Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23

Chủ đề: Nơi rửa ảnh ở HCM

Bác Giangduydat ở tuốt ngoải và sao rành trong nay vậy bác?
    Kim Long 82 Nguyễn Huệ so với mấy lap kia thì chất lượng ảnh nằm khoảng nào vậy bác?
    7D + 18-55IS

Quote Được gửi bởi quangcnc View Post
    Bác Giangduydat ở tuốt ngoải và sao rành trong nay vậy bác?
    Kim Long 82 Nguyễn Huệ so với mấy lap kia thì chất lượng ảnh nằm khoảng nào vậy bác?
    Bác Giangduydat ấy làm chủ Lab mà,còn bác cứ ra ngoài Nguyễn Huệ mà lựa chọn lab mà rọi ảnh
    Những địa chỉ bác ấy rất uy tín tại Sài gòn và một phần nữa là còn file của bác có chất lựợng không,thấy bác hỏi nhiều quá

chỗ Lâm Thịnh em cũng rọi ảnh nhiều lần, em thấy cũng ok ,nhưng bị 1 cố tật là không táy máy thì chịu không được hay sao ấy. Khi rọi em đã dặn đi dặn lại là để nguyên không chỉnh sửa.... mà cuối cùng vẫn bị làm sáng lên (hình như cách làm thị trường ăn vào máu rồi), cuối cùng mệt mỏi quá, em bỏ luôn không chơi chỗ này nữa.

Quote Được gửi bởi giangduydat View Post
    Xin đóng góp với các bác các địa chỉ làm DỊCH VỤ IN ẢNH và LIÊN QUAN tại Sài gòn nhé :

1- Tráng phim, In ảnh số:
    + Lab FUJI Sài gòn 114bis Nam kì khởi nghĩa - Q1 (ngã tư Lê thánh tôn). Người quản lí : chị Vân. Nơi tráng phim slides chuyên nghiệp nhất.
    + Lab FUJI LÂM THỊNH 679 Trần hưng đạo - Q5 . Người quản lí : Anh Thịnh. Giá ảnh khá tốt.
    + Lab FUJI Chung minh đầu phố Nguyễn thái học - Q1 ( gần ngã tư Trần hưng đạo). Người quản lí: Anh Tuấn. Giá ảnh khá tốt. Chất lượng tốt.
    + Lab Kodak Kim long 78 Nguyễn huệ - Q1. Người quản lí: Bác Phong.Chất lượng tốt.
    + Lab FUJI Minh tâm 41-43 Lí tự trọng - Q1. Người quản lí: Anh Tâm. Chất lượng tốt, bảo mật file tốt.
    + Lab Xuân sơn ??? Trần hưng đạo - Q1. Người quản lí : Anh Bình.Giá và dịch vụ tốt.

Sơ sơ như thế, anh chị em cho thêm í kiến nhé!

Chất lượng chỗ Thông tấn xã đường NTMK thế nào các bác nhỉ?

ok thôi, em rửa ở Thông tấn xã vài lần nhưng không hài lòng. Hình bị tối hơn so với bình thường

Quote Được gửi bởi giangduydat View Post
    Xin đóng góp với các bác các địa chỉ làm DỊCH VỤ IN ẢNH và LIÊN QUAN tại Sài gòn nhé :

1- Tráng phim, In ảnh số:
    + Lab FUJI Sài gòn 114bis Nam kì khởi nghĩa - Q1 (ngã tư Lê thánh tôn). Người quản lí : chị Vân. Nơi tráng phim slides chuyên nghiệp nhất.
    + Lab FUJI LÂM THỊNH 679 Trần hưng đạo - Q5 . Người quản lí : Anh Thịnh. Giá ảnh khá tốt.
    + Lab FUJI Chung minh đầu phố Nguyễn thái học - Q1 ( gần ngã tư Trần hưng đạo). Người quản lí: Anh Tuấn. Giá ảnh khá tốt. Chất lượng tốt.
    + Lab Kodak Kim long 82 Nguyễn huệ - Q1. Người quản lí: Bác Phong.Chất lượng tốt.
    + Lab FUJI Minh tâm 41-43 Lí tự trọng - Q1. Người quản lí: Anh Tâm. Chất lượng tốt, bảo mật file tốt.
    + Lab FUJI Xuân sơn ??? Trần hưng đạo - Q1. Người quản lí : Anh Bình.Giá và dịch vụ tốt.

Sơ sơ như thế, anh chị em cho thêm í kiến nhé!
    Fuji Sài gòn NKKN thì đúng là tráng rọi ảnh đẹp, chỉ có điều nhân viên hơi bị thiếu lịch sự.
    Mình đã bị 3 lần đều rọi ra tóc người mẫu màu ... cyan. ảnh nhà thờ đức bà trắng đen nhưng cửa sổ lại màu cyan. Thế mà vẫn bỏ vào bao giao cho khách tỉnh
    bơ. Khi khách phàn nàn thì như ko nghe ko thấy ko biết. Kể cả cô quản lý.

Các bạn mua máy rửa ảnh CANON về nhà rửa cho nó lành khỏi phàn nàn

Mình có rửa khoảng 100 tấm ảnh ở tiệm Kim Long trên đường Nguyễn Huệ Quận 1, xấu vô cùng, cán lụa bị dơ tùm lum, nhìn tấm ảnh mới rửa cầm trên tay mà y chang như tấm hình của ba me mình chụp mưới mấy năm vể trước, mình xin chia sẽ các bạn rút kinh nghiệm khi rửa ảnh ở đậy. Lần sau phải tìm nơi nào khác rửa thôi. Một lấn nhớ đời.

Má rửa ảnh mắc k bạn?

Đang quan tâm cái máy rửa ảnh, hình như tầm 5,6tr.
    D90 + Tamron17-50F2.8nonVC + 50F1.4D + 80-200F2.8

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng