Trang 479 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 379429469477478479480481489529579979 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 4,781 đến 4,790 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Chỉ 48 giờ từ giờ mình post. Trên jomashop, dùng JSNEW20 mua 250 đồng giảm 20, dùng JSNEW50 mua 1000 đồng giảm 50. Phải nhớ là sale có thời gian rất ngắn và mình không có thời gian thử code hãy vui lòng thử code bằng cách login và check thử. Mình tin rằng nó cho cả luôn hàng đã giảm giá chỉ ở trên jomashop website. Bạn nào thử đúng vui lòng giúp post lên cho bạn khác biết. Sale thế này cho tất cả thì là rất tốt rồi dùng luôn code trên website để free shipping trong Mỹ.

D4 chụp rất ít full box còn đẹp 3500 hay bid http://www.ebay.com/itm/Nikon-D4-16-...item19fd973769 phải đọc FB của seller.

D700 còn đẹp 40K full box phải đọc feedback giá 829 http://www.ebay.com/itm/Nikon-D700-1...item46371bc740

1ds2 còn đẹp full box dưới 30K giá 895 http://www.ebay.com/itm/Canon-1Ds-Ma...item4ae6e797bf hai viên pin Canon một viên Lenmar toàn là hiệu tốt.

Quote Được gửi bởi k790i View Post
    Có ai biết cho em hỏi thông tin về quy định mang đồ về VN ko? Em tìm trên google mà ko có, toàn thứ tào lao từ năm 2006. Đúng là văn bản hướng dẫn ở VN rất ko rõ ràng và khó tìm.
    Em có mua 2 cái camera loại nhỏ D3000 về cho bạn? Em có mang theo D3s của em từ VN sang. Vậy giờ em về, em mang theo 3 cái camera cùng về thì có vấn đề gì ko ạ ?
    Mình nghĩ bạn nên nhờ những anh xách tay chuyên nghiệp và có uy tín trên đây, bạn có thể tìm hiều đủ luật pháp nhưng luôn có những rủi ro không biết trước được với bạn, khá là rắc rối và tù mù. Ý kiến cá nhân của mình là vậy

Cảm ơn Nikonian2006 đã nhiệt tình tư vấn.
    Chắc mình sẽ chờ ít thời gian đợi PRW3500 "hạ nhiệt" bớt rồi lấy. Mẫu PRG270 thì rẻ nhưng mình ko ưng ngoại hình của em này. Riêng cái PRW2500 mới hôm qua đã nhảy vọt từ 166 lên ~ 190$ rồi http://www.amazon.com/Casio-PRW-2500...U/ref=pd_ybh_9.

Bạn mediator mình theo dõi Amazon hàng ngày và kể từ khi mình mua cái version 2 năm 2014 cho đến nay mình rất ít khi nào thấy Amazon sale trở lại như vậy cái 1500 model version 2 kia bây giờ mình xem lại toàn là 200 nó không thể nào có giá như lúc mình mua sale chắc là phải chờ đến tháng 11 họa may đôi lúc amazon là như vậy có lúc sale double cực rẻ có lúc từ rất lâu không hề thấy sale Pathfinder. Với giá bạn muốn mua khoảng 300 bạn có thể chọn Suunto đây là loại đo cực kỳ chính xác và chính vì có nó nên Casio mới phải ra version 3.

Nếu như có bạn nào cần phải mua không thể chờ sale hãy vào mua hàng cũ của Amazon Warehouse bán mình dò thử cũng có rất nhiều cái Casio trong đó giá rẻ hơn hàng mới và bạn phải đọc mô tả tình trạng hàng trước khi mua mình thấy giá như vậy là rẻ vào lúc không còn sự lựa chọn nào khác. Bạn hoàn toàn yên tâm mua hàng cũ chỉ của Amazon warehouse bán không có gì bạn phải lo lắng khi được amazon phục vụ cho dù mang đi rất xa. Ngoài amazon ra, mình đề nghị bạn không bao giờ mua hàng cũ ở seller nào khác trên đó trừ phi bạn biết rõ FB của họ là tốt.

1d4 này rất hiếm thấy đọc mô tả sẽ hiểu 2250 http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...item3aa5ca73c8

Deal nex7 này em thấy khá tốt này, các bác nào có nhu cầu có thể tham khảo :D

http://www.bhphotovideo.com/c/produc...al_Camera.html

A Nikonian:
    - Em thấy cùng dòng vesion 3: nhưng có giá từ 116$ (PRG-270) tới hơn 400$ (PRW-3500) nếu không tính vật liệu cấu tạo, chí tính độ chính xác thì có sự khác biệt không ?
    - Casio có dòng siêu bền MUDMAN, RANGEMAN cũng có chức năng (altimeter, barometer, compass, thermometer) giống Protrek. A cho e hỏi có gì khác nhau giữa các dòng sản phẩm này ?
    - E muốn hỏi a thêm về cách bảo quản pin trong tủ lạnh khi không sử dụng
    3D&1.4/50T*

Quote Được gửi bởi 2cents View Post
    Được bác ah. Chấp nhận thẻ visa Việt Nam, paypal của thẻ Việt Nam, nếu bác có account amazon thì bác cũng có thể xài amazon payment được luôn.
    Cám ơn bạn 2cents nhiều. Mình đã mua đc và Jomashop đã ship hàng.

Quote Được gửi bởi victory963 View Post
    @ Anh Vũ: cảm ơn anh đã giải thích rõ ràng ah.

@ Chào bạn rock_ch4,
    Những ý chính muốn nói thì anh Nikonian đã nói hết rồi, mình chỉ góp ý thêm khi mua hàng trên Amazon như sau:
    Thường các bạn ở VN mua hàng theo 2 cách:
    1- Nhờ người thân tại Mỹ mua giúp và đem về VN : cách này thuận tiện nhất, nhờ người thân ktra ngày hàng đến và mã hàng chính xác. Nếu như trên tài khoản báo đã giao hàng mà hàng chưa thấy, bạn có thể LL với Amazon và hỏi về đơn hàng của bạn (lưu ý là Mỹ đi sau VN khoảng nửa ngày nhé)
    2- Nhờ dịch vụ mua giúp và chuyển về VN: cách này tốn phí, và khó có thể kiểm tra thực tế món hàng của bạn đã đến chưa và mã hàng có chính xác ko, vì là nơi tập hợp hàng nên ko thể ktra chi tiết từng món hàng được, nếu món nào có giá trị thì mới ghi chú để ktra, còn ko thì cứ vậy mà đóng thùng gởi về VN.
    Do vậy nếu các bạn nhờ DV thì chịu khó đợi khi nhận và ktra hàng tại VN, nếu có vấn đề thì lúc đó hãy LH với Amazon.
    Vì thgian từ lúc mua/nhận tại Mỹ/chuyển về VN cũng phải 2-4 tuần , tùy thuộc vào thgian phát hàng tại Mỹ nữa. (thời điểm bt, ko phải căng như lúc này)
    Cho dù lâu nhưng họ vẫn giải quyết thỏa đáng cho bạn, bạn ko lo quá hạn ko thể than phiền được.
    Nên nếu như bạn than phiền trong khi chưa nhận hàng tại VN thì theo mình chưa đúng, cách phục vụ của họ thì đã quá rõ, khách hàng luôn đúng và làm mọi cách vừa lòng khách hàng, cho dù đền hàng hoặc trả tiền 100% thì họ vẫn thực hiện ngay lập tức, kèm theo lời xin lỗi chân thành. Việc trả hàng lại cho họ tại VN gần như ko ai thực hiện, vì cước chiều gởi lại Mỹ đắt, nhiều lúc giá trị gấp mấy lần món hàng.

Mình cũng xin nói thêm, khi bạn đặt hàng/chat trực tiếp với họ, họ biết rõ bạn đang ở khu vực nào qua việc ktra ip , nên mình chỉ có ý muốn nói với các bạn mới bắt đầu mua hàng từ Amazon/ các site khác ở Mỹ ; nên tôn trọng nguyên tắc trong mua bán. Nói đơn giản là nếu họ sai thì mình bắt đền, mình sai thì mình chịu.
    Ví dụ như bạn mua đồ điện ở Mỹ về VN xài, biết rõ điện thế sd là 120v, có lúc lỡ tay cắm 220v món đó đi tong, bạn bắt đền họ? OK, họ vẫn đền đó nếu bạn “bù lu bù loa” , nhưng họ sẽ ghi nhận , và dần dần họ ko chào đón mình mua hàng nữa. Bằng chứng là hiện tại có rất nhiều sites bán hàng nổi tiếng ở Mỹ như Newegg/Costco/Macys/Walmart/Tigerdirect/Bestbuy … đều ko thể đặt hàng nếu bạn ngồi ở VN, cho dù bạn có sd tài khoản và thẻ Mỹ đi chăng nữa, thậm chí cấm tiệt ko cho vào xem hàng .. Các bạn nghĩ sao chứ mình thấy buồn đó chứ!

Xin cảm ơn và chúc các bạn có được những món hàng tốt với giá cực tốt.
    Trân trọng.
    Chào A, Victory963, A Nikonian2006.
    Lí do E hỏi AMZ vì E không thấy nó thông tin là nó đã chuyển hàng đến địa điểm của E và E hỏi nó là vì sao? Nó đã tự ship hàng cho E rồi mới thông báo cho E là nó sẽ đặt một đơn hàng mới. E đã đặt của nó cũng phải đến 200 - 300 đơn hàng của AMZ và E chưa gặp 1 lần nào bị tình trang như trên. Khi E nhận đc hàng mà có hàng nó đã chuyển cho E thì chắc chắn E sẽ mail cho nó yêu cầu nó trừ tiền đơn hàng đó của E. E đã nói ở phần cmt lần trc là E sẽ gửi lại phản hồi của E với nó lên trên này để mọi người đều biết cách xử lý của AMZ.

Rock, anh và anh victory nói ở trên không phải lả chỉ nói về em đâu, trong bài viết trước anh đã thấy trước sự tế nhị đó và anh đã ghi rõ ràng là không phải nói về em mà ở đây là nói chung mang tính chất phòng tránh nếu có xảy ra nghĩa là chúng ta ai cũng muốn được phục vụ tốt như amazon (chậm vài ngày là nó ship ngay hàng mới free shipping) cho nên để làm được điều đó, ở nơi sẽ xảy ra, chúng ta nói chung cần phải duy trì niềm tin lẫn nhau người mua người bán và không lạm dụng sự tốt bụng của người ta để đánh mất niềm tin.

Khang9x

1. Anh chỉ trả lời ở điều anh biết vì anh chỉ đeo dòng Pathfinder hay Protrek của Casio và chưa đeo dòng Rangeman hay Mudman.

2. Ở version 3, về đo đạc thì như nhau nhưng từ 270 model em nói lên 3500 thì có sự khác biệt vì 3500 mới vừa ra khác thế nào thì anh không rõ ở những chức năng khác. 3500 không 400 như em nói, chỉ dưới 300.

3. Dòng mudman và rangeman là thuộc gshock là loại đồng hồ bền bỉ mà pathfinder không có. Mudman không có đo thì phải chỉ là nó dùng cho quân đội hay đi trong bùn lầy. Rangeman là có cả version 2 đo và version 3. Version 3 của nó cũng phải gần 400. Rangeman tốt hơn Protrek ở nhiều điểm anh ví dụ như do time recording thì chỉ cần nhấn một nút có ngay không cần menu và nó chuyên cho dân cứu hộ và rangers và nó to và bền em ném nó từ lầu cao xuống nó không chết điều này Pathfinder không làm được.

Citizen Skyhawk này rất hay Titanium to nhưng cực nhẹ giá 379 trong khi Amazon bán hàng chính hãng bh quốc tế 1 năm mà đến hơn 600 xem link

http://www.ebay.com/itm/Citizen-Skyh...item234280c1c5

http://www.amazon.com/Citizen-JY0010.../dp/B0012IR0U2

Trang 479 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 379429469477478479480481489529579979 ... Cuối cùngCuối cùng