảm ơn các bác nhiều!

Quote Được gửi bởi siriusB View Post
    http://www.chotot.vn/ha_noi/cac_loai...u_6471066.htm# các chuyên gia xe đạp cho em hỏi như cái mẫu xe cà tàng này thì có thể tìm mua ở đâu ở SG (vì muốn xem tận mắt í mà)
    Với lại các bác có thể suggest vài model có cùng kiểu dáng như vậy (cho nữ) mà giá trong tầm dưới 10t giúp em không?

Cảm ơn các bác nhiều!
    Ghé Jett showroom có địa chỉ trong topic này. Xe momentum nhìn khá Classic và ae trong nhóm đạp chụp có 2 bác chạy dòng xe này. Giá khá mềm tầm 6-7 triệu thôi.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Mình biết một số shop trên này, mà em Giant ATX ghẻ của mình chạy hơn 2 năm mà chẳng thấy hư hỏng cái gì để còn thay. Muốn nâng group Shimano Deore nhưng nghĩ bỏ group cũ thì phí của quá. Bữa nào cho em xin một chân trong hội "đập chụp" nhé bác @apham, em chỉ tham gia được vào ngày CN.
    Được sửa bởi rockway_boy lúc 11:54 AM ngày 11-06-2014

Thật là quá trùng hợp, em vừa lôi chiếc xe cuộc(road) - của "gia truyền" qua bao nhiu đời giờ còn lại mỗi cái xường-gấp trước là nguyên vẹn - xe pháp(ba em bảo vậy)... bắt đầu tìm tòi và update em nó từ từ...
    - trước tiên đi được trước đã, em xin phép gia nhập hội "đạp và chụp"
    - hành trang: xe cuộc(road- không nguyên vẹn T.T), máy ảnh: nikon D300 + len 18-105
    - em xin theo hóng và học hỏi, cảm ơn các anh và các chú trên diễn đàn này nhiều ạ
    em tên Duy, sn 1983...

20. Shop Giant 376 Khâm Thiên, Hà Nội

Nguồn tin & Ảnh của bác Tran Vu Truong cung cấp
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Mấy anh có biết chổ nào "làm đồng" sườn xe đạp không? Chỉ mình với! Mình muốn rút ngắn sườn xe theo ý muốn. Tìm kiếm mấy năm nay rồi mà không thấy! Thanks

Saigon duy nhất chỉ có một người lam thôi...nên xem cái sườn xe của bạn có đáng rút không,vì giá tiên rút cũng cả triệu rồi đó.

Quote Được gửi bởi pham_thong View Post
    Saigon duy nhất chỉ có một người lam thôi...nên xem cái sườn xe của bạn có đáng rút không,vì giá tiên rút cũng cả triệu rồi đó.
    Anh chỉ dùm mình nhe. Thanks

Dân chơi xe đạp lâu năm không ai mà không biết anh Hàm,một người làm sườn rút nổi tiếng có điều anh nầy lại định cư lung tung...nghe đâu giờ lại về Củ Chi...để mình xác định lại và sẽ cho số của anh ấy để bạn liên lạc.

Trang 8 / 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... Cuối cùngCuối cùng