Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 23 / 23

Chủ đề: Nơi rửa ảnh ở HCM

CẢNH báo .các bạn nên tránh xa tiệm rửa ảnh này nhé
    1 là bà chủ mập mạp nói chuyện thấy ghét, nói chuyện không cần khánh hàng
    2 rửa hình ra lấy 1 tấm 5 ngàn nhé các bạn, mình hỏi sao giá cao vậy 13x18 mà tới 5 ngàn , bà nói đây là vậy đó rửa không rửa thì thôi nói nhiều quá
    3 mình cầm 50 tấm hình xong muốn xỉu. vi hinh rua ra tai mét. tái như bò nhúng giấm vậy
    minh rất bức xúc cách nói chuyện của bà chủ, va rua hinh xau quá,,,các bạn cho minh hỏi chỗ nào rửa ảnh đẹp vậy

Quote Được gửi bởi thehau View Post
    CẢNH báo .các bạn nên tránh xa tiệm rửa ảnh này nhé
    1 là bà chủ mập mạp nói chuyện thấy ghét, nói chuyện không cần khánh hàng
    2 rửa hình ra lấy 1 tấm 5 ngàn nhé các bạn, mình hỏi sao giá cao vậy 13x18 mà tới 5 ngàn , bà nói đây là vậy đó rửa không rửa thì thôi nói nhiều quá
    3 mình cầm 50 tấm hình xong muốn xỉu. vi hinh rua ra tai mét. tái như bò nhúng giấm vậy
    minh rất bức xúc cách nói chuyện của bà chủ, va rua hinh xau quá,,,các bạn cho minh hỏi chỗ nào rửa ảnh đẹp vậy
    Bạn ra Phương Quỳnh 70C Ng Huệ rửa thử, mình rửa ở đây từ hơn 20 năm trước đến giờ vẫn sd, thấy hình ra OK hơn các lab khác, hình có hư yc rửa lại vẫn được nếu như lỗi của lab. Lab này sd giấy ảnh tốt , rọi lớn rất ổn

Mình mới rửa hnay khổ 13x18 tính giá là 3.000đ/tấm
    Được sửa bởi victory963 lúc 12:25 AM ngày 22-06-2016
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

mình đang có nhu cầu scan lại mấy cái hình cũ để lưu vi tính. các bác cho xin cái đia chỉ scan lại hình chất lượng tốt vì cũng có đi scan một tiệm cũng lớn mà sếp chê.

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123