Trang 4 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 89

Chủ đề: Mua lens samsung ở đâu?

E tìm mua lens 30mmF2.0, bác nào biết chỗ nào bán thì báo giúp e nhé. Cảm ơn các bác

Quote Được gửi bởi k2lexus View Post
    E tìm mua lens 30mmF2.0, bác nào biết chỗ nào bán thì báo giúp e nhé. Cảm ơn các bác
    Bác ra Khánh Long và Phú Quang. Cả 2 shop này còn rất nhiều lens Samsung cần thanh lý giá rẻ.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Giờ không tìm đâu ra lens 12-24 và chưa bao giờ thấy bán 10mm, hôm nọ đang có chút lúa tính sắm mà thất vọng tràn trề, giờ hết muốn mua thêm lens gì, chụp chơi chỉ thế thôi :v

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Bác ra Khánh Long và Phú Quang. Cả 2 shop này còn rất nhiều lens Samsung cần thanh lý giá rẻ.
    Mình thấy Phú Quang với Khánh Long bán giá trên trời quá.

Quote Được gửi bởi danthy09 View Post
    Mình thấy Phú Quang với Khánh Long bán giá trên trời quá.
    Ủa bác hỏi rồi à, e thấy giá trên web cũng cao quá.

Quote Được gửi bởi k2lexus View Post
    giờ lens Samsung ở VN chắc khó kiếm lắm, năm ngoái mình kiếm được 1 em 30 f2.0 bên dienmaybinhminh, lấy xong hôm sau vào lại web thì mất tiêu luôn ), chắc hàng tồn. Nhưng phải công nhận nó chụp đẹp hơn ống kit rất nhiều

ở Vn chơi máy ảnh SS cứ như đi sưu tầm tem ấy :v

Quote Được gửi bởi Mr. Tian View Post
    ở Vn chơi máy ảnh SS cứ như đi sưu tầm tem ấy :v
    Ở VN chơi máy samsung là xác định khác người, kiếm lens với phụ kiện khó hơn là sưu tầm tem với tiền cổ. Hệ thống chăm sóc cộng đồng người chơi máy ảnh của ss ở VN kém quá. Thấy lâu lâu làm show giới thiệu máy rồi k thấy chổ nào bán để tới thử máy, thử lens :((

Quote Được gửi bởi danthy09 View Post
    Ở VN chơi máy samsung là xác định khác người, kiếm lens với phụ kiện khó hơn là sưu tầm tem với tiền cổ. Hệ thống chăm sóc cộng đồng người chơi máy ảnh của ss ở VN kém quá. Thấy lâu lâu làm show giới thiệu máy rồi k thấy chổ nào bán để tới thử máy, thử lens :((
    Cái vụ NX1 đó, làm rầm rộ dữ lắm, cho mấy tay to trong vnphoto xài thử mà trên thị trường không thấy đâu mới vãi :v Nói thật chứ thà bỏ vài ngàn USD NX1 để mấy ông dùng thử thì nhập mấy con lens 30 2.0 hay 10 3.5 hay 45 1.8 về bán tự mở store online bán như http://store.asus.com/vn/ còn dễ phát triển thị trường hơn ấy.

VN ko phải thị trường lớn mà, mấy máy từ đợt đầu đã ít người mua rồi.
    Ko lquan nhưng mình làm SS, đang được sale con NX500 có 9 củ, nhưng ko có lens dùng, chán vãi.

Trang 4 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng