Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20

Chủ đề: Dã ngoại đạp xe xuống Cần Giờ

Dã ngoại đạp xe xuống Cần Giờ

Chiều nay họp nhanh anh em thống nhất ngày 11-12/4 tới sẽ đạp xe xuống Cần Giờ hóng gió, ngủ lều và dùng hải sản barbecue. Vậy là có động lực rèn luyện đạp xe xa rồi.

Chương trình đi thứ Sáu và về thứ 7 cho đỡ đông và đồ ăn uống ngon bổ rẻ hơn là đi CN.

Chương trình này dự kiến em sẽ tổ chức cho tối đa 30 bác tham gia. Chi phí cam pu chia, bảo đảm ngon bổ rẻ (dự trù khoảng 500,000 đồng/ người).

Dự kiến là sáng Thứ Sáu 11/4 sẽ xuất phát tại Bưu điện TP. HCM, về lại TP vào chiều thứ Bảy.

Xuống đến Cần Giờ em sẽ design tour chụp ảnh cào nghêu, đồng muối, đi ghe qua đảo Thạnh An.

Sẽ có 2 nhóm, 1 nhóm đi xe máy và 1 nhóm đi xe đạp.

Bây giờ anh em nào muốn tham dự có thể ghi tên và nick vào đây.
    Được sửa bởi apham lúc 07:36 AM ngày 27-02-2014
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Mình có chiếc touring trung quốc giant trooper 3100 bánh 700c tham gia được không bác? Đạp tầm 30km/h thì mình đu theo nổi không giới hạn thời gian, nhanh hơn thì mình đuối. Bác phác thảo giờ giấc, điểm dừng, điểm nghỉ cụ thể hơn xem sao.

Chào bác, theo kinh nghiệm của em thì mọi người nên tập trung 6h sáng tại Nhà Hát hoặc Bưu Điện TP, sau đó chạy đến phà Bình Khánh (khoảng 17km)

Từ Phà đến TT Cần Thạnh khoảng 40km, cứ chạy khoảng 15-20km thì nghỉ 15p tùy theo sức các bác

30km/h duong Can gio em di hok noi ,,heheh

Apham sẽ giữ topic này là nơi chính thức đăng ký và thông tin về chuyến dã ngoại. Mọi tin chính sẽ nằm ở đây cho anh em dễ tham khảo và tham gia. Cái post trên FB chỉ để chơi thôi, hihi
    Phạm An Dương

Quote Được gửi bởi hoangnhuniem View Post
    Mình có chiếc touring trung quốc giant trooper 3100 bánh 700c tham gia được không bác? Đạp tầm 30km/h thì mình đu theo nổi không giới hạn thời gian, nhanh hơn thì mình đuối. Bác phác thảo giờ giấc, điểm dừng, điểm nghỉ cụ thể hơn xem sao.
    Bác niem chạy 30km/h không giới hạn thời gian ! E mà chạy theo bác chắc . Nhưng đường Cần giờ nó nhám sì nhám sịt làm sao chạy nổi như vậy bác , e là e bó chân chắc luôn !

Quote Được gửi bởi khuyen View Post
    Bác niem chạy 30km/h không giới hạn thời gian ! E mà chạy theo bác chắc . Nhưng đường Cần giờ nó nhám sì nhám sịt làm sao chạy nổi như vậy bác , e là e bó chân chắc luôn !
    Ừ nếu đường xấu quá thì chắc không đến đó đâu bác. mình tính tốc độ đó là ước chừng trung bình mình đạp từ q3 lên đền Hùng Q9 tầm gần 1h đó mà, có lên dốc có xuống dốc. Bác anpham nếu tổ chức ngay topic này thì rất tốt mình dễ theo dõi.

Dự kiến chúng ta sẽ ngủ lều cho tình cảm, bác nào có lều thì cho mượn nhá, em sẽ cho xe hơi chở xuống trước.
    Bác nào ko thích ngủ lều thì nhà em có 4 phòng có thể chứa được chục bác ngủ chung.

Chương trình này dự kiến em sẽ tổ chức cho tối đa 30 bác tham gia. Chi phí cam pu chia, bảo đảm ngon bổ rẻ. Bây giờ anh em nào muốn tham dự có thể ghi tên và nick vào đây.
    Phạm An Dương

Ok mình rất thích đi và đồng ý nhưng chưa dám sure vì còn hơn 1 tháng nữa lận!!!! Sợ nói trước đi không được mất uy tín với anh em, mình sẽ theo dõi và cố gắng thu xếp tham gia. Có lẽ đi theo đoàn xe đạp nên có 1-2 chiếc xe máy kè theo đi bác, mình nghĩ như vậy biết đâu có ích khi cần thiết.

Ghi danh 'Dã ngoại đạp xe xuống Cần Giờ'.

1- mk.oz - Nguyễn Công Hà - Đtdđ: (....). Lội bộ.
    2- ...

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng