Trang 308 / 308 Đầu tiênĐầu tiên ... 208258298306307308
Hiển thị kết quả từ 3,071 đến 3,072 / 3072

Chủ đề: Hội Canon-S Hà Nội

Quote Được gửi bởi web4vn View Post
    e nghĩ là trong 1 diễn đàn ko nên chia ra làm các hội làm gì nó cục bộ ra. Nhưng đã chót phân chia hội này hội nọ thì tốt nhất các bác nên sống open và biết điều. Tỷ dụ như chuyện cái giấy mời của các bác, saff vào nhắc rất nhẹ nhàng là nên cho cái logo của VNphoto vào vì các bác là hội của vnphoto. nhưng bác canons1 (hình như đang giữ chức ủy viên ban chấp hành) lại phát ngôn là cứ để vậy là các bác ko biết điều! Đáng nhẽ ko cần bác saff nhắc các bác cũng đã phải cho cái logo đấy vào! Hay là chuyện bác Tùng gửi mail ý bảo e ko được post ảnh vào topic của hội S nữa vì lý do là ảnh của em đẹp post vào topic hội S thì các thành viên hội S ko dám post ảnh lên nữa Rồi chuyện người ngoài vào đâm ảnh của các bác thì các bác ko những ko cảm ơn mà lại còn rủ nhau ra bênh vực cho cái chưa đúng của mình, em bị bác nào đấy đuổi "lướt đi" ...vân vân va vân vân.. như vậy là chơi ko đẹp và quá mức cục bộ. Mong các bác rút kn, ngoài đời em thấy các bác hội S, bác nào cũng khôn và khéo mà sao trong diễn đàn này lại dại quá
    Cũng tưởng bác khôn và khéo cả ngoài đời lẫn trong diễn đàn nhưng bác nói thế này thì chả có chút gì là nhiệt tình và hay ho ạ :ass:. nên xem lại kĩ những lời mình viết trước khi post vài lên diễn đàn nhé. tiên trách kỉ, hậu trách nhân, biết trách người khác mà ko biết tự trách mình. ở đời hay thật
    S3is + tay tập tạ

Canon50D fix 50mm 1.8 + kit 18-55 is

Khóa topic theo quyết định của BQT.

Trang 308 / 308 Đầu tiênĐầu tiên ... 208258298306307308