Trang 789 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 289689739779787788789790791799839889 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 7,881 đến 7,890 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Cảm ơn anh PentaxKXX em sẽ mua loại đèn anh gợi ý. Em cũng có nghĩ tới Fenix E12 cũng nhỏ gọn dùng 1 viên pin AA. Nhưng để em thử loại Cree Led flash light xem sao.

Quote Được gửi bởi ThuyenLu View Post
    Cảm ơn anh PentaxKXX em sẽ mua loại đèn anh gợi ý. Em cũng có nghĩ tới Fenix E12 cũng nhỏ gọn dùng 1 viên pin AA. Nhưng để em thử loại Cree Led flash light xem sao.
    Tôi mua tổng cộng 26 cái. Còn giữ 3 cái để dùng,1 để trong xe ,1để đầu giường, còn 1 cái hư công tắc vẫn có thể dùng tạm vì mỗi lần phải bấm nhiều lần nó mới sáng. Cái bị hư này nó trả lại tiền mà không phải gửi trả lại nó. Tôi dùng cả pin AA lanx pin xạc của nó đều rất tốt.

Chào anh Nikonian2006 !
    Em thấy lúc trước anh khen mùi nước hoa YSl loại EDP giữ mùi lậu, mà em tìm trên web không thấy loại EDP cho nam chỉ có EDT thôi.
    Em cũng thích nước hoa có mùi deep nhưng không fresh vì tính em hơi trầm không thích sôi nổi. Anh biết chai nào tư vấn giúp em.
    Thanks anh trước.
    Tu vô tu tu
    Chứng vô chứng chứng.

Các bạn, khi nào các bạn thấy mình không post trong topic là mình đã rất bận và hoàn toàn không thể nào lên forum được.

Về việc mua đèn pin, theo mình nghĩ nếu bạn ở VN và không có người quen mua ở Mỹ phải tốn tiền xách tay thì bạn nên tìm shop uy tín và nên mua ở VN. Bạn chỉ nên mua ở Amazon khi nào bạn không thể nào tin hàng bán ở VN là hàng thật. Không đáng phải mua những cái thật nhỏ từ Mỹ về VN lâu như vậy.

Wangy, anh mua chai YSL EDP từ lâu lắm rồi em và do ít dùng cho nên cho đến hôm nay mà anh vẫn còn nhưng sẽ sớm hết. Anh đã có đi ra tiệm xem thử và đúng là anh thấy Opium mới bây giờ chỉ còn EDT anh nghĩ vì anh thích mùi này cho nên mua EDT cũng không sao cả có gì anh dùng gấp đôi lên. Ngoài ra, anh gửi link cho em xem đây là Bulgari cho nam EDP và anh đã chọn Amazon bán nghĩa là không bao giờ có chuyện hàng giả. Amazon chỉ có 2-3 chai EDP gì đó của hiệu này em dò tìm sẽ thấy. Tuyệt đối không mua của seller ngoài ở đó mà không biết họ là ai vì khả năng hàng giả rất cao. Anh cũng có được tặng Mont Blanc Man EDT chai màu đen hoàn toàn em có thể dò tìm ra nếu muốn nhưng chỉ EDT cũng mùi deep. Anh có định thử mua Obsession for Men EDP để anh ra tiệm đã vì nước hoa của anh gần hết rồi, nhưng mùi nào anh nghĩ là em phải ra tiệm offline thử vì đây là sở thích cá nhân từng người rất khó khi em nghe anh nói và mua không thử mùi vì mua về không thích là bỏ cả chai tốt nhiều tiền nhất là EDP. Bản thân anh chỉ thích dùng EDP chỉ mua EDT khi nào không còn sự chọn lựa nào khác.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Em lựa chai Bulgari này 2 OZ = 60ml hay chai 30ml ở bên trái nó nhe em không lựa chai lớn 120ml không lựa loại khác vì nó không phải Amazon bán https://www.amazon.com/Bvlgari-Black...1XM9ANTMQ4R392

5D này rất đẹp + grip + 50mm 1.4 cho bid, giá mua 500 seller này dù ít FB nhưng đã bán hàng rồi có FB và hoàn toàn tin tưởng để mua http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...MAAOSwNuxXXzVH rất hiếm thấy 5D như trong hình hiện tại, có thể bid nếu muốn nhưng giá 500 bao gồm như hình vẫn là tốt.

Đừng lo về FB seller này nó là Samsonite chính hãng bán, cái Sierra này cho laptop 17 inches là túi lớn hiệu tốt giá 34 đồng hai màu chọn http://www.ebay.com/itm/High-Sierra-...9%3A5000026044

Em hỏi anh về mua Surface Pro, sorry anh đã quên trả lời em. Link em gửi hàng refurb seller đó là tốt nhưng vấn đề ở đây là em phải chỉ nên mua manufacturer refurb nghĩa là chính hãng nó làm thì tốt nếu seller ghi chữ như vậy thì bản thân nó làm lại và không theo chuẩn chính hãng, em không nên mua nhất là phải mang về VN rất tốn khi mang trả lại nếu em ở bên Mỹ trả lại dễ dàng thì em nên mua vì seller ngoài nhưng nó FB tốt. Nếu em muốn chọn hàng cũ, em nên chọn Like New nếu có từ Amazon Warehouse bán, hoặc em nên lên fredmiranda mua và nếu không có khả năng mua thì nói anh victory hay anh nào đã có nhiều kinh nghiệm và FB mua ở đó mua cho em. Anh cho rằng hàng cũ đã dùng chỉ ở đó là rẻ nhất khi mua online không ai biết ai vấn đề là tự em nếu không có đủ điều kiện thì phải nhờ xách tay mua cho em, anh victory đã mua ở đó rất nhiều lần anh ấy không có khó khăn gì mua cho em sau khi em đã chọn cái nào em thích. Ngoài ra, em nên mua mới hay ít nhất Amazon bán ghi là like new. Đừng nên vì một ít tiền mà nhận rủi ro không đáng có.

Rockport sale bạn mua hai đôi dùng code ở đầu trang, nó sẽ giảm giá bạn đang thấy 30% cho hai đôi. Nếu bạn nào chưa có giày thì mua hai đôi cũng OK lắm vì bạn nên mang một đôi cách ngày và khi không mang bạn để ở nơi thật khô ráo thì da nó sẽ bền hơn, mình thử rồi có một số đôi đen mang đi làm mình tính sale giá chỉ còn khoảng 150 đồng hai đôi free ship trong Mỹ là giá rẻ và nó rất bền bỉ bạn có thể thử nếu muốn http://www.rockport.com/all-mens-sho...n=20160613bmsm.

BH sale Macbook Air sx đầu 2015 i5, flash drive 256 và 13 inch chỉ còn 830 chỉ một ngày sale giá này rẻ hơn giá online khác khoảng 60 đồng đã kiểm tra cùng loại như nhau, thường hàng Apple rất ít khi nào sale http://www.bhphotovideo.com/c/produc..._notebook.html

Anh Nikonian2006 ơi, KEH nó bảo hành Flash thì gửi cho nó để sửa hay gửi cho mình cái khác vậy anh nhỉ.

Phantan, kinh nghiệm của chính anh là anh gửi trả lại và Keh ship lại (ship free) cái khác cho anh cùng rating đã mua hoặc là trả lại lấy tiền credit rồi bỏ tiền thêm mua cái khác mình thích. Cái này em phải email Keh trước để nó đính kèm số ID trả lại gọi là RMA trong email rồi em kèm theo nếu phải ship lại. Có bạn trong topic này đã được Keh cho mang ra chính hãng ở VN sửa lại Keh trả tiền sau khi có hóa đơn trực tiếp cho nơi sửa ở VN (trung tâm chính hãng chứ Keh không chơi với trung tâm không đúng của hãng sx).

Keh chỉ hôm nay sale hàng Minolta 20% phải có code để giảm giá.

Bạn xem link đã gửi hôm qua, hôm nay Rockport chính hãng cho free ship trong Mỹ chỉ hai ngày đến cho order trên 75 đồng kể cả luôn hàng đang sale, chỉ một ngày.

Đôi Clarks này mang Jean đẹp loại không dây, sale 8pm tối nay hiện tại 50 đồng https://www.amazon.com/Clarks-Sherwi..._3022_49893239

Hàng trăm người mua trong một ngày cho nên muốn phải nhanh nghĩa là hàng hot, Citizen 6 kim dây thép 200m 279 http://www.ebay.com/itm/Citizen-Mens...374%3AFeatured

Lâu lắm rồi mình có nói bạn mua cục sạc dự phòng 3-4 lần cho iphone giá rẻ hiệu Romoss Sense 4 mình chỉ nói lại là mình nhớ làm mình dùng chắc cũng phải gần 2 năm rồi mình không để ý pin trữ sụt bao nhiêu nhưng mình có ba viên không hề hỏng chút nào vẫn còn dùng tốt. Mình nhớ là hiệu này giá rẻ lắm 20 thì phải. Ai đi xa 2-3 ngày mang theo không cần ổ điện sạc. Lâu lâu thì mình mới thấy có thằng China mà làm ăn tốt.

Ai còn yêu thích 1d2n thì cái này hiện tại hiếm vì còn rất đẹp cho trả giá 395 http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...YAAOSw3YNXYAJj full box bây giờ mà kiếm máy này còn đẹp là rất khó nhất là ở VN

Hi anh Nikonian và all: có ai có kinh nghiệm mua 'Đá giả' dùng để chụp sản phẩm không, thấy amazon đăng là acrylic ice cube. Vấn đề là mua của thằng nào giá vừa tốt mà vừa dùng tốt. Cả tại nước ngoài và Việt Nam

Thanks anh và mọi người trước
    Hùng Nguyễn Photo
    Mobile: 0937 067804
    YM: canhhac.photo

Trang 789 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 289689739779787788789790791799839889 ... Cuối cùngCuối cùng