Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Kiếm mẫu tập chụp thể loại sexy/nude ? (dành cho newbie chưa từng chụp)

Kiếm mẫu tập chụp thể loại sexy/nude ? (dành cho newbie chưa từng chụp)

Thực ra thể loại này giờ ko còn là mới mẻ với anh em cộng đồng photo vietnam, nếu ko muốn nói là " ui giời, xem hoài chụp hoài phát chán "

Nhưng đối với anh em photo ít kinh nghiệm thì việc tìm mẫu cũng ko phải dễ (vd trên fb, mạng này mạng nọ..)
    E lập topic này , đành rằng xin anh em chia sẻ chắc cũng hơi khó... nên nếu anh em nào có mẫu chụp thì cho em dc 1 chân đi ké tập chụp , hoặc nếu bác nào chụp nhiều quá với các mẫu mà mẫu muốn thay đổi không khí với photo khác thì anh em cho mình xin vài link fb các mẫu qua email ngoisaoviet139@gmail.com cho em tí....
    cảm ơn anh em.

mẫu bình thường để chụp thì những tay mới chơi hay nghiệp dữ cũng tìm đã khó rồi huống hồ chụp sexy/ nude :'(

Khó hay không khó tùy vào độ quen biết và tin tưởng bạn ak. Có gì bạn inbox với mình qua fb nhé facebook.com/2Shiner hoặc email cho mình cần mẫu như nào, lịch chụp cụ thể ra làm sao, ở đâu..v..v thì email cho mình vào 22Shiner@gmail.com hoặc inbox trực tiếp qua fb cho mình sẽ trả lời giúp bạn. thanks

inbox mình qua fb: http://facebook.com/2Shiner hoặc email. 22shiner@gmail.com bạn nhé. mình sẽ giúp bạn.