Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Tìm tài trợ cho chương trình POW7

Tìm tài trợ cho chương trình POW7

chào các bác, chương trình POW đã đi qua 6 series với rất nhiều kỉ niệm vui buồn. Để có được những chương trình đó, đều nhờ có sự giúp đỡ và hỗ trợ nhiệt tình của BQT vnphoto, cũng như rất nhiều anh em vnphoto miền Bắc, các đơn vị, các công ty, các cơ quan báo đài vv..

Dù có rất nhiều ý kiến đóng góp, chia sẻ, nhận xét, điểm được, điểm hạn chế, nhưng series chương trình POW vẫn là 1 sân chơi vui vẻ và ý nghĩa với cộng đồng nhiếp ảnh vnphoto miền Bắc. Để duy trì được hoạt động series này, khó khăn về tài chính là vấn đề mà BTC luôn cố gắng nỗ lực để khắc phục.

BTC rất mong muốn có thể duy trì 1 series chương trình này, có thể tổ chức 2-3 chương trình POW/1 năm, là dịp anh em chơi nhiếp ảnh có thể tụ họp đông đủ, có những chủ đề thú vị, có những phút chụp ảnh thật sự vui vẻ, và có những bức ảnh đẹp.

Hiện giờ BTC đã lên một concept thú vị cho POW7, với một chủ đề mới, những hoạt động mới chắc chắn sẽ khiến anh em thích thú. Tuy nhiên chủ đề lần này hấp dẫn, đầu tư kỳ công hơn ở rất nhiều mặt, và giữa mặt ý tưởng và thực tế đang gặp khá khó khăn về khâu kinh phí tổ chức.

Do vậy rất mong các bác vnphoto miền Bắc có thể hỗ trợ, các bác có những mối quan hệ, có sự quen biết với các đơn vị/ công ty có thể kết nối giúp BTC để tìm những nguồn tài trợ lâu dài, ổn định, để có thể trước mắt tổ chức 1 chương trình POW7 thú vị, và có thể duy trì chương trình POW sau này. Mọi sự hỗ trợ đều cực kỳ đáng quý và trân trọng ạ.

Cám ơn các bác nhiều.

sáng nay đã có bác gọi điện để tìm nguồn tài trợ giúp đỡ cho chương trình, thanks bác nhiều nhé. Em đang rất mong tìm được sự hỗ trợ, để tổ chức POW7 lần này.

bác nào có mối quan hệ, giới thiệu giúp em nhé. Concept POW7 lần này sẽ rất thú vị ạ.

Bác Trung có thể nói rõ hơn về ý tưởng của POW7 không ạ? Mình không nêu ý tưởng thì khó tìm được nhà tài trợ phù hợp lắm vì cơ bản họ tài trợ thì họ phải được 1 cái gì đó: thương hiệu, quảng bá sản phẩm, .... Mình nghĩ có chủ đề rồi mới tiếp câcnj nhà tài trợ được.

Quote Được gửi bởi khaivinh1 View Post
    Bác Trung có thể nói rõ hơn về ý tưởng của POW7 không ạ? Mình không nêu ý tưởng thì khó tìm được nhà tài trợ phù hợp lắm vì cơ bản họ tài trợ thì họ phải được 1 cái gì đó: thương hiệu, quảng bá sản phẩm, .... Mình nghĩ có chủ đề rồi mới tiếp câcnj nhà tài trợ được.
    e cũng nghĩ như bác này

Quote Được gửi bởi khaivinh1 View Post

Cám ơn bác Phương nhé, ý tưởng em có đầy đủ rồi, tối này em cũng sẽ public lên để anh em biết luôn ạ. Em tin là mọi người sẽ thấy hấp dẫn.

Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    Cám ơn bác Phương nhé, ý tưởng em có đầy đủ rồi, tối này em cũng sẽ public lên để anh em biết luôn ạ. Em tin là mọi người sẽ thấy hấp dẫn.
    quan trọng nữa là nhà đầu tư thấy hấp dẫn bác ạ, nếu mình làm bài bản có lợi ích lâu dài cho nhà đầu tư thì sẽ dễ kiếm nhà đầu tư.
    SONY ARIII| Zeiss 35 f1.4|16-35|85 f1.4 GM