Trang 2 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 191

Chủ đề: TÁN GẪU về NHIẾP ẢNH và LÒNG TỰ TRỌNG

Nhức đầu khi sống ở VN, sinh ra đã là 1 gánh nặng. Chờ sửa đổi chỉ có chết cũng ko thấy, chi bằng tìm cách bỏ đi.
    Sống ở SG mà còn thấy chán, nói chi ra ngoài bắc thì e chỉ thấy 2 từ này hợp: "hãi hùng".

Tán gẫu chơi:
    Nói thật chứ, cái chú gì đó hình trên đây mà có người theo học nghỉ cũng lạ
    Còn về quan điểm của Bow: cũng tán gẫu, giống như việc chúng ta bây giờ cầm máy ảnh ra ngoài đường, sợ nhất là giựt và có tâm lý chung: ngoài đó toàn thằng xấu, nó chỉ canh me để cướp của mình. Quan điểm là một chuyện, nhưng nói một cách public như bác Bow có lẻ quá phũ và chiều hướng cực đoan
    Hùng Nguyễn Photo
    Mobile: 0937 067804
    YM: canhhac.photo

Bài viết quá hay để giáo dục 1 số đối tượng =))
    Hi vọng giống như vụ hôi của ... Khi có 1 bài viết và nhiều bài viết chỉ trích thì các đối tượng manh nha sẽ chùn bước mà suy nghĩ với lòng tự trọng của mình .
    Chữ ký quảng cáo

Tìm mãi chưa thấy bác Bow nói sai câu nào, em sẽ đọc lại để tìm tiếp.
    Thợ đụng

Các bác tưởng vô trang web rồi chọn tất rồi paste sang như word hay sao ấy!
    http://themeforest.net/item/perfetto...review/5237106! Mình mua ở đây các cứ lăng tăng! Nếu đã là độc quyền thì nên edit lại theo design cá nhân mình vì tự phải biết mã mở mà mình bê nguyên si ko chỉnh sửa thì sẽ có trang y chang là bình thường! Hiện tình trang 9studio vẫn đang edit lại chứ bản thân chả muốn giống ai! Trong khoảng 2 - 3 tuần nữa sẽ thay đổi toàn diện gần như toàn diện! Nhưng edit trên nền template thì nó phải hơi giống 1 số điểm nhất định nhưng vẫn đảm bảo 95% là khác! Trang mới chạy chưa đc bao lâu, thắc mắc sao em lại chọn template giống thì xin thưa các bác cứ kiểu nghĩ người ta mua 1 con xe hơi xịn thì em ko đc mua hay sao? Mua rồi chỉnh sửa trang trí thế nào thì thành ra cá tính và kiểu cách của mỗi người. Tiên trách kỷ hậu trách nhân, sao anh ko edit mạnh tay lên chứ đừng bê nguyên template như thế thì đã tránh đc, nếu có điều kiện mình đã edit nhanh chứ ko để anh em cùng nghành mà như thế này chả ra sao cả! Lời cuối thế thôi! Mình ko rãnh đâu đôi co nhiều!
    chữ ký vi phạm: Quảng cáo

Mình rất yêu bạn TrungSG.
    Bây giờ nghe nhắc đến tên bạn là não mình hiện kèm chữ "tự trọng" :") :")

Các bác lưu ý khi tranh luận, tán gẫu không được đả kích, nói xấu cá nhân. Vi phạm sẽ bị xử lý theo quy định đấy ạ.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

cái này thấy trên fb bác Bow nói rồi ... Đúng là người ta làm kiểu này thì thiếu lòng tự trọng thật :(

Tán gẫu

Cá nhân em nếu là người ra sau thì dù có lỡ bỏ tiền ra mua thứ giống của người khác thì em cũng bỏ vì đó ko còn là thương hiệu cá nhân nữa rồi. Thương trường chả ai trách việc dựa hơi hay ăn theo để rồi thay đổi sau đó. Nhưng cái gì cũng có 2 mặt. Scandal có thể đưa bạn lên nhưng nó cũng để lại vết ở trên gg sau này. Đối diện với khủng hoảng thì nên giải quyết chứ ko nên gây thêm. Chả có lợi đâu.

Không biết nói gì. Thôi đi ra. ;)
    Tuấn Nờ Mờ

Trang 2 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng