Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Pts cs6 lỗi.xin chỉ giáo.

Pts cs6 lỗi.xin chỉ giáo.

em sài pts cs6 mọi thứ đều ổn nhueng trong thanh công cụ eraser có thanh backgornd eraser tool là bị lỗi như vậy.thợ sử máy tính kiểm tra ram cũng bó tay với bệnh này.có ai dùng rùi xin chỉ giáo giúp em.em cảm ơn.

em cứ bấm vào để xóa phông là bi vậy.xó ai giúp em ko ạ?

Bạn vào photoshop nhấn Ctrl+k hiện ra bảng Preferences ,chọn mục Performance

giảm vừa historry thôi chứ không thì không Ctrl +z được cái nào đâu vì cái đấy nó quy định số lần bạn quay lại thao tác cũ.

Cần nói thêm nữa là không biết bạn đang sử dụng win 32 hay 64 bit , ram mấy G.
    Trong trường hợp máy bạn đang cài win7 32bit mà ram lại 4g trở lên thì cái này win nó chỉ cho phép sử dụng hơn 3G ram một tí thôi .Ở trường hợp này bắt buộc phải cài win bản 64bit để máy sử dụng tối đa 4g ram trỏ lên
    Được sửa bởi banmethuat lúc 09:09 PM ngày 15-11-2013

CHÂN THÀNH CẢM BÁC'' banmethuat'' ĐÃ HƯỚNG DAN TẬN TÌNH CHO EM.CHÚC BAC MỘT NGÀY MAY MẮN,máy em sài win xp ram 4g cài bản cs6 32bit .em làm nư bác chỉ bảo rùi.nhưng vẫn vậy bác ạ.quan trọng là em tăng size lên 5000 thì mới bị vậy thui.còn be hơn thì ko sao.nhưng trước em dùng cs3 maximum vẫn ok.giờ cài cs6 nó lại vậy.thôi em đành để size be 4000 vậy.em cảm ơn bác nhé.

win xp chạy cs6 được hả bác?mình cũng hay bị lỗi này tắt một số ứng dụng đi thì hết

Quote Được gửi bởi angelstudio View Post
    CHÂN THÀNH CẢM BÁC'' banmethuat'' ĐÃ HƯỚNG DAN TẬN TÌNH CHO EM.CHÚC BAC MỘT NGÀY MAY MẮN,máy em sài win xp ram 4g cài bản cs6 32bit .em làm nư bác chỉ bảo rùi.nhưng vẫn vậy bác ạ.quan trọng là em tăng size lên 5000 thì mới bị vậy thui.còn be hơn thì ko sao.nhưng trước em dùng cs3 maximum vẫn ok.giờ cài cs6 nó lại vậy.thôi em đành để size be 4000 vậy.em cảm ơn bác nhé.
    -RAM 4G thì bác nên cài win 64 bit
    - Cài Win 7 đi bác.
    Trước em cũng xài Win XP, máy RAM 2G. Sau nâng cấp lên 4G, cài WIN7 thì máy chạy nhanh, mượt mà. Mở cùng lúc CS6 và Lr5 + 1 số ứng dụng khác mà máy ko báo lỗi thiếu RAM

ScreenHunter_86 của ToNy Nguyễn | Photography, trên Flickr

cho em hỏi ké em sài LR cũng có vụ enogh menory xử lý sao giờ các bác ạ

em ấn crl +k hok ra hộp nào hết hic hic các bác chỉ em với ạ

mỗi lần export mệt quá toàn fail