Trang 3 / 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 135

Chủ đề: CH Séc – Này thì cũng tất niên và năm mới

tưởng đang chu zu khắc tiệp chụp ảnh mà?

Hôm 31.12 em thay mặt cho web-site www.vietflirt.eu đã mời các bác từ VNphoto như TrauVang, Bonny, Zui, Minione và 2 bác nữa (1 người bạn Bonny bên Thụy Điển và 1 người em trai bác Ziu) đến nhà văn hóa Jesenice - Prague để tham gia chương trình Đón Giao Thừa 2008.

Ngày 30.12 và 31.12 em bàn giao D300 và F4 của em cho mí bác TrauVang, Bonny và Zui cùng thêm 2 bác nữa vì 31.12 em ko thể chụp được parrty của mình vì công việc bận quá huhu... chẳng chụp được kiểu nào.

thay mặt VietFlirt, Kulaty rất cám ơn tất cả các bác đã nhiệt tình và đã "hết mình" trong đêm 31.12 và đã ra những bức hình rất đẹp... mọi người bên VF bọn em rất thích.

Hôm gặp bác HungDong, iha.eut và bác Fridon rất vui, nói chuyện trong nhà hàng từ 10h tối đến 3h sáng rượu vang thì uống hết mấy chai mãi chẳng thấy biêng biêng gì...

bác iha.eut sang Prague để "uống bia" .. thế mà hôm đó lại uống rượu vang đỏ nên mặt cũng hơi đỏ

còn bác HungDong thì rất sành về rượu vang, em đã có dịp học hỏi rất nhiều từ bác ấy.

Còn đâu dân VN ở Séc uống bia thì khỏi chê rồi, sau bác HungDong là bác Fridon. Lúc đó nói chuyện gì rất vui nên em mới chụp được kiểu này của bác ấy.

bác TrauVang với Mini-one hình như mặt đỏ quá hì hì

Sáng hôm sau ra quảng trường con ngựa (Vaclavske Namesti) chụp kỷ niệm vài tấm rồi chia tay bác iha.eut phải về Hung sớm. Tiếc rằng bác ko ở lại được thêm 1 ngày hôm đó để cùng đi với mọi người.

Ra đến nơi bác TrauVang đã tung "thảm bay" ra giữa quảng trường mà ko để ý người đẹp xứ Hàn cô "Đang Xăm Xoi" đằng sau đang nhòm ngó xem bác Trau đang làm gì...

Thấy em Xoi đó ngắm bác Trâu si mê quá, nhóm VNphoto đã mời em đó và cô bạn vào chụp cùng cho vui. Các bác thấy bác TrauVang sạng rỡ cỡ nào khi đứng cạnh người đẹp chưa ạ? hihihihi

cùng nhau chụp 1 kiểu thật đã dưới chân con ngựa trước khi chia tay bác iha.eut

Tạm thời gửi vậy cho topic xôn xao
    Được sửa bởi trauvang lúc 10:28 PM ngày 14-01-2008

ôi thằng ku khéo up hình thế nhỉ,vui quá trời ku ơi.thích cái cuối thế,ku,i,trau điệu vãi...hehehe

Bác Trau vang khuấy động kinh phết. Nhìn các bác súng ống như thế mà "nằm mới nhau mấy tiếng" ... càng kinh.
    Nhớ nhau quá nhỉ. Stastny novy rok, pratele.
    Pictures Triggering Changes

Nào nào....e cũng có vài tấm,chia sẻ chia sẻ!
    Ku nhà mình cứ khen nikon F4 là chuẩn nhất...lúc này mới là khai vị nhé chưa có uống gì đâu à

Bác Hungdong có ý kiến tớ có con F5 máu hơn hẩy

A Trâu lên tiếng Leica leicafilm nà phải nai ca

iha và bác fridon ngồi cạnh đồng quan điểm,vẫn khoái Calong hơn

Và nào thì ra phố này...anhTrâu dùng quền lắc nhẹ tấm phông từ từ bay ra ấy thế mà làm chị Hàn đứng cạnh tí thì té

Setup lại cái nào...

chụp cái đã...

tiếp cái nữa này..

cái nữa...

Và cuối cùng thì bác ở Hung vì điều kiện ko cho phép xin cáo từ trước. iha và chúng mình.....chỉ còn gần nhau một giây phút thôi...

to be continued
    Được sửa bởi MiniOne lúc 09:58 AM ngày 15-01-2008

Đây là đâu mà máy ảnh vứt nhiều thế, các bác hoang quá, chẳng lượm đẹm về cho em, hehehe
    Tiệc Tất Niên của các bác xem ra hoành tráng quá nha
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Gặp các bác em thấy mình teen thêm chục tuổi

Ở bên kia cũng có chàng họ Thẩm

View này lúc xuống xe, bác trauvang và bác MiniOne dẫn lên núi

Tranh thủ "cắn" vài phát đời thường, sang bên kia em mới biết thế nào là đi "cắn ảnh"

Đổi gác

Góc phổ cổ

.

MiniOne ơi có loạt ảnh yêu quá đi mất. Lúc cả nhà đang tụ tập vui vẻ thì mình ngủ gật ở ngoài sân bay, nhớ phát cuồng lên mất. Máy tính mai sửa đc rồi, sẽ tham gia 1 tí tẹo nhé

Quote Được gửi bởi Hoang Quang View Post
    Bác Trau vang khuấy động kinh phết. Nhìn các bác súng ống như thế mà "nằm mới nhau mấy tiếng" ... càng kinh.
    Nhớ nhau quá nhỉ. Stastny novy rok, pratele.
    @ Hoang Quang: Đồng í là bọn em có ăn nằm, quan hệ với nhau nhưmg tuyệt đối trong sáng à nha (í, quên một dấu phảy) . Vâng, nhớ lắm ạ :(.

@ Thẩm thị iha: Sao dám so với cả đống tuýp của bác , mà bữa hôm bẩu có 18 thôi mờ. khè khè...

@ Con Bon: Bốt ảnh đi không nà cắt visa đấy nhé.

:D:D:D.
    Được sửa bởi trauvang lúc 05:50 PM ngày 15-01-2008
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Ahoj các bác,Stestí sechno nejlepsi , lâu quá chẳng nhớ viết còn đúng không, chúc mừng các bác có bữa Tất niên vui vẻ

Trang 3 / 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng