Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 50

Chủ đề: Các địa điểm chụp ảnh đẹp ở Sài Gòn

Talking Các địa điểm chụp ảnh đẹp ở Sài Gòn

Em mới tập tành chụp ảnh, xin các bro recommend giùm địa điểm chụp ảnh đẹp ở TP HCM
    Thanks các bro nhiều

Mình cũng thích chụp dạo nên cũng sưu tầm đc vài chỗ , những chỗ như PMH q7 hay TCV , nhà thờ thì quá nổi rồi :D E còn hay đi ở quãng đường tôn đức thắng - ngay hãng tàu bason để streetlife , hay chụp mẫu thì ở một đoạn ngay trên hầm thủ thiêm ( chưa qua hầm nhé ) ; bờ kênh Q4 hướng nhìn lên bitexco , khu phố người hoa Q5 , Ga Sài Gòn ( xem lịch trước rồi vào , ko thì ngta ko cho vào đâu ) ) ,
    và vòng quanh các chợ Lớn , chợ Bến Thành
    kính cận 5 di ốp

Chớ mà lọ mọ đi lăng tăng bên q4 nhé, lý do tại sao mời bác search diễn đàn sẽ hiểu )
    5D3 + 35S + 85L + 600EXTR
    Flickr

các bác lưu ý, khi đi chụp nên đi thành g hoặc có ng coi trừng, vì tình trạng cướp máy ghê lắm...mong là anh em mình ko ai vào hoàn cảnh này....em cũng mong em ko bị dính hic hic

Ở gò vấp có nhà hàng đẹp mà rộng lắm, mới mở, hôm trứoc ong anh dẫn vào mà ko biết địa chỉ, để hỏi lại, chụp ở đó thì yên tâm rùi
    Huyền thoại đương đại và một vì sao mới...

Nghe ghê quá,,,bà chị em bên quận 4 thích chụp hình, mỗi lần lễ hội hay sự kiện bả đều chạy xuống chổ em lấy con 7D,hjchjc..
    Canon 7D--Tamron 17-50--Fix 50 1.8--Tokina 12-24--Flash YN467--trigger

Quote Được gửi bởi Bobthanh68 View Post
    Ở gò vấp có nhà hàng đẹp mà rộng lắm, mới mở, hôm trứoc ong anh dẫn vào mà ko biết địa chỉ, để hỏi lại, chụp ở đó thì yên tâm rùi
    Ô nghe thích thích thế ạ, e đang cần kiếm những ko gian rộng.
    Có gì bác PM hoặc chia sẻ sớm nhé.
    Cám ơn và mong tin bác

Dạo này chổ nào có địa điểm đẹp để chụp hình thì y như rằng là có thích khách ,chỉ mong các bác cận thận nên đi ít nhất từ 2 người trở lên .nhất là giờ nghỉ trưa và cuối giờ chiều thường xãy ra

Quote Được gửi bởi Tocroi123 View Post
    Nghe ghê quá,,,bà chị em bên quận 4 thích chụp hình, mỗi lần lễ hội hay sự kiện bả đều chạy xuống chổ em lấy con 7D,hjchjc..
    Quote Được gửi bởi maxnguyen View Post
    các bác lưu ý, khi đi chụp nên đi thành g hoặc có ng coi trừng, vì tình trạng cướp máy ghê lắm...mong là anh em mình ko ai vào hoàn cảnh này....em cũng mong em ko bị dính hic hic
    Quote Được gửi bởi kevin_vo View Post
    Chớ mà lọ mọ đi lăng tăng bên q4 nhé, lý do tại sao mời bác search diễn đàn sẽ hiểu )
    Quote Được gửi bởi thechinh View Post
    Dạo này chổ nào có địa điểm đẹp để chụp hình thì y như rằng là có thích khách ,chỉ mong các bác cận thận nên đi ít nhất từ 2 người trở lên .nhất là giờ nghỉ trưa và cuối giờ chiều thường xãy ra
    em cũng có nghe nói tình trạng này trên diễn đàn nên mỗi khi đi chộp em thường đi cùng 2 đến 3 người bạn cho an tâm và cũng để trao đổi thêm về các pose ảnh:D
    Quote Được gửi bởi nghiep810 View Post
    Mình cũng thích chụp dạo nên cũng sưu tầm đc vài chỗ , những chỗ như PMH q7 hay TCV , nhà thờ thì quá nổi rồi :D E còn hay đi ở quãng đường tôn đức thắng - ngay hãng tàu bason để streetlife , hay chụp mẫu thì ở một đoạn ngay trên hầm thủ thiêm ( chưa qua hầm nhé ) ; bờ kênh Q4 hướng nhìn lên bitexco , khu phố người hoa Q5 , Ga Sài Gòn ( xem lịch trước rồi vào , ko thì ngta ko cho vào đâu ) ) ,
    và vòng quanh các chợ Lớn , chợ Bến Thành
    em cũng đang tìm các góc đẹp ở các địa điểm này, thanks bác

Quote Được gửi bởi Bobthanh68 View Post
    Chắc là nhà hang Bến Xưa ở đường Hà Huy Giáp (qua cầu An Lộc) www.benxua.vn
    "If you obey all the rules you miss all the fun." Katharine Hepburn

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng