Hiển thị kết quả từ 1 đến 1 / 1

Chủ đề: Bán Lens Nikon Nikkor 18-55mm 1:3.5-5.6G VR, Pentax ME, Canon AE-1 Programme

Em đang cần tiền nên bán gấp các món sau:
    1. 1 Lens Nikon Nikkor 18-55mm 1:3/5-5.6G VR, lens kit của các dòng D5100, D80, D70. Lens này dùng tốt cho các anh em beginer, mới tập chụp choẹt, và cũng dùng để chụp close up rất tốt!
    Tình trạng Lens mới 98%, trước h rất ít dùng, chỉ để ở trên kệ. Lens có đầy đủ cả 2 cap và 1 Hood.
    Giá mong muốn: SOLD
    Đây là hình ảnh thực của em nó.
    1.

2.

3.

2. EM rao thêm 2 em máy film, còn hoạt động ngon lành, cơ tốc bình thường, đo sáng chuẩn, len kính trong veo.
    Pentax ME + len Ricoh Rikenon P Zoom 35-70mm 3.4-4.5.
    Giá mong muốn 1.200.000 VND Em fix xuống 1tr1!
    1.

2.

3.

4.

5.

6.

Một bộ kit Canon AE-1 Programme, lens theo máy, zoom đẩy, Sigma 35-70 2.8-4, filter UV Fotar.
    SOLD
    1.

2.

3.

4.

5.

Call để có giá fix
    Số điện thoại của em là 0987197677, Giang (27t), giao dịch tại khu vực Quận 1, TPHCM.
    Em chấp nhận ship toàn quốc, nhưng người mua chịu phí ship, và chuyển tiền trước rồi mới giao hàng ạ!

Điện thoại mình sáng nay bị rớt nước, chỉ nhận được điện thoại, nên mọi người cảm phiền gọi trực tiếp dùm mình nha! :(

Điện thoại em nguyên ngày hôm qua bị đơ hoàn toàn, chỉ thấy được 32 cuộc gọi nhỡ, 30 tin nhắn mà ko cách nào xem nội dung hoặc reply hoặc gọi lại được. Hôm nay em cắn rơm cắn cỏ lạy xin lỗi tất cả mọi người đã liên lạc với em hôm qua, xin lỗi mọi người rất nhiều. Em up lại, mong moi người ủng hộ cho lại, hàng đi cho nhanh! :((

Lens và em Pentax vẫn chưa ra đi được. Các bác có nhu cầu ghé xem ạ!
    Được sửa bởi pavelkorsghin lúc 04:57 PM ngày 17-10-2013