Trang 8 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Hiển thị kết quả từ 71 đến 79 / 79

Chủ đề: Chậc, thế hệ trẻ ngày nay...

đùa bài của bác chủ thớt đọc mà haz vãi cả lúa ! chắc lại gato với bọn trẻ ) chúng nó có tiền thích làm zì thì làm ! rảnh vãi khi đi soi sét phán đoán thế này thế kia ! có khi ảnh của bác bằng sao đc với bọn trẻ ấy ! ProK ... La'mor còn ít tuổi thậm chí còn sn 92 mà đi dạy cả những người bằng tuổi bố mình ấy ) suy nghĩ cạn quá bác à

Bạn trẻ này liều thật đó.
    Thực sự lớp già cũng thấy bọn đó ngứa mắt tuy nhiên là cái quyền của chúng nó lên cũng kệ thôi.

có tiền thì cứ chơi, sao phải xoắn người ta nhỉ

Pác chủ già mà còn háo thắng lém...hehehe...
    D3200+tam 17-50+70-300+35f1.8G

Quote Được gửi bởi trendinhphulinh View Post
    Bạn trẻ này liều thật đó.
    Thực sự lớp già cũng thấy bọn đó ngứa mắt tuy nhiên là cái quyền của chúng nó lên cũng kệ thôi.
    Lâu rồi không gặp lại bác trên này

Chủ thớt chưa già mà cũng GATO với trẻ trâu ah.
    Tôi thì chả thấy ngứa mắt gì hết vì thấy trẻ trâu bây giờ vậy là bình thường.
    Già trẻ gái trai nam phụ lão ấu mỗi người mỗi kiểu, sao lại phải xoắn bác nhỉ

Nguyen Hoang Hiep , đang là SV năm 2 , mới chơi ảnh được 1 năm
    đoạt champion SONY AWAR đó . không có lớp trẻ , lấy đâu nhiếp ảnh VN phát triển
    nói thẳng là bác không có máy xịn , không có model để teen xóa phông nên thế . hiểu hiểu

Quote Được gửi bởi ThoPNT View Post
    Nguyen Hoang Hiep , đang là SV năm 2 , mới chơi ảnh được 1 năm
    đoạt champion SONY AWAR đó . không có lớp trẻ , lấy đâu nhiếp ảnh VN phát triển
    nói thẳng là bác không có máy xịn , không có model để teen xóa phông nên thế . hiểu hiểu
    anh hiệp học trường em nè :D, sinh năm 90-91 j đó, làm j năm 2 nhỉ
    Bác chủ này là AQ đích tôn rồi, em trẻ trâu nhưng ít tiền nhưng máy xịn k có nên phải học pts lòe lọet bù đi thiếu hụt của thiết bị + bù cho khả năng chụp ảnh phần nào, em k biết cái bố cục 1/3 ntn nên em cứ xiên xẹo góc máy
    nhưng bọn em muốn thế đâu, trách cái ông nào nghĩ ra pts, rồi nghĩ ra thiết bị đắt tiền chứ, hxhx, ông trời lại còn tạo ra gái để bọn trẻ trâu bọn em làm màu tán gái nữa, rồi lại còn tạo ra những cảnh đẹp để bọn em chụp về khoe vs bạn bè và sĩ gái.. chẹp chẹp
    chốt lại có trách thì trách ông trời ý bác ạ, k có gái bọn em làm j sĩ rởm pts cho ảnh đẹp hơn vs cả máy ảnh máy iếc làm j cho mệt :D

ký tên: trẻ trâu

Thôi thì "Đèn nhà ai nấy sáng" bác ạh. Người ta có tiề, có thiết bị và có thể chơi theo ý người ta. Mặc dù cũng ảnh hưởng nhiều đến các bác lão thành đam mê nghệ thuật nhiếp ảnh chân chính không ít cũng nhiều; nên tốt nhất là giữ vững lập trường, đừng để người ta nhìn vào đánh già mình như bọn "trẻ trâu" áy là được :D

Niềm đam mê nào cũng vậy, cũng cần có nhu cầu được xã hội công nhận. Hiếm có ai đam mê đến mức tự kỷ- không cần thiết tới lời khen chê của mọi người.

Bác cũng nằm trong số đông, muốn được xã hội công nhận. Nhưng được gái teen công nhận thì có gì vui? Bời vì họ có biết gì về máy móc hay là ảnh ọt đâu? Làm sao cho những tay chơi khác công nhận mình, vậy mới vui ^^

Còn nếu chơi máy ảnh và nhiếp ảnh mục đích để cua gái thì có lẽ là hướng đi của mấy ảnh bạn trẻ kia thành công hơn hướng của bác )

Trang 8 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678