Trang 349 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 249299339347348349350351359399449849 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 3,481 đến 3,490 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Có anh nào ra dịch vụ như a nikonian nói là e ủng hộ liền, hihi. Post này là hàng Ebay giá rẻ, vậy em đăng nhưng web khác được mà hả các anh. vì em cũng hay thấy deal tốt :D

Em nghĩ là được đó bạn ơi vì cùng mục đích là giới thiệu deal rẻ cho anh em m!

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Trước khi mình post links hôm nay mình có hai việc muốn nói:

- Mình lập lại thôi. Mong là có bạn nào có thẻ CC ở Mỹ có thể mở ra dịch vụ mua gift card giúp các bạn ở VN (lấy một ít tiền dịch vụ thôi) để giải quyết vấn đề tạm thời thẻ CC ở VN hay bị từ chối mua hàng.

- Em EOS450, anh rất vui vì em Trung đã học được cách làm ăn dịch vụ của người Mỹ và đã phục vụ rất tốt và không làm mất uy tín của anh giới thiệu cho mọi người trong topic của anh. Để cho rõ ràng, anh hoàn toàn không có bất cứ lợi ích gì trong việc giới thiệu này. Anh giới thiệu là vì anh ấy làm tốt và đàng hoàng tin tưởng 100%. Anh blurrist nhiều khi kêu em Trung mua hàng hàng chục triệu mà không hề đòi deposit, một phần là vì anh blurrist rất uy tín trong việc tiền bạc.

- Ngoài ra để mình nói rõ nhe, có một số bạn nhờ mua xong anh dịch vụ tin, không bắt đóng deposit nhưng vì chuyện này lại làm mất lòng tin con người tự do rút lại không mua làm cho mấy anh dịch vụ khó khăn luôn. Vì vậy cho nên phải là người đàng hoàng có uy tín forum mới không phải đóng deposit chứ không phải ai cũng được. Và em khuyên tất cả các anh dịch vụ em liệt kê gặp người lạ phải ràng buộc rõ ràng bằng deposit và yêu cầu không hủy sau khi đã order. Nếu có hủy cũng phải trả phí xách tay bời vì các anh ấy không phải là người bán hàng. Thời gian của họ là phải tạo ra tiền.

- Em 450, hôm nay trong box nhận xét anh có mở cuộc thi viết review tặng đồng hồ anh mới vừa ghi cách chơi. Vì nếu để chờ em lấy máy về thì quá hạn. Em có thể vào trong topic anh 11002 mở cho victory và chỉ cần em post lại điều em đã viết ở trên. Em có thể ghi thêm là em chưa có máy em sẽ post hình máy sau để chứng minh đúng là em dùng victory. Nếu không thì em nghĩ ra cách nào chứng minh thì em cứ ghi lên. Nếu cần anh bảo lãnh cho em anh sẽ đứng ra bảo lãnh cho em vì cho dù anh không biết em là ai nhưng anh tin rằng em đã nói thật như ở trên. Bài viết ở trên của em đã đủ hay anh tin rằng không cần phải bỏ thời gian ra viết lại, em copy và mang vào topic đang có luôn.

- Em tham gia giúp anh nhe, biết đâu may mắn được cái đồng hồ anh gửi tặng, mình chơi với nhau cho vui ai thắng ai thua không quan trọng đâu.

- Các bạn nào dùng dịch vụ xách tay trong topic mình, mình xin đề nghị cố gắng hãy viết review vì topic này càng ngày sẽ càng nhiều người mua cho nên những người mới họ sẽ cần biết được ai tốt ai xấu. Bạn viết xấu (nếu có) thì bạn giúp cho seller kia sẽ có thể sửa sai làm tốt hơn thôi.
    Dạ, em đã post trong topic "Nhận xét cửa hàng dịch vụ xách tay từ Mỹ www.minhtricamera.com của TV victory963 " rồi ah.

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=191324

Em 450, cám ơn em đã giúp đỡ cho box. Anh đã đọc:

- Em không cần phải post hình lên nữa để cho thấy sản phẩm về vì post hình lên có thể làm phiền em. Bằng chứng em đưa đã hơn mức rõ ràng. Nếu em muốn em chỉ cần cái email đầu là đủ rồi không cần thêm thông tin nào khác cá nhân em. Thật ra tụi anh lúc đòi hòi điều kiện chứng minh là buyer cũng rất khó khăn vì nó vi phạm cá nhân cá em nhưng mà không làm lại không được.

- Em vui lòng thêm dòng Nhận Xét: Tốt giúp anh để anh mod sau này sẽ chèn vote vào topic.

- Chuyện chưa quen viết cho đúng chuẩn nội quy là rất bình thường. Có tụi anh đây giúp cho làm đúng và giúp đỡ bất cứ lúc nào.

Nhiều lúc mình nói thật nhe, Amazon nó giảm giá quá dữ không mua thiệt là uổng phí cho nên nhiều bạn trong đây hay bị nhiện topic này xin hãy thông cảm. Nhớ là cho dù bạn mua nhiều nhưng những cái bạn mua nếu bạn cần đều là rất và rất rẻ.

Lúc mình chuẩn bị viết còn, lúc post xong hết ngay mình tiếc quá đôi CK này đôi bên trái cùng (không láng thích hợp đi làm giá bạn mua size 7.5 là 109 đồng bạn xem cách đây vài phút sale chỉ còn 52 đồng lúc đó mình check ra thử giá nên mình mới biết bạn phải nhớ là giày CK rất nổi tiếng mà chỉ 52 đồng. Nhiều khi mình bận quá nên bạn nào muốn mua hãy lên Amazon xem deals của nó nhiều khi lỡ như thế này thật đáng tiếc http://www.amazon.com/dp/B009G3S6QW/...d_p=1980506282

Oops, sorry size 8 trở lên size lớn vẫn còn deal bán 65 đồng bạn check out ra vào CYBWEEK14 nó sale xuống còn 52 đồng nhanh nhanh. Hãy chọn kiểu màu không láng ở ngoài cùng rồi chọn size 8 trở lên sẽ còn sale, sẽ hết khoảng 1 tiếng nữa thôi.

Lúc 9:30pm đêm nay bạn hãy vào đây đôi Ecco này hai màu rất đẹp, văn phòng, màu đen còn size 42 bạn chọn sẽ thây giá hiện tại không sale 120. Vào giờ đó nó sẽ sale xuống khoảng 20-25% sau đó bạn check out cho mình vào CYBWEEK14 nó sẽ sale xuống tiếp 30% má ơi như vậy chỉ còn 50 đồng gì đó thôi. Bạn phải vào đúng giờ cho mình và phải nhanh nhe giá đó giày ECCO bạn đi kiếm khắp VN mua được đôi này 70-80 đồng mình thua bạn cái gì cũng được. Giá này là cực rẻ vì hai sale vô áp dụng một lúc đó. Nhớ nhe, good luck.

http://www.amazon.com/dp/B009G3S6QW/...d_p=1980506282

Em 450, cám ơn em đã giúp đỡ cho box. Anh đã đọc:

- Em không cần phải post hình lên nữa để cho thấy sản phẩm về vì post hình lên có thể làm phiền em. Bằng chứng em đưa đã hơn mức rõ ràng. Nếu em muốn em chỉ cần cái email đầu là đủ rồi không cần thêm thông tin nào khác cá nhân em. Thật ra tụi anh lúc đòi hòi điều kiện chứng minh là buyer cũng rất khó khăn vì nó vi phạm cá nhân cá em nhưng mà không làm lại không được.

- Em vui lòng thêm dòng Nhận Xét: Tốt giúp anh để anh mod sau này sẽ chèn vote vào topic.

- Chuyện chưa quen viết cho đúng chuẩn nội quy là rất bình thường. Có tụi anh đây giúp cho làm đúng và giúp đỡ bất cứ lúc nào.

Nhiều lúc mình nói thật nhe, Amazon nó giảm giá quá dữ không mua thiệt là uổng phí cho nên nhiều bạn trong đây hay bị nhiện topic này xin hãy thông cảm. Nhớ là cho dù bạn mua nhiều nhưng những cái bạn mua nếu bạn cần đều là rất và rất rẻ.

Lúc mình chuẩn bị viết còn, lúc post xong hết ngay mình tiếc quá đôi CK này đôi bên trái cùng (không láng thích hợp đi làm giá bạn mua size 7.5 là 109 đồng bạn xem cách đây vài phút sale chỉ còn 52 đồng lúc đó mình check ra thử giá nên mình mới biết bạn phải nhớ là giày CK rất nổi tiếng mà chỉ 52 đồng. Nhiều khi mình bận quá nên bạn nào muốn mua hãy lên Amazon xem deals của nó nhiều khi lỡ như thế này thật đáng tiếc http://www.amazon.com/dp/B009G3S6QW/...d_p=1980506282

Oops, sorry size 8 trở lên size lớn vẫn còn deal bán 65 đồng bạn check out ra vào CYBWEEK14 nó sale xuống còn 52 đồng nhanh nhanh. Hãy chọn kiểu màu không láng ở ngoài cùng rồi chọn size 8 trở lên sẽ còn sale, sẽ hết khoảng 1 tiếng nữa thôi.
    Cảm ơn a Nikonian2006. E đã lấy đôi CK này vs giá 35$. Phải nói là quá rẻ
    Items
    $109.95
    Estimated shipping & handling FREE
    30% Off Promotion
    -$32.99
    Lightning Deal
    -$43.96
    Total before tax
    $33.00
    Estimated tax to be collected
    $2.64
    Estimated order total
    $35.64

Lúc 9:30pm đêm nay bạn hãy vào đây đôi Ecco này hai màu rất đẹp, văn phòng, màu đen còn size 42 bạn chọn sẽ thây giá hiện tại không sale 120. Vào giờ đó nó sẽ sale xuống khoảng 20-25% sau đó bạn check out cho mình vào CYBWEEK14 nó sẽ sale xuống tiếp 30% má ơi như vậy chỉ còn 50 đồng gì đó thôi. Bạn phải vào đúng giờ cho mình và phải nhanh nhe giá đó giày ECCO bạn đi kiếm khắp VN mua được đôi này 70-80 đồng mình thua bạn cái gì cũng được. Giá này là cực rẻ vì hai sale vô áp dụng một lúc đó. Nhớ nhe, good luck.

http://www.amazon.com/dp/B009G3S6QW/...d_p=1980506282
    Link này là đôi CK chứ đâu phải Ecco đâu em.
    Post lại cho anh em biết nhé. Chứ anh đang đợi 2 đôi Rockport về rồi Nikonian2006 ơi ;)

Deal tốt quá, mà hết giờ sớm. Mình check Missed deal thấy có 27% claimed. Hy vọng có deal lại ;-)
    (Chữ ký đã hợp lệ) Canon hay Nikon đều tốt!

Quote Được gửi bởi namthang View Post
    Link này là đôi CK chứ đâu phải Ecco đâu em.
    Post lại cho anh em biết nhé. Chứ anh đang đợi 2 đôi Rockport về rồi Nikonian2006 ơi ;)
    Link của đôi ECCO đây anh ạ
    [url]http://www.amazon.com/gp/product/B005EUR900/ref=gb1h_img_c-2_6282_b0a2d444?pf_rd_m=ATVPDKIKX0DER
    Được sửa bởi Intello lúc 10:42 AM ngày 18-08-2015

Binh, chúc mừng bạn mua một đôi CK quá rẻ. Nếu bạn nào chưa biết, CK là một hiệu rất nổi tiếng nó không làm giày dỏm đâu, bạn mà mua chỉ 35 đồng đôi giày đen đi làm đó là bạn quá may mắn. Bạn dai108, cơ hội của nó quay lại cho bạn sale cả hai lần gộp vào là không phải nhiều đâu.

Anh namthang, mỗi ngày em post nhiều link quá copy em cứ làm sai hoài, sorry. Các bạn khác, hồi sáng mình post 930pm Amazon lại đổi lại bây giờ là 10pm trễ 1/2 tiếng xin vui lòng hãy vào đúng giờ mình nói nhe, mình đã kiểm tra kỹ giờ sale.

Đôi đó hiện tại 120 nếu bạn mua bây giờ sẽ giảm 30% nếu bạn mua lúc 10pm nó sẽ giảm thêm khoảng 20-25% nữa thì phải nói là cực rẻ. Hồi sáng mình xem size nó toàn size lớn bây giờ size nhỏ có đầy cả hai màu. Xin vui lòng phải vào đúng giờ đã nói không trễ và phải chuẩn bị sẵn sàng. Cơ hội mà sale dữ dội thế này thì hiếm gặp lắm không phải có thường xuyên đâu. Loại giày này ở VN bán hàng triệu đồng đó.

Link đây mình post link lại cho chắc ăn http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=1980506282

Trang 349 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 249299339347348349350351359399449849 ... Cuối cùngCuối cùng