Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: cần giải thích lý do bị xóa hết toàn bộ comment

cần giải thích lý do bị xóa hết toàn bộ comment

gửi BQT VNphoto.net,

xin BQT cho mình biết lý do vì sao mình bị xóa hết các comment trong các box, dây là lần thứ 2 mình bị xóa rồi, lần dầu tiên bị cảnh báo lý do là "spam quảng cáo", nhưng mình có quảng cáo gì dâu? mình xem ảnh, thấy có những bức ảnh quá đẹp, không thể không bình luận khen khích lệ topic 1 câu. vậy mà bị xóa sạch.

tiếp tục lần này, khi xem ảnh, mình đóng góp ý kiến cho chủ topic dể xay dựng, vậy mà cũng bị xóa luôn. lần này không hề có cảnh báo hay thông báo lý do gì cả.

Mong BQT cho biết lý do, chứ vào diễn đàn, tuy không đóng góp gì to tát, nhưng cũng là nhưng comment khích lệ, động viên, góp ý cho mọi người, nếu như bị hạn chế như vậy thì còn ai dám comment nữa?

xin chân thành cảm ơn.
    40D + 28-135 + 40 2.8 + 85 1.8 + pixel mango =

Vâng chào bạn.
    Những câu hỏi như bạn, đã được trả lời rất nhiều lần trên diễn đàn.
    Những bài viết giá trị, BQT rất khuyến khích và không bao giờ xoá, thậm chí nó còn được đưa ra Trang Chủ, hoặc mục tin tức trang chủ, nếu đó là bài viết hay, giá trị.
    Còn những bài viết bị xoá, thì chắc chắn nó đã vi phạm một điều nào đó trong nội quy, hoặc chỉ là câu viết dạng Spam vô thưởng vô phạt, hoặc không giá trị.

Việc xoá bài BQT không cần báo trước theo Điều 9 Nội Quy.

Bạn Vui lòng tham khảo thêm để hiểu nội quy diễn đàn tại đây :
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=413

Thân chào.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Bạn xem những post của bạn đã từng post như hình dưới đây có gọi là spam không nhé.

Còn nữa chứ chưa hết đâu.
    Ngoài ra bạn còn spam bằng cách post hình một cách rời rạc,mỗi post 1 hình để tăng số post.
    Vì nick của bạn từng bị cảnh cáo 1 lần (vì spam) nên được BQT theo dõi chặt chẽ.

Bạn sẽ có 10 ngày để xem xét lại nội qui vnphoto để không còn spam nữa nhé

Quote Được gửi bởi ananova03 View Post
    Bạn xem những post của bạn đã từng post như hình dưới đây có gọi là spam không nhé.

Còn nữa chứ chưa hết đâu.
    Ngoài ra bạn còn spam bằng cách post hình một cách rời rạc,mỗi post 1 hình để tăng số post.
    Vì nick của bạn từng bị cảnh cáo 1 lần (vì spam) nên được BQT theo dõi chặt chẽ.

Bạn sẽ có 10 ngày để xem xét lại nội qui vnphoto để không còn spam nữa nhé
    Mình là nick bi ban 10 ngày dây,
    1: vậy cho mình hỏi, trong diễn dàn này, mình chỉ được phép xem ảnh chứ không được phép comment khi chỉ muốn nói lên sự thán phục, ngưỡng mộ chủ topic? vì đó là Spam? vậy thì mihn2 thấy rất nhiều mem "Spam" lắm, vì họ cũng chỉ khen, cũng chẳng có giá trị nào cả? vậy tại sao ko bị xóa bài trong khi họ post đã lâu?
    2: mình ko post hình rời rạc, trươc nay mình chỉ post hình trong topic "Hoa & Lá", và cũng như tất cả các mem trong đó, mỗi ngày chỉ post 1,2 hình, mìn cũng chỉ đi theo con đường cảu mọi người đặt ra, khong lẽ nào mình phải post toàn bộ hình mình có trong 1 bài duy nhất dể không bị mang tiếng Spam?vậy tại sao những mem trong đó thì có thể post rời rạc như vậy được? tại sao chị có mình bị gọi là Spam?
    3: Mình chỉ là 1 mem có chút đam mê nhiếp ảnh, mỗi khi xem ảnh nào ấn tượng với mình thì mình comment 1 câu ngưỡng mộ, mình chẳng biết tăng số post để làm gì? tăng số post vậy thì ảnh hưởng gì dến diễn đàn? mong BQT giải thích mình cái này luôn.

Chân thành cảm ơn.