Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Địa điểm chụp phơi sáng HCM

Địa điểm chụp phơi sáng HCM

Em đang hứng thế loại phơi sáng, các bác có thể tư vấn góc nào đẹp được không ah? Em biết có mấy nhà hàng, cà phê cũng ok mà hơi mắc, chả lẽ mỗi tấm lại uống 1 ly cà phê, Thanks!

Nếu bác xem tác phẩm của mình ko bằng ly cafe thì.....

Bác có thể qua phía phà Thủ Thiêm cũ chụp về TP hoặc lên cầu Thủ Thiêm cũng dc.

Thanks bác, những chỗ đó em đã đi rồi, không phải em không tôn trọng tác phẩm của mình mà tại vì thường phơi sáng mỗi góc cũng chỉ được 1 tấm, chả lẽ đến quán gọi ly cà phê chụp xong rồi đi, e cũng bất tiện và không được kinh tế cho lắm( mặc dù em vẫn hay làm thế) vì 1 buổi đi phơi em muốn đi nhiều chỗ.

Quote Được gửi bởi Arcane View Post
    Thanks bác, những chỗ đó em đã đi rồi, không phải em không tôn trọng tác phẩm của mình mà tại vì thường phơi sáng mỗi góc cũng chỉ được 1 tấm, chả lẽ đến quán gọi ly cà phê chụp xong rồi đi, e cũng bất tiện và không được kinh tế cho lắm( mặc dù em vẫn hay làm thế) vì 1 buổi đi phơi em muốn đi nhiều chỗ.
    Cho mình mạo mụi hỏi 1 câu... Phơi sáng là chụp ban ngày hay ban đêm.... kaka... mới mua máy nên tò mò.
    P/s: tui cũng hay ra Thủ Thiêm vào tối thứ 7 ( rãnh thì alo giao lưu cho vui... 0936 165 067 - Thành 23t cho dễ xưng hô....)