Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16

Chủ đề: Bald EAGLE 2013 tại Conowingo Dam vùng Mảyland

Quote Được gửi bởi nguoi ko co may View Post
    Bald Eagle về Conowingo Dam hàng năm peak time vào tháng 11.

Năm nay 2013, nhóm bạn Maryland hosted by Hung Ta và Eltidi Le sẻ tổ chức cuộc săn ảnh Bald Eagle vào tuần lể từ ngày 8 thang 11 đến 15 tháng 11. Năm 2012, có khoãng trên 20 người tham dự, và thành quả rất tốt đẹp.

Xin các bạn đả tham dự năm 2012 đăng ảnh lại trong mục này để cùng chia xẻ kinh nghiệm, đồng thời các bạn nào muốn tham dự tuần săn ảnh này, xin ghi danh ngay để kip chuẩn bị.
    Tôi có một thắc mắc cỏn con, nhờ mấy bác có kinh nghiệm chiến trường cho ý kiến, tôi chỉ có một ống zoom 200-400, không biết có xài được khộng. Tôi chỉ sợ đến đó chụp đại bàng nhưng chỉ to bằng con chim sẻ thì mắc cỡ quá, xin chỉ dạy. Cám ơn mấy bác.
    TC
    Ở đời có bốn cái ngu
    Cua gái, cưới vợ, sinh con, chụp hình

Quote Được gửi bởi TruongChi View Post
    Tôi có một thắc mắc cỏn con, nhờ mấy bác có kinh nghiệm chiến trường cho ý kiến, tôi chỉ có một ống zoom 200-400, không biết có xài được khộng. Tôi chỉ sợ đến đó chụp đại bàng nhưng chỉ to bằng con chim sẻ thì mắc cỡ quá, xin chỉ dạy. Cám ơn mấy bác.
    TC
    lén cùa bác 200-400 laoi mới ra phãi kô bác nếu vậy no đã có TC 1/4 nữa thì nhũng Action đep bác lấy hết rôi con chi
    nhưng Action có khi xãy ra ngay trước mặt lens 600m trỡ tay kô kịp lúc đó chĩ co back up camera lens 300 hay 400 hốt hết , thật sự rất khó nói vì action xãy ra mọi nọi moi lúc không đoan biét đươc khi bắt được cá thì BE sẽ đậu trên cây đê ăn cá thi luc do lai dung đến lens 300 hay 400 chụp
    Thân
    Người đi một nửa hồn tôi mất .
    Một nửa hồn kia đứng chửi thề .

Quote Được gửi bởi nguoi ko co may View Post
    lén cùa bác 200-400 laoi mới ra phãi kô bác nếu vậy no đã có TC 1/4 nữa thì nhũng Action đep bác lấy hết rôi con chi
    nhưng Action có khi xãy ra ngay trước mặt lens 600m trỡ tay kô kịp lúc đó chĩ co back up camera lens 300 hay 400 hốt hết , thật sự rất khó nói vì action xãy ra mọi nọi moi lúc không đoan biét đươc khi bắt được cá thì BE sẽ đậu trên cây đê ăn cá thi luc do lai dung đến lens 300 hay 400 chụp
    Thân
    Cám ơn bác nhiều, đặc hết niềm tin vào bác, tôi sẽ thử thời vận với mấy em đầu bạc một chuyến, tôi không có được lens mới ra có gắn 1.4X, chỉ là một len cũ thôi. Chúc bác nhiều sức khoẻ, bình an.
    TC
    Ở đời có bốn cái ngu

update bald eagle mới chup hom cuoi tuần

Còn chưa đầy một tháng nữa là tới mùa thăm mấy em ó rồi, sốt cả cái ruột, nhờ mấy bác thạo tin cập nhật tình trang cư trú của mấy em Ó cho những người ở xa biết với. Cám ơm mấy bác.
    Ở đời có bốn cái ngu

Update ãnh mói chup

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12