Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Thắc mắc về việc post bài

Thắc mắc về việc post bài

Hi BQT & mem

Mình là member mới, không thể post bài, mình biết yêu cầu là phải post đủ 5 bài nhưng 5 bài này là như thế nào, và post trong mục nào thì được. Vì mình cũng đã thử post bài (comment) trong nhiều mục nhưng đều nhận kết quả tương tự.

Mình biết hỏi điều này hơi thừa, nhưng sau khi kiếm lòng vòng trong forum vẫn không thấy câu trả lời. Nếu bạn nào biết thì cho mình link cũng được.

Cảm ơn mọi người
    Được sửa bởi TQH2013 lúc 04:14 PM ngày 18-07-2013 Reason: Viết thiếu title
    Dominic Truong

Bạn vào diễn đàn nhiếp ảnh?
    Vậy thì bạn mạnh dạn post 5 cái ảnh, mà mình cho là đẹp nhất lên.
    Được sửa bởi maycatang lúc 06:40 PM ngày 18-07-2013
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Mình cũng có thử post ảnh trong box canon nhưng không được, để mình thử lại xem, thanks bạn
    Dominic Truong

Quote Được gửi bởi TQH2013 View Post
    Hi BQT & mem

Mình là member mới, không thể post bài, mình biết yêu cầu là phải post đủ 5 bài nhưng 5 bài này là như thế nào, và post trong mục nào thì được. Vì mình cũng đã thử post bài (comment) trong nhiều mục nhưng đều nhận kết quả tương tự.

Mình biết hỏi điều này hơi thừa, nhưng sau khi kiếm lòng vòng trong forum vẫn không thấy câu trả lời. Nếu bạn nào biết thì cho mình link cũng được.

Cảm ơn mọi người
    1. Trong quá khứ và hiện tại, vẫn có vài TV reg nick mới toanh và post link virius, linh web đen, ảnh đen và một số link đến site không hợp pháp .... BQT phải set thêm y/c: TV phải có 5 posts mới được trích link
    2. Việc làm trên nhằm hạn chế những tool tự động spam bài, nếu bạn post bài "bằng tay" thì không hạn chế.
    3. Do vậy, ngay trong 5 posts đầu tiên các bạn không thể trích link để posts ảnh được, hãy vui lòng xem ảnh ở các thread ảnh và cho biết cảm nhận cá nhân của mình (bình ảnh), qua đó các TV khác cũng có thể "đánh giá" chút xíu xiu về cá tính của bạn qua việc bình ảnh.
    4. Tuy nhiên vẫn tồn tại TV ngay post đầu tiên đã spam quảng cáo link tinh. BQT mong muốn các TV thấy, hãy report cho BQT
    Chúc Bình An
    FaceBook

Mình thì rất ủng hộ cách làm của BQT, vì như vậy mới có thể sàn lọc và hạn chế rủi ro cho diễn đàn cũng như các TV.
    Ý mình ở đây giống như là "lần đầu lên tỉnh, mà không biết làm cách nào để có hộ khẩu" (Cứ nói pót đủ 5 bài nhưng pót ở đâu cũng bị chặn thì sao đủ) Tuy nhiên, như maycatang gợi ý là mình hiểu cách thức như thế nào rồi.

Thanks maycatang và 11002 nhé
    Dominic Truong

em cũng chỉ comment bình luận về ảnh của các thành viên khác up lên mà cũng không được, vậy phải commetn ở đâu thì mới được vậy BQT :(