Trang 1 / 10 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 92

Chủ đề: Hà Nội: Tìm kiếm các bạn trẻ có sở thích và đam mê chụp ảnh

Lightbulb Hà Nội: Tìm kiếm các bạn trẻ có sở thích và đam mê chụp ảnh

Trên tinh thần tìm kiếm các bạn trẻ có sở thích, đam mê chụp ảnh thì mình mạo muội lập topic để lập một nhóm để mọi người giao lưu chia sẻ học hỏi kinh nghiệm, đi off cafe, ngoại cảnh hoặc phượt, chung lúa thuê mẫu, tìm chủ đề mới...đơn giản hơn là có thêm những người bạn có chung sở thích. Mình thấy cũng có topic tương tự nhưng chủ top bỏ pic cũng lâu rồi, hoặc là nhóm đấy đã có một số thành viên nhất định và khó thu nhận thêm. Mình tên Hải Đăng sn 93 cũng mới sắm em Kiss x5(600D) và cái lens kit thôi, cũng chưa học qua lớp nào cả chỉ tìm hiểu qua sách và qua mạng cũng như kinh nghiệm thực tế thôi(gà mờ). Cũng mong được giao lưu kinh nghiệm cũng như cùng đi tìm những cái mới, cảnh đẹp, những vùng đất mới Mình có một số yêu cầu nhỏ như sau(mong mọi người góp ý):
    1: Các bạn đang sinh sống, học tập tại Hà Nội (ở xa hoặc lân cận cũng được nhưng chắc là hiếm với hơi vất vả)
    2: Có một em SLR hoặc DSLR
    3: Có niềm đam mê, sở thích chụp ảnh
    4: Để lại thông tin như sau:
    Họ và tên :
    Số dt:
    Facbook(nếu có):
    Body:
    Các bạn nào muốn tham gia vui lòng để lại thông tin ở dưới nhé, những ai không có Body thì có thể làm mẫu, quan trọng là tinh thần Mình sẽ tổng hợp đến khi có số thành viên nhất định rồi tập hợp mọi người giao lưu :D Mong mọi người ủng hộ.

Mình là Mạnh sn 90 đang ở đoạn Cát Linh. Dạo này rảnh nên cũng muốn chụp ảnh, trà đá chém gió.
    Thể loại ảnh chính là chân dung.
    Dưới đây là facebook của mình.
    https://www.facebook.com/manhpts

Mình mới mua máy nên muốn cũng đươc giao lưu chém gió và học hỏi.Mình là Hà sn 92 hiện đang sống ơ Hà Đông.
    Địa chỉ facebook :https://www.facebook.com/hand.ht
    à body 70d + fix 50mm 1.8

Họ và tên : Hà Quang Tuấn
    Số dt: 0965 644 999
    Facbook : Onoff91
    Body: 7D + sigma 50 1.4

Hay quá...8x có đăng ký tham gia được không các bạn? 8x nhưng thích chụp ảnh....

Xin chào, mình là Nguyễn Trường Giang, sn 91, làm về CNTT, hiện đang ở khu vực cầu Giấy. Mình đang dùng 1 em Nikon D7000, súng ống thì tùy cơ ứng biến nhưng chủ yếu là fix 35mm. Mình đam mê chụp ảnh, đi đâu cũng đeo thêm 1 cái túi con con dù rất là lỉnh kỉnh. Mình chụp ảnh cũng được 1 năm rồi và đang tham gia 1 hội Nikon ở Hà Nội, cuối tuần cũng hay đi off. Mình thích được giao lưu với nhiều anh em đam mê như mình để học hỏi thêm, mở rộng quan hệ cũng là điều rất tốt. Mình thích chụp cảnh, chân dung. Bận bận không đi chụp đâu được thì về nhà lôi gấu với mẹ ra làm mẫu, nói chung là rất thích cho mắt vào ngắm rồi tay bấm tách. :11:

Đây là 1 số thông tin của mình:
    Facebook: facebook/nm.nhatminh
    Email: tgiangkc@gmail.com
    Skype + yahoo: tgiangkc

Đây là bức ảnh mới nhất của mình, vừa chụp sáng nay. mua cho gấu 1 bó hoa cúc họa mi theo phong trào. :D Chúc anh em có nhiều bức ảnh đẹp để giao lưu.

DSC_6436 2 by GC.NhatMinh, on Flickr

Mình là Dương, súng ống mình linh tinh lắm nhưng cũng đủ dùng. Sau đây là 1 số thông tin.

Tên : Dương.
    SĐT : 0902096833.
    Súng : D600.
    Ống bơ 35D và 28AIS + vài cục chặn giấy M42.
    Facebook : James Phạm.

Cái gì mình cũng chụp được,nhưng mà thích nhất là phơi phóng, ảnh của mình bạn cứ tìm trên diễn đàn. Đủ 20 thành viên và sinh hoạt được vài buổi thì lập group trên face mà hoạt động chủ thớt ạ.
    Auto focus thì làm sao mà xóa phông được

mình cũng muốn tham gia, nhưng mình già có dc không..)
    SONY ARIII| Zeiss 35 f1.4|16-35|85 f1.4 GM

Lập topic ra xong rồi lượn là sao. Chủ thớt đâu rồi.
    Auto focus thì làm sao mà xóa phông được

không biết nhóm có thể đi vào hoạt động chưa các bác.đợi lâu quá :(

Trang 1 / 10 123 ... Cuối cùngCuối cùng