Trang 2 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 53

Chủ đề: CÁC LỚP NHIẾP ẢNH VÀ PHOTOSHOP CỦA BOW - khóa 11 ( tháng 3/2014 )

Quote Được gửi bởi bow View Post
    Hiện tại chưa có lớp cấp tốc nào hết ạ. Chỉ có các lớp theo lịch học ở trên. Đồng thời các khoá học cũng không mở định kỳ ạ
    Vậy cảm ơn anh. Mong anh sẻ mở lớp cấp tốc để có cơ hội theo anh học hỏi.

Lớp 102 dự tính khi nào có lớp vậy Bow

Quote Được gửi bởi syquan.nguyen View Post
    Lớp 102 dự tính khi nào có lớp vậy Bow
    Chưa biết bác ơi. chắc 1-2 khóa nữa mới có 102 tiếp

Tình hình là em đã có máy DSLR và đã có quá trình chụp ảnh. Nhưng mà phần hậu kỳ thì còn yếu quá, em muốn đăng ký học photoshop, định hướng của em là chụp chân dung và album cưới không biết là lớp photoshop của a Bow có thể đáp ứng được cho em không.
    p/s: bể học là vô biên, em không đòi hỏi là phải như dân chuyên nghiệp, nếu có chút mạn phép xin a bỏ qua cho.

Thanks

Không cần và cũng không nên đem theo Laptop ạ
    Ủa sao ko cần mang theo laptop vậy bạn? vừa học vừa phải thực hành ngay lập tức chứ? nếu không cần thì cách học của lớp là như thế nào?

Quote Được gửi bởi socfoc View Post
    Ủa sao ko cần mang theo laptop vậy bạn? vừa học vừa phải thực hành ngay lập tức chứ? nếu không cần thì cách học của lớp là như thế nào?
    Bow khuyến khích lắng nghe và ghi chép để hiểu rõ bản chất các công cụ và các vấn đề thì khi về có thể tự làm. Những ai cầm theo laptop thường có quán tính làm theo cho kịp cho chính xác nhũng gì Bow làm , điều này vô tình làm mất tập trung suy luận về công cụ và cách làm. dẫn đến làm theo mà ko hiểu vì sao. nếu học như vậy thì lên youtube hay google học cho rồi

Quote Được gửi bởi thu2917 View Post
    Tình hình là em đã có máy DSLR và đã có quá trình chụp ảnh. Nhưng mà phần hậu kỳ thì còn yếu quá, em muốn đăng ký học photoshop, định hướng của em là chụp chân dung và album cưới không biết là lớp photoshop của a Bow có thể đáp ứng được cho em không.
    p/s: bể học là vô biên, em không đòi hỏi là phải như dân chuyên nghiệp, nếu có chút mạn phép xin a bỏ qua cho.

Thanks
    Đây là lớp Photoshop dành cho nhiếp ảnh. Nên kết quả đạt được cao hay thấp thuộc nhiều vào mức độ trải nghiệm nhiếp ảnh. Không biết sự trải nghiệm của bạn sẽ dẫn bạn đến kết quả như thế nào vì đây ko phải lò sản xuất bánh mì ai học cũng cho ra kết quả giống nhau

Bow khuyến khích lắng nghe và ghi chép để hiểu rõ bản chất các công cụ và các vấn đề thì khi về có thể tự làm. Những ai cầm theo laptop thường có quán tính làm theo cho kịp cho chính xác nhũng gì Bow làm , điều này vô tình làm mất tập trung suy luận về công cụ và cách làm. dẫn đến làm theo mà ko hiểu vì sao. nếu học như vậy thì lên youtube hay google học cho rồi
    Thanks Bow. Cho mình đăng ký lớp Photoshop nhé: Trần Duy Hưng zhungtran a còng gmail chấm com

Cho mình đăng ký lớp PTS: Đình Hải hailedinh1982@gmail.com

bạn socfoc và haiboy cho bow xin đầy đủ tên , email và số Đt để cập nhật danh sách nhé

Trang 2 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng