Trang 741 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 241641691731739740741742743751791841 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 7,401 đến 7,410 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Anh Vũ ơi,

Hôm trước nghe anh giới thiệu cái Otterbox và sau khi xem review trên youtube thấy rất ấn tượng. Em mới lấy về 1 cái cho iphone. Do iphone của em có dán sẵn miếng kính cường lực nên khi để vào cộng thêm cái built-in screen protector của Otterbox thì màn hình không được nhạy. Em không biết là nên gỡ bỏ cái kính cường lực trên iphone hay là tháo cái built-in screen protector của nó. Anh có kinh nghiệm sử dụng xin anh cho em xin chút ý kiến. Cám ơn anh nhiều.

Quote Được gửi bởi nhan View Post
    Anh Vũ ơi,

Hôm trước nghe anh giới thiệu cái Otterbox và sau khi xem review trên youtube thấy rất ấn tượng. Em mới lấy về 1 cái cho iphone. Do iphone của em có dán sẵn miếng kính cường lực nên khi để vào cộng thêm cái built-in screen protector của Otterbox thì màn hình không được nhạy. Em không biết là nên gỡ bỏ cái kính cường lực trên iphone hay là tháo cái built-in screen protector của nó. Anh có kinh nghiệm sử dụng xin anh cho em xin chút ý kiến. Cám ơn anh nhiều.
    mình cũng đang dùng otter box defender, xin góp ý là nên bỏ dán cường lực làm mất độ nhạy màn hình cảm ứng.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post

Henrys là một cửa hàng ebay rất nổi tiếng của Canada bán từ Canada cho nên bạn phải đọc mô tả của nó vì nó nói rất kỹ khi nào bạn mua mà nó không đúng như mô tả thì đem trả lại cho nó lấy tiền lại dễ dàng. Chỉ cần bạn google cửa hàng này ở ebay là sẽ thấy ngay.
    Ah, trên eBay đúng rồi, mình có thấy!

Nhân tiện, bạn Nikonian lưu ý giúp mình 2 dòng máy sau Canon 1D Mark II N hay 1Ds nhé! Mình thích máy đẹp
    Mình định mua dùng (lúc trước dùng 40D thôi) giờ nâng cấp lên 1 cấp nhưng không có nhiều $
    Thanks bạn.
    (Chữ ký đã hợp lệ) Canon hay Nikon đều tốt!

Quote Được gửi bởi dai108tgg View Post
    Ah, trên eBay đúng rồi, mình có thấy!

Nhân tiện, bạn Nikonian lưu ý giúp mình 2 dòng máy sau Canon 1D Mark II N hay 1Ds nhé! Mình thích máy đẹp
    Mình định mua dùng (lúc trước dùng 40D thôi) giờ nâng cấp lên 1 cấp nhưng không có nhiều $
    Thanks bạn.
    Bên keh đang có 1D mark2. Hàng ex+. Rất mới , có thể có một vết trầy nhỏ như con muỗi.
    1ds thì không có.

Mua bên keh thì phục vu tốt kể cả đang ở VN nhe bạn

Có thể có thuế tax. Nhớ hỏi mấy anh xách tay về khoảng này.
    Ông còn nói :"Ống kính góc rộng tốt nhất à? Đó là bước lui 2 bước."

Anh không biết các em mua loại màn hình dán kính cường lực thế nào chứ hiện tại do thay đổi anh bỏ cái otterbox ra và dùng loại case bình thường cho iphone 6 của anh, gấu nhà cũng dùng kính cường lực cho 6s plus chưa bao giờ bị hiện tượng không nhạy như em nói. Lưu ý là iphone mới nhất có dùng chạm mạnh nhẹ và kính cường lực phải đúng của nó mới dùng được. Cho nên ở mặt này em phải xem lại loại em mua.

Nếu đã dùng otterbox rồi bao phủ hết thì gỡ kính ra vì quá dầy không đáng phải bỏ như vậy. Cái che mặt trước của otterbox là đủ tốt.

1d2n và 1ds bây giờ máy đẹp rất khó kiếm cho nên bạn chờ, trước đây mình cũng hay gửi link cho 1d2n hàng đẹp nhưng thỉnh thoảng mới có. Nếu đăng ký email với Keh khi nào nó sale thì mua 1d2 của nó EX+ cũng được nhưng nếu thích 1d2n thì hơi khó mua nếu còn đẹp vì không phải lúc nào cũng có. BH có một cái rất đẹp nhưng phải hơn 600. Hàng đẹp ở Mỹ phải mua khoảng 400 thì họa may cho 1d2n. Mình khuyên là không nên dùng 1ds vì quá chậm nhưng tùy mỗi người. Với mình cho dù thật rẻ mình cũng không mua máy này.

Ở những dòng máy pro cũ này nên mua ở Mỹ, trừ phi biết rõ seller ở VN, bởi vì mua ở VN rất hay bị luộc, đa số là bị luộc nếu gặp phải hàng mới mà không hề biết uy tín seller ở VN ra sao. Ở Mỹ không có như vậy, seller có uy tín hàng đẹp là đúng hàng đẹp không ai luộc trong đó và nên mua ở Mỹ.

Adorama sale mình thấy nhiều cái rẻ, vào lựa nhe bạn http://www.adorama.com/pages/accesso...ink=t&svfor=5m
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

D700 hàng đẹp shot thấp grip + box bid hoặc mua giá thấp http://www.ebay.com/itm/Nikon-D700-D...MAAOSwa-dWprq6, loại này bây giờ mà kiếm shot thấp hàng đẹp là khó không dễ.

Cám ơn anh Vũ đã trả lời. Do phone em đã có kính cường lực rồi lại bỏ vô otterbox thêm 1 lớp của otterbox nữa nên không nhạy. Có lẽ phải tìm cách tháo bỏ miếng dán cường lực trên phone. Em có email cho otterbox hỏi thì nó cũng đã trả lời. Để đây để các bạn khác có găp vấn đề tương tự có thể tham khảo:

Thanks for your inquiry! We do apologize that you are experiencing these issues. We do not recommend using an additional screen protector with the Defender case. We also do not recommend making changes to the case because we do not test the case without the screen protector in it. If you have any other questions feel free to let us know. Have a great day!

Thanks Andywong và Nikonian
    Mình sử dụng máy ảnh ko nhiều, kỹ năng chụp cũng kém. Muốn thử dòng pro thế nào nên chỉ lựa chọn 1d2n hoặc 1ds thôi.
    Tiện thể tập tạ tay ;-)

Mình cũng xác định là sẽ mua từ Mỹ nên hay vào ebay xem. Còn Keh mình chưa mua lần nào, biết là Keh rất uy tín và hàng đầu. Mình sẽ đăng ký email với Keh để hy vọng có hàng đẹp và mua được thì tốt nhất.
    (Chữ ký đã hợp lệ) Canon hay Nikon đều tốt!

Quote Được gửi bởi vuongvu View Post
    a kiếm xem giùm e lens Nikkor(18 200) xài cho máy Nikon D40 nhé, ở VN tới 18tr lận......:(

Bạn có thể mua 16-85mm hoặc 18-140mm mà dùng. Mình thấy cũng đủ hoặc thiếu tí range thôi
    Nikon D7000 + 16-85mm VR + 35mm f1.8G + 18-55 kit + 55-200mm

Như đã nói hôm qua, bạn dai108 theo dõi topic khi nào mình thấy máy nào còn mới mình sẽ gửi link. Hiện tại loại máy bạn hỏi rất khó kiếm hàng đẹp và giá phải rẻ, hàng đẹp giá đúng hoặc cao chút thì có ngay thôi.

Hôm nay không có gì, Amazon sale Nikita máy vặn óc và cưa hai cái giảm 50% còn 179 top seller trên Amazon nhớ là 110v dùng ở Mỹ http://www.amazon.com/dp/B00F6J1A4K/...3WN9PWKXZ4YQP9

1ds2 này còn đẹp shot thấp http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...oAAOSwX~dWqABj

Trang 741 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 241641691731739740741742743751791841 ... Cuối cùngCuối cùng