Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14

Chủ đề: Giới thiệu các quán cafe đẹp

Giới thiệu các quán cafe đẹp

Em thấy chỗ này cảnh đẹp mà rộng rãi nên em giới thiệu các bác !

Địa chỉ ở đâu vậy Bác?
    All for children...

Hình như gần quán Country House bên Gò vấp đường Phan Văn Trị đó bác.

Quote Được gửi bởi Paddy View Post
    Địa chỉ ở đâu vậy Bác?
    Trên đường Phan Văn Trị, Gò Vấp. Gần ngã tư Phan Văn Trị với Nguyễn Oanh anh D ơi...
    Quán này lớn lắm lắm, nhìn y như Nhà hàng cao cấp vậy...
    Tự do luôn có nhiều ưu điểm...

Quote Được gửi bởi thuytram_dep View Post
    Trên đường Phan Văn Trị, Gò Vấp. Gần ngã tư Phan Văn Trị với Nguyễn Oanh anh D ơi...
    Quán này lớn lắm lắm, nhìn y như Nhà hàng cao cấp vậy...
    Đúng rồi đó bác, em thấy đem máy vào đây tác nghiệp buổi trưa ngày thường thì được, cuối tuần thì hơi đông khách.

Du Miên Garden, số 7 Phan Văn Trị

Quán này chụp thoải mái, hok có phụ thu...

đẹp quá các bác ơi, ở Cần Thơ quán cafe có view đẹp cũng ít và ko đẹp được như vậy

Photo Cafe - 190 Nghĩa Phát, P.7, Q.TB

Photo Café – Không gian của Nhiếp Ảnh.
    Photo Café đi vào hoạt động từ những ngày đầu tháng 09 năm 2013 bởi một nhóm các Nhiếp Ảnh gia không chuyên, với tham vọng tạo ra một nơi cho anh chị em giao lưu về thiết bị, kỹ thuật nói riêng và các vấn đề về Nhiếp Ảnh nói chung.
    Photo Cafe được thiết kế đơn giản với không gian nhỏ tông màu xám đen, thiết kế gỗ palet xung quanh tạo cảm giác gần gũi thân thiện cho khách hàng
    Ấn tượng đầu tiên là mô hình cuộn phim 35mm với nhiều hình mô phỏng âm bản phía trên là những tấm ảnh được rửa ra gợi nhớ lại dòng máy phim tưởng như đã bị lãng quên trong thế giới số.

[IMG][/IMG]

Ấn tượng tiếp theo đó là không gian trưng bày những vật phẩm trên dưới 50 năm tuổi như máy phim của các thương hiệu: Pentax, Nikon, Olympus, Yashica, Minolta v.v…, máy chiếu Slide Manon Cabimat hay đồng hồ Senko xuất xưởng từ những năm 50 của thế kỷ trước.
    Vách bên phải cửa ra vào chủ quán dùng để trưng bày ảnh lưu niệm cùng khách hàng đến quán, hay như những chủ đề nhiếp ảnh mà mấy anh em trong quán thưc hiện.

[IMG][/IMG]

Thức uống:
    Với mức giá từ 10-16k/ly tùy món, là giá lý tưởng cho các anh em chơi Nhiếp Ảnh có thể ngồi tán gẫu giao lưu với nhau hay trao đổi học hỏi với các anh em làm ở quán về kỹ thuật Nhiếp Ảnh và hậu kỳ ảnh Photoshop v.v…
    Cà phê được rang xay tại chỗ đảm bảo độ nguyên chất và sạch

Ngoài món chính là Cà phê, PhotoCafé còn mang đến cho khách hàng những ly trà từ thương hiệu trà nổi tiếng Phúc Long với cách pha chế riêng của quán giúp bạn thưởng thức một buổi cuối tuần trọn vẹn hơn.
    Bên cạnh đó, PhotoCafe còn là nơi hội tụ của các anh chị em mê văn nghệ vào mỗi tối thứ 7 hàng tuần: nếu bạn tự tin khả năng chơi guitar của mình mời bạn vui lòng ghé PhotoCafe vào thứ 7, bạn không rành guitar? Không sao, nếu bạn muốn chúng tôi có thể training cho bạn. Còn nếu bạn không thích guitar tại sao bạn không thử hát nhỉ? Hát một mình ngại ư? Xin thưa ở đó chúng ta là 1 đội.

Thân mời tất cả các anh em yêu nhiếp ảnh đến hội ngộ tại PhotoCafe....
    190 Nghĩa Phát, Phường 7, Tân Bình, TP. HCM

[IMG][/IMG]

Wifi - chỗ để xe ?!

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng