Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: ủa, tại sao bài Liệu sony A7/7R có phải là vua của các dòng máy bị xóa vậy ?

ủa, tại sao bài Liệu sony A7/7R có phải là vua của các dòng máy bị xóa vậy ?

chào các bạn trong diễn đàn và mod, có thể nói rõ lý do trước khi xóa bài được không? có thể pm cũng được. Bài đó đã vi phạm điều gì? Ngôn từ? Nội dung? Hay lý do không rõ ràng gì khác?

nó dời qua box tán gẫu cho dễ tám bác ơi, bác có thể tự xem lại profile của mình để biết được những topic mình lập ra, nếu còn thì tức là nó chưa bị xóa

Nó bị chuyển rồi bác, còn lại có 1 thớt riêng trong box bàn về bộ đôi này rồi nên bác lập ra thế này box nó rác lắm bác...
    A7R ll + A7K
    Zeiss (16-35/2.8ZA Loxia21-50 FE35/1.4ZA Batis85 135ZA)
    Roto light - Neo

Nick từ 2011 tức là có kinh nghiệm rồi! "lý sự" vấn đáp cũng dài dặc dặc!!!

Mà cái tối thiểu nhất là không tạo thread lung tung làm loãng box và thắc mắc hỏi ở đúng nơi đúng chỗ cũng không biết!!!

Bày đặt lý với chả sự!!! MOD mà quan tâm ban nick cảnh cáo 3 ngày cho nhanh!!!

Quote Được gửi bởi MWK View Post
    chào các bạn trong diễn đàn và mod, có thể nói rõ lý do trước khi xóa bài được không? có thể pm cũng được. Bài đó đã vi phạm điều gì? Ngôn từ? Nội dung? Hay lý do không rõ ràng gì khác?
    Cầm máy chụp hình mà nói là "sáng tác" khác nào thằng nhóc chỉ bản đồ kêu "tìm ra Châu Mỹ"

http://www.flickr.com/photos/62012857@N05/
    Nó được dời qua tán gẫu... cho đúng nội dung của nó bác ơi!
    Rõ ràng nó là tán gẫu, để trong box thiết bị làm gì, bác cứ tìm lại các bài được lập bởi nick bác sẽ thấy.

ok, thanks các bác. Cũng ít post bài nên không rõ, xin lỗi đã làm phiền các bác ;-)