Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 75

Chủ đề: Tranh luận về nói xấu trực tiếp nhãn hàng khác.

Tranh luận về nói xấu trực tiếp nhãn hàng khác.

Quote Được gửi bởi brandy_bj View Post

Chả bít hình ảnh nó ra mô nhưng đeo em này đi chơi bời, du lịch là sành điệu nhất rồi.

Ngồi uống nc trong vincom thấy mấy bác đeo 5d m3 với lens viền đỏ rồi flash, của một đống tiền thật đó, nhưng trông như dân cửu vạn.

Sony hay thật, luôn biết cách đẻ ra những món thời trang sành điệu.

Quote Được gửi bởi tntc View Post
    Chả bít hình ảnh nó ra mô nhưng đeo em này đi chơi bời, du lịch là sành điệu nhất rồi.

Ngồi uống nc trong vincom thấy mấy bác đeo 5d m3 với lens viền đỏ rồi flash, của một đống tiền thật đó, nhưng trông như dân cửu vạn.

hic bác này nói câu này quá đáng ,tâng vừa thôi bác ,bác là ai mà nói người ta là cửu vạn?!!!!!! CHùa quá

Quote Được gửi bởi natasa9x View Post
    hic bác này nói câu này quá đáng ,tâng vừa thôi bác ,bác là ai mà nói người ta là cửu vạn?!!!!!! CHùa quá
    1 cách nói vui thôi mà, có gì đâu mà xét nét thế

Nói vậy cũng không có gì quá đáng. Nếu là đi chụp kiếm cơm cho báo thì không nói, chứ đi chơi với gia đình bạn bè mà vác lỉnh kỉnh như thế thì đúng là cửu vạn, tự hành xác mình.

Quote Được gửi bởi Colour-Blind View Post
    Nói vậy cũng không có gì quá đáng. Nếu là đi chụp kiếm cơm cho báo thì không nói, chứ đi chơi với gia đình bạn bè mà vác lỉnh kỉnh như thế thì đúng là cửu vạn, tự hành xác mình.
    Mỗi người có một cách chơi, một niềm đam mê khác nhau, trong cái khổ cực người ta tìm thấy niềm cảm hứng để nắm bắt thời cơ chọp được tấm ảnh đẹp theo ý của mình. Thế là hạnh phúc lắm!
    Photography is my fun!

Quote Được gửi bởi tntc View Post

Nâng bi vãi... Tỏ ra nguy hiểm vãi... Tự sướng vãi...
    Tự do luôn có nhiều ưu điểm...

Quote Được gửi bởi natasa9x View Post
    ayzzzza......, trông giống như dân cửu vạn, chứ ai dám nói họ là cửu vạn

Quote Được gửi bởi thuytram_dep View Post
    Nâng bi vãi... Tỏ ra nguy hiểm vãi... Tự sướng vãi...
    Ac.......có thể ăn nói thế này trên đây sao?

Bài học đầu tiên của những người theo môn marketing là: Không nói xấu (chê bai) đối thủ. Bởi vì nói xấu (chê bai) đối thủ sẽ có tác dụng ngược.
    Bạn cứ nêu rõ những ưu điểm của sản phẩm X.

Giống như trong đời thường, người ta thường xa lánh những người hay nói xấu bạn bè, người vắng mặt...
    Chúc Bình An
    FaceBook

@bruno18 anyway, khi nào rảnh bác test giùm em hehe, thanks bác trc.... cái 35 2.8 em mua preorder ngày nó ra mắt có $450 thôi, tội gì ko mua mua theo bundle với A7 kit! VC 35 1.2 em cũng thích lắm, dù sao mới lấy 21 1.8 từ từ để coi nhu cầu sao đã. Hiện tại chắc giữ hết 2 cái 50 trc, ! VC 50 1.5 + B+W uv filter em mua có $600 ,chỉ có 1 tháng sài! dù sao mua rẻ sài chán rồi bán cũng ko sao!!

@brandy_bj: sao bác lại tiếc $50, phải mua ver2 chứ, ver1 chậm hơn là phải rồi! phải chi có ai có version 2 test giùm em, bữa order, tới lúc chót cancel ko mua nữa, tai chi co mỗii 90 2.8 bỏ $300 cho adapter thấy ko đáng nên thôi. Cái vụ mài hay cắt đuôi cho 21 2.8 em có biết nhưng chưa thấy, cũng ko co review trên net.... cũng chưa có điều kiện test giá market em nó bi giờ good toàn $900-$1000 đâm ra ngán .....haha..mới hốt 1 em Voigt 21 1.8 + B+W uv filter có $900 cũng chỉ mới sài có 1 tháng,mới nguyên.....đang tự sướng hehe

@11002: haha bác này cứ triết lí... thứ nhất em thấy đa số những người tham gia topic này, mấy ai marketing...các bác cứ phán bừa! thứ hai, trên đời có ai chịu mình thiệt chứ, có mấy ai đứng cho bị đánh, mấy ai ngồi đó nghe người khác chửi,.....ngay cả em tự hỏi, các bác ở đây được mấy người khi nghe bố mẹ la mắng, lớn tiếng mà ngồi đó nghe....ko thì bỏ đi, ko thì nói lại . huống gì người ngoài, người dưng......chẳng qua khi nghe người ta nói, người hơn nhau phải biết là câu nói đó câu nào là câu nói đùa câu nào là câu nói thật, biết khi nào nói, biết lúc nào im.... bản thân em thì biết có biết nhưng vẫn chưa làm đươc....
    Được sửa bởi thanhcongvu lúc 12:18 PM ngày 14-12-2013

Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng