Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Bán hoặc đổi Canon 1D4 lấy 5D3 hoặc 6D hoặc combo body + lens phù hợp

Bán hoặc đổi Canon 1D4 lấy 5D3 hoặc 6D hoặc combo body + lens phù hợp

Như tiêu đề, do không còn nhu cầu và thời gian "sân si" đi chụp các show thời trang (trình diễn sân khấu) hay thể thao (cũng chưa có dịp đi ^_^), mình cần nhượng lại em Canon 1D4 gắn bó khoảng 6 tháng nay (mình mua lại của anh Dũng - Admin xomnhiepanh hồi tháng 3/2013). Hàng của LBM, full box còn BH đến tháng 12/2013, số shot khoảng 96.xxx (không nhầm nhò gì với em này hihi). Máy hoạt động hoàn hảo, soi kỹ lắm mới thấy 1,2 vết xướt nhỏ ỡ body (nói chung chủ trước và em sài rất kỹ, các bác yên tâm), ngoại hình còn khá mới. Hôm nay em mới lên LBM nhờ vệ sinh máy lần đầu tiên cho sạch sẽ, tươm tất ạ ^_^.
    Em cần bán lại với giá 54 tr --> em giảm nhanh còn 50 tr ạ, hic,có tặng kèm theo 1 pin zin , tha hồ cho các bác tác nghiệp ko lo hết pin ^_^ (pin mua mới ở LBM là 3,3 tr *_*) và kèm thẻ CF Scandisk 8gb (mua mới 560 k rùi).

Hoặc bác nào có 6D hay 5D3 hoặc combo body khác + lens (hiện em đang sài pencake 40 f2.8 và 135 f2 ợ) đổi với em thương lượng giá nhé (nói chung giờ em muốn quay về với sự gọn, nhẹ do không làm dịch vụ và trình độ chụp choẹt cũng có lên chút đỉnh rùi, không cần máy khủng nữa )

Giao dịch tại Vincom hoặc tại nhà riêng ở Thỏa Điền, Q.2. Em tên Tín (1983), đang làm tại Eximbank, phone 01.666683456 hoặc 09386.09366

Hình chụp coi ko đã, em up Video cho nó hoành tráng luôn ^_^
    http://www.youtube.com/watch?v=cEmSw...ature=youtu.be
    Được sửa bởi nghesibungbu lúc 05:47 PM ngày 15-12-2013
    Mơ về 1Dx

Mode cho em cập nhật thông tin giá mới và up vài tấm chụp trong sân khấu kịch với ánh sáng lởm ạ ^_^. Các bác mua con này chụp trẻ em chạy nhảy thì thôi rồi, khỏi nói ^_^

HAD_5056 by nghesibungbu, on Flickr

HAD_5050 by nghesibungbu, on Flickr

HAD_6888 by nghesibungbu, on Flickr
    Mơ về 1Dx