Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Nikon D80 bị lổi Err . gương lấp không bị kẹt lên trên

Nikon D80 bị lổi Err . gương lấp không bị kẹt lên trên

máy mình bị lổi này . Nikon D80 bị lổi Err . gương lật bị kẹt lên trên . màn trậm không mở
    ở SG đem địạ chỉ nào ổn ? anh em nào biết chỉ giúp cám ơn . Tiến 0906344765 .
    Bác Apham sửa dùm tên chủ đề Nikon D80 bị lổi Err . gương lật bị kẹt lên trên
    Được sửa bởi trcoti lúc 03:37 PM ngày 15-02-2014 Reason: sửa tền tiêu đề

Xin chia buồn cùng bác.

Em đã gặp qua 3 cái máy D80 bị lỗi này rồi (trong đó có 1 cái của em). Đây là lỗi mà D80 cái nào cũng sẽ bị một lần trong đời, chỉ có điều sớm hay muộn mà thôi.

Bác có thể đem qua VIC hoặc Phạm Thê (nhớ gặp anh Tuấn nhỏ) đều được. Tuy nhiên ở Phạm Thê thì em thấy làm nhanh hơn, nếu gặp lúc anh Tuấn nhỏ rảnh rỗi thì bác có thể lấy trong vòng khoảng 1 giờ. Chi phí sửa khoảng từ 6-700k gì đó em không nhớ chính xác.

Quote Được gửi bởi vbdt View Post
    Xin chia buồn cùng bác.

Em đã gặp qua 3 cái máy D80 bị lỗi này rồi (trong đó có 1 cái của em). Đây là lỗi mà D80 cái nào cũng sẽ bị một lần trong đời, chỉ có điều sớm hay muộn mà thôi.

Bác có thể đem qua VIC hoặc Phạm Thê (nhớ gặp anh Tuấn nhỏ) đều được. Tuy nhiên ở Phạm Thê thì em thấy làm nhanh hơn, nếu gặp lúc anh Tuấn nhỏ rảnh rỗi thì bác có thể lấy trong vòng khoảng 1 giờ. Chi phí sửa khoảng từ 6-700k gì đó em không nhớ chính xác.
    cám ơn Bác nhiều ! nghĩa là sửa xong thì sẻ không còn lổi này nữa phải không ?
    có ACE nào sửa ở đây chưa cho mình ý kiến với , gọi điện hỏi sửa lỗi này họ báo 500 ngàn .
    Trung Tâm Sửa Chữa Máy Ảnh KTS & Mua Bán Máy Ảnh Cũ Tại TPHCM ( Hoàng Vũ )
    Địa chỉ: 668 Lê Văn Khương, Thới An,
    Quận 12 Hồ Chí Minh, Vietnam
    Điện thoại: 0932 885 846
    Được sửa bởi trcoti lúc 03:38 PM ngày 15-02-2014

Vâng, nếu thợ làm tốt thì sẽ không bị lại nữa đâu bác vì nó là lỗi cơ học.