Trang 3 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 125

Chủ đề: Áo mặc cho các bạn vnphoto thích đạp xe đi săn ảnh

Logo to như vậy vnphoto có trả tiền quảng cáo cho nhóm mặc nó đạp xe vòng vòng ko ta? ^^

Em thích màu xanh lá mạ cho áo, hợp với chiếc xe.

@HFS: a có thể vô 4rum xedap.vn, mục mua bán để tìm hiểu thêm, chứ nhìn hình khó đoán xe lắm, cũng giống máy ảnh, giá cả ráp 1 chiếc xe vô cùng lắm, 3-5tr cũng có, 30-50tr cũng có luôn, tùy vào khung nhôm hay carbon, phuộc trước/sau, bộ group truyền động, yên xe...

Xe đẹp, Cannondale hay Trek vậy, bác Mr.Q đăng ký mấy cái size gì

Quote Được gửi bởi Mr.Q View Post
    Logo to như vậy vnphoto có trả tiền quảng cáo cho nhóm mặc nó đạp xe vòng vòng ko ta? ^^

Em thích màu xanh lá mạ cho áo, hợp với chiếc xe.

@HFS: a có thể vô 4rum xedap.vn, mục mua bán để tìm hiểu thêm, chứ nhìn hình khó đoán xe lắm, cũng giống máy ảnh, giá cả ráp 1 chiếc xe vô cùng lắm, 3-5tr cũng có, 30-50tr cũng có luôn, tùy vào khung nhôm hay carbon, phuộc trước/sau, bộ group truyền động, yên xe...
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

@HFS : xe em nếu build nguyên chiếc mới y chang thì tầm 1k7 , chiếc của em thay gần hết rồi chỉ còn giữ lại cái sườn của xe mua bên Jet Cycle bên Trần Phú q5 thôi

@Mr.Q : Bác Huy có chơi xe nữa àh , ^^ có hội nhóm chưa bác ? Nếu chưa thì em sẽ lôi kéo hihi , nhóm em thường CN hay đạp đi xa , trung bình đi về trong ngày khoảng 100-200 hên xui ,

@xichlo : xe bác Mr.Q là sườn Titantec x7 , ở VN em thấy mọi người hay ráp 1 chiếc giống bác Huy , trẻ trẻ ở VN giờ chuộng MTB với FIX hơn là chơi road
    5D3 + 6D + 24-70 m2 + 70-200 m2
    Gopro 3+
    Fuji 90 mini NEO

Thích chiếc xe của bác AndyTran quá đi...
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

hi hi, apham lam mot chiec di thoi, dap xe khoe nguoi, dap ve Can Gio tam bien uong cafe rât dễ dàng.

@bác Andy Tran : thế à, XL mù tịt khoản MTB. Road thi biết chút chút

Các Bác thảo luận việc đặt áo đi mình đang muốn đặt 2 chiếc.cụ thể thế nào các bác cho biết sớm nhé

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    Xe đẹp, Cannondale hay Trek vậy, bác Mr.Q đăng ký mấy cái size gì
    hehe, e sẽ đăng ký 1 cái áo nhé, quần có rùi, size S, nếu đc nên làm logo nhỏ lại, và quan trọng chọn vải chuyên dụng cho thể thao (e nhớ đọc đâu đó loại vải này thấm 1 chiều - mồ hôi thấm qua vải rồi bay hơi rất nhanh), nếu chọn loại vải 100% cotton e rằng ko thoải mái cho lắm vì nó giữ nước ghê quá.

Bây giờ anh em đăng ký nhá, giá dự trù là 350 ngàn đồng / cái

1. apham: 2 cái size M
    2. vyvynguyen: 2 cái size???
    Được sửa bởi apham lúc 02:33 PM ngày 03-09-2013
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

1. apham: 2 cái size M
    2. vyvynguyen: 2 cái size???[
    3. Xichlo 4 cái : 1 XXL, 2L, 1. M
    4. Mr.Q : 1 cái size S
    5. Tuan Nguyen: 1 cái size XL

Quote Được gửi bởi Kymdan View Post
    Với khí hậu nóng ẩm ở VN, nhất là ở miền nam VN nên chọn loại thun dày 100% COTTON, ngắn tay trông mạnh mẽ nhưng dài tay thì tốt hơn vì đi săn ảnh có khi đạp xe rong ruổi cả ngày ngoài trời nắng.
    Nên dùng màu TRẮNG chủ đạo để bớt nóng, cũng nên thêm hoa văn đủ màu sắc cho nổi bật để các phương tiện giao thông khác dễ thấy mà tránh chứ đường quốc lộ ở VN dù đạp xe đạp cũng ớn lắm.
    Đạp xe đạp đi xa trên QL nên đội mũ bảo hiểm nhưng nếu có thể, cũng nên thêm nón lưỡi trai cho đồng bộ với áo khi chụp ảnh trong phố thị.
    Quote Được gửi bởi AndyTran View Post
    Em k biết bác XL có dịp đạp xe ở VN chưa chứ tầm 9g sáng mà mặc áo đen thì khá nóng rồi , trước nhóm đạp xe của em cũng định làm áo đen nhưng rồi cuối cùng chọn màu xanh dương

Em nghe nói VNPhoto có nhiều cao thủ đạp xe lắm nhưng em cũng chưa có dịp gặp

Đây là chiếc xe iu vấu của em

P.S :BQT chuẩn bị tổ chức 1 tour phượt chụp ảnh = xe đạp đi ^^
    2 bạn này sai rồi ...
    Ngày trước mình cũng nghĩ như hai bạn nên khi đi đường trời nắng nóng không nên mặc màu sậm ( không phản chiếu )----> nóng và có hại cho da ..., sau này mình nghe đài FM 99,9Mhz vào 1 buổi sáng " Phát thanh viên hỏi Khi đi ngoài trời nắng nóng bạn mặc áo màu nào có hại cho sk ? bạn chọn 1 trong 3 màu sau : đen , trắng , xám , rất nhiều người chọn màu trắng ,rất ít người chọn màu đen cuối cùng là bác sĩ chuyên khoa da liễu cho kq đúng màu đen hehe
    Được sửa bởi doan.vnpt lúc 09:24 PM ngày 03-09-2013

Trang 3 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng