Trang 3 / 869 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 8688

Chủ đề: Kỳ Hoa Dị Thảo [ Hoa Thơm Cỏ Lạ, phiên bản mới ]

Xin Chúc Mừng Bác KGP

Chào tất cả quí ACE,

Những khuôn mặt Thân Thương ngày nào trong vườn xưa ( muốn khóc đây ), mà tôi đã hằng mong ước bấy lâu được gặp nhau trong một Mãnh Vườn Tươi Đẹp như thế này. Thật là một điều kỳ diệu.
    Rất vui được gặp PeterTruong, L_xu, và Bác Khải trong topic này

Happy New Year to All

Thân,
    J4F
    Được sửa bởi just_4_fun lúc 04:01 PM ngày 13-01-2014

#016.
    Hoa Đỗ quyên

_SC_0523 của qthanhnt, trên Flickr
    Được sửa bởi qthanh lúc 04:18 PM ngày 01-01-2014

Chào tất cả Các Bạn,

Thật vô cùng cảm động khi nhận những món quà Tân Niên và Tân Gia từ Các Bạn :

G-Man, Dragonboy, Bác HoangViet, petertruong, VoSau, MotMat, OngBom, Chick05, BaToan, Hikaruz, NewFarmer, L-xu, Bạn Khải, Iame_Romance, J4F và Qthanh ....
    Chúng ta có thêm 2 người Bạn Mới : L-xu và Bạn Major_K , chắc ai cũng biết ... hihihi "Welcome to the KHDT"

Tôi thật sự vui hơn khi thấy sự Tái Xuất Hiện của những người đã từng sinh hoạt thường xuyên trong vườn HTCL. Điều này cho thấy đúng là một điều rất cần thiết cho việc khai sinh topic KHDT này.

Xin cảm ơn tất cả đã tặng cho tôi một ngày Đầu Xuân có ý nghĩa nhất mà từ lâu rồi tôi chưa có lại .

Quà đáp lễ ;

Thân,
    KGP

Chúc mừng năm mới!

Quote Được gửi bởi qthanh View Post
    Ảnh này hay quá.Chụp bằng máy fim hả Rồng nhỏ?Anh vừa trên đó về nhưng ham chơi quá nên không kịp giao lưu với Em..hihi.Lần sau sẽ tạ lỗi nha.
    Dạ cảm ơn anh, ảnh này em chụp máy phim FM2n với lens 50/1.4 version nào đó trước AI em cũng ko rõ.

Đợt lễ này em vẫn ở SG, không về ĐL nên cũng không thể giao lưu với anh được, anh không phải áy náy đâu :D

#19.

Quote Được gửi bởi KhongGianPhang View Post
    Chào tất cả Các Bạn,

Thật vô cùng cảm động khi nhận những món quà Tân Niên và Tân Gia từ Các Bạn :

G-Man, Dragonboy, Bác HoangViet, petertruong, VoSau, MotMat, OngBom, Chick05, BaToan, Hikaruz, NewFarmer, L-xu, Bạn Khải, Iame_Romance, J4F và Qthanh ....
    Chúng ta có thêm 2 người Bạn Mới : L-xu và Bạn Major_K , chắc ai cũng biết ... hihihi "Welcome to the KHDT"

Tôi thật sự vui hơn khi thấy sự Tái Xuất Hiện của những người đã từng sinh hoạt thường xuyên trong vườn HTCL. Điều này cho thấy đúng là một điều rất cần thiết cho việc khai sinh topic KHDT này.

Xin cảm ơn tất cả đã tặng cho tôi một ngày Đầu Xuân có ý nghĩa nhất mà từ lâu rồi tôi chưa có lại .

Quà đáp lễ ;

Thân,
    KGP
    Woa...đầy lửa đam mê.Năm mới Sức sống mới nha Anh.
    #020.
    Thuần khiết.

_SC_0593 của qthanhnt, trên Flickr

Chúc mừng năm mới tới hai bác kính mến và chúc mừng một căn nhà mới của hai bác khánh thành đúng vào ngày đầu tiên của năm mới!Wow! Nhiều cái mới quá! Vậy thì quà tân gia mến tặng hai bác là một bông hồng em và QA trồng ở nhà ... mới!Khi nào hoàn thành căn nhà mới ngoài đời của chúng em chúng em sẽ mời hai bác tới thăm nhé!Chúc cho những gì tốt đẹp nhất,trong lành nhất sẽ tời với KHDT trong năm 2014 này!

21

Cháu cảm ơn bác KGP đã bắt tay vào xây một khu vườn mới một cách nhanh chóng. Năm mới, khởi đầu mới, cháu mong khu vườn này của bác sẽ đón nhận nhiều điều đẹp đẽ mới mẻ.

#022. Love is all around

My Portfolio: nguyenkan.com

Chúc mừng năm mới 2014!
    Chúc mừng Topic mới "Kỳ Hoa Dị Thảo"!

#023.

4188Trau1440ka by TrongHieuSG (2hiu), on Flickr
    Học Hỏi... Tìm Tòi... và Khám Phá

Năm mới, cháu chúc bác Phẳng, cô Tâm cùng cả vườn mình tràn đầy hạnh phúc! Xin tặng một bông Hồng leo mà em chộp tại Đà Lạt ạ.

#24.

Trang 3 / 869 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng