Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Mong được các Bác tư vấn gấp về 5DM3

Mong được các Bác tư vấn gấp về 5DM3

Hiện giờ em muốn mua cái body 5DM3 lắm nhưng lăn tăn không biết nên mua ở KL hay LBM, hai chỗ này bán giá khác nhau: KL thì 64.900.000vnđ ghi là hàng CH LBM http://www.khanhlong.com/detail.php?id=1321 còn ở LBM thì 72.000.000vnđ http://www.lebaominh.vn/eos-5d-mark-iii-body
    Các Bác nào đã mua hàng ở 2 chỗ này rồi thì tư vấn cho em với, tại sao KL ghi là hàng CH LBM nhưng lại bán rẻ hơn bên LBM? Liệu KL bán hàng có chất lượng đúng như CH LBM không? Nếu mua ở KL thì có được bảo hành tại LBM không?
    Mua ở LBM thì giá cao hơn 7T, còn mua ở KL thì sợ không đúng hàng LBM? Nhờ các Bác có kinh nghiệm chỉ bảo giúp. Cảm ơn các Bác nhiều, Noel đến rồi mà cứ lăn tăn mãi nên chưa có máy để chụp.

Bác yên tâm, mua hàng LBM ở KL hay một số cửa hàng uy tín thì chắc chắn là hàng LBM, vì sao đắt hơn (các hãng khác cũng thế) thì e chỉ biết sơ sơ nên ko dám chém, chúc bác sớm có máy
    Được sửa bởi cucbrick lúc 08:40 PM ngày 15-12-2013
    Point n Shoot

Bác cứ mua ở KL hàng LBM ( ở đây cũng có hàng xách tay nữa - ko lấy nhe ) như vậy hàng của bác giống như bên LBM và cũng có phiếu bảo hành bên đó.
    Giá cả chênh lệch là cả một câu chuyện phức tạp ... em hổng biết, nhưng xảy ra thường xuyên trên các kênh phân phối, ví dụ bác vào siêu thị điện máy chọn giá 1 tivi 55 inch model 2013 rồi tra giá trên vatgia chẳng hạn - bất ngờ lắm !
    Được sửa bởi caongtan lúc 04:59 PM ngày 15-12-2013

Bác kiểm tra số seri trên body giống trên thẻ BH Lê Bảo MInh là được.
    L FOR FF

Kánh Long bây giờ nói chung làm ăn cũng được hơn hồi trước
    cây đây mấy năm làm ăn ba trợn

Bác cứ ra KL mua hàng LBM và nhớ check số serie trên thẻ và máy là okie thôi. Còn không an tâm mang lên LBM check lại tất cả...
    Còn về ở KL giá rẻ hơn so với LBM thì cái này em ko dám bàn... :D
    Canon 6D và vài lens cùi bắp

Cảm ơn các Bác nhiều