Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Cần bán Filter BW, túi Vanguard, ThinkTank, dây Blackrapid Sport.

Cần bán máy Fujifilm S3 Pro và vài món không dùng.

Chào cả nhà, e đang cần bán vài món để gom lúa để chạy đua vũ trang, các bác xem qua coi có món nào hợp ý lụm về giúp e ạ, e cảm ơn.

1/ Máy Fujifilm S3 Pro, tình trạng bề ngoài có thể nói rất đẹp so với tuổi đời e nó và so với các máy e thấy rao bán gần đây trên mạng. Số shot ko rõ, mọi chức năng hoạt động tốt, bề ngoài như hình thật bên dưới, phụ kiện kèm theo bộ sạc zin Fujifilm (kèm 4 viên Eneloop), dây đeo zin, bộ nguồn chụp studio (cái này quan trọng, chỉ kích hoạt chế độ lau sensor máy khi cắm nguồn này), khuyết điểm Sensor bị 1 2 chỗ rễ tre ở mép ngoài (chụp phơi sáng hoặc khép khẩu sâu 8 - 16 mới thấy, khẩu lớn hơn 5.6 thì vô tư), e mua về đã bị, chắc do các đời chủ trc đây không có tủ chống ẩm ^^. Giá cho cả bộ 5tr chẵn, ko bớt ko fix gì nha các bác. (Đã bán)

2/ Pin zin cho Sony A900/850 hoặc dòng nào khác nữa e ko rành, ko box ko gì hết, giá 400k.

3/ Filter BW Nano 77mm (e ko nhớ loại slim hay gì, để về check lại), hàng nguyên box, mới tinh, giá 1tr2.

E đang cần đẩy để lên đời, nên giá cũng có sự cân nhắc, mong các bác đừng nt trả giá vô lý làm mất time đôi bên.

Giao dịch tại trung tâm HCM các ngày trong tuần, hoặc cuối tuần gần nhà e khu CV Gia Định. - Huy (0909. 459. 122.)
    Được sửa bởi Mr.Q lúc 07:04 AM ngày 17-11-2013

Cần bán Filter BW, túi Vanguard, ThinkTank, dây Blackrapid Sport.

Em cơ cấu lại phụ kiện, dư ra vài món rao bán cho bác nào cần sử dụng hơn em.

1/ Filter BW Nano MRC UV-Haze, phi 77, fullbox rất rất mới, giá 1tr2.

2/ Túi Vanguard, loại đeo chéo, Up Rise 43, đủ tag, áo mưa, các miếng ngăn, mới tinh, giá 1tr6.

3/ Túi Think Tank Urban Disguise 35, kèm dây đeo Shoulder Harness V2.0, túi xài hơi nhiều, dây đeo hơi cũ,đánh giá mới tầm 90%. Giá cả bộ 2tr.

Hình túi e up sau, up trước cái Harness 2.0 (biến túi đeo chéo thành Balo)

4/ Dây đeo Blackrapid Sport, mua mới nguyên hộp, do ko còn máy lớn nên thanh lý luôn, giá 800k.

Giao dịch tại Lê Thánh Tôn, số 6, Q1
    hoặc vòng vòng khu trung tâm SG các ngày trong tuần,
    hoặc CV Gia Định vào cuối tuần.

Vui lòng gọi: Huy - 0 chín 0 9 4 5 9 1 2 2.