Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 47 / 47

Chủ đề: Em có 9tr nên mua máy nào anh em giúp với !

Quote Được gửi bởi greenchess View Post
    Hàng cũ thì hên xui thôi bác, không có chỗ nào gọi là uy tín cả. Bác ráng gom thêm mua máy mới.
    đúng là hên xui thiệt hixx ! với lại ko có kinh nghiệm nữa hixxx !

Bác lăn tăn thế thì mua mới cho lành bác nhé. Lê Bảo Minh thẳng tiến ^^!
    Được sửa bởi saptutu lúc 12:23 PM ngày 09-10-2013

Quote Được gửi bởi Em_be_hu View Post
    nghe đồn là 5D dạo này tụt giá kinh khủng bạn ơi
    cố vài củ khoai lang nữa là kiếm được chiến binh FF....tha hồ chơi
    550D không có cửa so vs 5D đâu
    Trong tầm tiền của bác chủ (9t) thì em nghĩ khó mà sút 5D1.
    Em tham khảo giá hiện tại của 1 em 5D1 cũng tầm 14-18t bác ơi (tùy hình thức)

Quote Được gửi bởi ghostdevils View Post
    600D + kit 18-55 là quá chất rồi chủ top ơi
    đang kiếm nè bạn hehehe ! có cái 6k shot 600D + kit 9tr chẳn lun ! mà để xem máy đã ! kiếm 2 3 cái đi 1 vòng xem cái nào được sắm lun ! hixx !

bác ở saigon thì mời em ly cafe lúc nào mua máy đưa em theo em xem giúp cho ạ. em chụp thì k đến đâu chứ khoản máy 2nd em cũng đủ xài .k mua phải hàng lởm bao giờ :D

mua 2nd thì hên xui lắm,mình từ khi chơi máy tới h mau máy ngon có,bị gạt chút đỉnh có bạn cứ lao vào mà sút đi,1-2tr(khoảng này là cái mà sợ bị gạt) thì nếu xác định chơi lâu dài thì nó không có đáng bao nhiêu đâu. sút về đi cầm bắn oy đến khi mà biết hồi đó mình mua cái máy bị lầm vài trăm thì lúc đó bạn cứng tay oy đó,vài trăm nhiều khi được tràn cười trong bụng.
    p/s:lời khuyên xxxD thì nhẹ hơn xxD,muốn đầm tay và có màn hình phụ thì cứ xxD.công nghệ mới,nhẹ linh kiện nhiều thì cứ xxxD. mà từ từ cũng xxD oy xD thôi. chúc vui

Quote Được gửi bởi yet209 View Post
    bác ở saigon thì mời em ly cafe lúc nào mua máy đưa em theo em xem giúp cho ạ. em chụp thì k đến đâu chứ khoản máy 2nd em cũng đủ xài .k mua phải hàng lởm bao giờ :D
    cái này nhất định là ok ! mình có thể liên lạc bạn sao ? Thanks bạn trước !
    Quote Được gửi bởi hiboy91 View Post
    mua 2nd thì hên xui lắm,mình từ khi chơi máy tới h mau máy ngon có,bị gạt chút đỉnh có bạn cứ lao vào mà sút đi,1-2tr(khoảng này là cái mà sợ bị gạt) thì nếu xác định chơi lâu dài thì nó không có đáng bao nhiêu đâu. sút về đi cầm bắn oy đến khi mà biết hồi đó mình mua cái máy bị lầm vài trăm thì lúc đó bạn cứng tay oy đó,vài trăm nhiều khi được tràn cười trong bụng.
    p/s:lời khuyên xxxD thì nhẹ hơn xxD,muốn đầm tay và có màn hình phụ thì cứ xxD.công nghệ mới,nhẹ linh kiện nhiều thì cứ xxxD. mà từ từ cũng xxD oy xD thôi. chúc vui
    XXD h mình thấy có 60D còn ok mà thôi cứ 600D trước rùi tính tới mấy cái XXD XD sao ! hehehe !

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345