Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Có nên mua A 58 lúc này ?

Có nên mua A 58 lúc này ?

Mình là newbie cũng có tí gọi là đam mê nhưng chưa bao giờ được sở hữu một máy ảnh đúng nghĩa toàn compact với điện thoại thôi. Nay cũng muốn chụp choẹt với người ta nhưng chỉ sợ đam mê nhất thời nên cũng chưa dám đầu tư nhiều nên dự định chi khoảng 6-7tr lục tung các diễn đàn mua bán cũng như nhiếp ảnh ra shop cũng trên tay mấy con entry như Ni 3xxx, 5xxx hay Ca 6xx,5xx,1xxx thì vẫn chưa mang lại cảm giác muốn mua
    Vô tình ghé web của Khánh Long, thì thấy em A58+kit náy giá 6,5tr tự nhiên thấy yêu mà kiếm ở mấy trang mua bán khác thì thấy ít ai bán.
    Nay lên đây nhờ các bạn tư vấn có mua được không? Lens có nhiều không? đọc thì thấy lens ngàm A hơi ít nên cũng sợ
    cám ơn đã đọc và vễnh tay nghe tư vấn ạ

len ngàm A và sony ở HCM thì đúng là thiên đường. A58 đẹp lắm, bác đừng bỏ qua cơ hội này.

Quote Được gửi bởi xuandung11a2 View Post
    len ngàm A và sony ở HCM thì đúng là thiên đường. A58 đẹp lắm, bác đừng bỏ qua cơ hội này.
    Bạn cho mình tên một lens xóa phông tốt + giá cho em này với cám ơn

fixx 50mm f1.7 minota bokeh cực đỉnh. giá 1tr5. len này thì không thiếu.Thích tele xóa phông thì SAM 55-300mm Thiên hạ vô địch.Giá tầm 3tr5-4tr.

Quote Được gửi bởi xuandung11a2 View Post
    fixx 50mm f1.7 minota bokeh cực đỉnh. giá 1tr5. len này thì không thiếu.Thích tele xóa phông thì SAM 55-300mm Thiên hạ vô địch.Giá tầm 3tr5-4tr.
    Tìm máy không ra bạn ơi, chÁn quá.

Quote Được gửi bởi phonzglinh View Post
    Tìm máy không ra bạn ơi, chÁn quá.
    Trên chợ fb có 1 con 58 đó bác...
    like.no.other...