Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 76

Chủ đề: Đã gửi bài nhưng chờ hoài ko thấy up ?

Exclamation Đã gửi bài nhưng chờ hoài ko thấy up ?

Thân chào các mod , xin các mod kiểm tra giùm acc của mình với ạ , mình post cmt ( có ảnh ) trong topic http://www.vnphoto.net/forums/showth...74602&page=128 , cách đây 3 ngày rồi (khi up có thông báo đại loại như bài của bạn sẽ đc duyệt trước khi up) , 2 ngày sau e vẫn ko thấy cmt của e đâu cả , sáng hnay e liền up lại 1 lần nữa và tới thời điểm bây giờ vẫn chưa thấy lên bài ? ảnh của mình chỉ là ảnh chụp gia đình , hoa lá rất bình thường , xài từ ngữ TV 100% , ko phạm quy , mong các mod kiểm tra giúp mình , chân thành cám ơn !

Hình của bác OK rồi đấy. Do bác là new member nên hệ thống chặn post chống spam - post 1 lèo với link nhiều ảnh.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

cám ơn mod , các mod giải quyết nhanh quá ạ :D

Tình hình em bị giống bạn này, em up bộ ảnh 5 hình vào Topic http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=176649 đến giờ cũng chưa thấy lên... Mod giúp newbie tí nhé. Tks!

Quote Được gửi bởi wtruongthanh View Post
    Tình hình em bị giống bạn này, em up bộ ảnh 5 hình vào Topic http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=176649 đến giờ cũng chưa thấy lên... Mod giúp newbie tí nhé. Tks!
    OK! Ảnh của bạn đã được hiển thị.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Đã thấy hình... Many tks mod...

E gửi nhờ bài viết ở topic này: E xin hỏi, là nick em ko thể gửi tin nhắn cho thành viên khác, ko reply bài ở mục mua bán máy ảnh là sao ạ ?

Quote Được gửi bởi lead8x View Post
    E gửi nhờ bài viết ở topic này: E xin hỏi, là nick em ko thể gửi tin nhắn cho thành viên khác, ko reply bài ở mục mua bán máy ảnh là sao ạ ?
    Là phải "Đọc lỹ Nội Quy vnphoto.net và Quy Định của từng Box trước khi thắc mắc ạ."
    Chúc Bình An
    FaceBook

Cảm ơn bác, 50 bài e phải cố gắng cày cuốc thôi ạ. E đi mua cũng khổ thế nài đây.

Unhappy Không post bài dự thi ảnh xuân 2014 được

Hiện giờ mình ko post ảnh dự thi được. Nó cứ báo *bạn cần có 5 posts, hiện giờ bạn có 1 post*. Làm sao khắc phục được lỗi này? Mong BQT giúp mình sớm trước khi hết hạn cuộc thi ảnh. Thanks.

Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng