Trang 347 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 247297337345346347348349357397447847 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 3,461 đến 3,470 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Em tuannbb, em xem cái này, cái này xác nhận lời anh nói về việc kéo kim ra, sorry lẽ ra anh đã phải quote luôn trong bài nói đầu tiên. ETA có nghĩa là máy đồng hồ của TS sản xuất đó em, maybe là chỉ có TS mới làm được cái này vì mấy cái anh nói kia của anh toàn là TS thôi http://forums.watchuseek.com/f9/does...wn-291136.html

Ít trời, cơ hội đây, nhanh tay, Amazon sale chỉ một ngày giày Florsheim mà chỉ còn dưới 50 đồng thôi hả hichic http://www.amazon.com/b/ref=lp_10184...=ATVPDKIKX0DER thiệt không thể tin nổi em mua toàn là trên 100 cái đôi Royal lần trước em chụp hình giá bán phải hơn 200

Chỉ một ngày Amazon sale mấy giày kia 50% hichic.

Songlam em:

Link đây cho biết nếu em ship về tiểu bang ghi trong link từ Amazon em phải đóng tiền thuế sales tax trong Mỹ http://www.amazon.com/gp/help/custom...?nodeId=468512 cho nên đa số mọi người ship về Cali là bị. Cái này là do tiểu bang của trụ sở Amazon quy định. BH và Adorama ở NY nên không bị thuế khi em ship về Cali. Keh ship về Cali cũng bị cho nên hàng giá trị lớn anh Trung tìm cách lách luôn bằng cách ship về bang khác phí ship lên chút nhưng tiết kiệm tiền thuế.

Em mua ở ebay có thể sẽ bị tùy seller nếu seller cá nhân thì không phải đóng, seller chuyên là cửa hàng thì phải xem seller đó ở bang nào cho nên em đã may mắn mua không bị thuế chứ không phải là seller lấy hay không. Đây là luật tiểu bang Mỹ không từ chối được, và họ không ai dám đùa giỡn với IRS đâu. Ai muốn giỡn với IRS trốn thuế, anh tặng một câu good luck.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 09:32 AM ngày 04-12-2014 Reason: Sửa lại cho đúng.

Roberts Camera ebay giảm cho bạn 10 đồng khi mua 100 hàng trong link mình thấy cái Canon 580EX còn đẹp tương đối giá 144 còn 134 là OK rồi, cái d2xs chụp 33K full box mà còn 515 là rẻ không đắt đâu bạn vào xem tự chọn đi nên chọn chừng 100 thôi giảm 10% http://www.ebay.com/sme/robertscamer...p2047675.m2197

Má ơi, 1d4 còn rất đẹp chụp rất ít mà chỉ 2300 thôi hic http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...item3f42347877

Ít trời, cơ hội đây, nhanh tay, Amazon sale chỉ một ngày giày Florsheim mà chỉ còn dưới 50 đồng thôi hả hichic http://www.amazon.com/b/ref=lp_10184...=ATVPDKIKX0DER thiệt không thể tin nổi em mua toàn là trên 100 cái đôi Royal lần trước em chụp hình giá bán phải hơn 200

Chỉ một ngày Amazon sale mấy giày kia 50% hichic.

http://www.amazon.com/Florsheim-Urba...7674687&sr=1-5 em đã mua đôi này, từ ngày biết cái topic này tốn kém quá, mà ngày nào cũng vào xem mấy lần mới khổ

Anh Nikonian ơi,
    Em có 1 vấn đề khi mua đồ ở 1 số website của Mỹ, em dùng Visa debit của Vietcombank và ACB , những website như Amazon, Ebay, BHphoto thì em thanh toán được hết, nhưng 1 số còn lại như MACYS, ADORAMA, SEPHORA, Perfumania,v.v... , thì lại không chấp nhận thanh toán. Thường thì tiền trong thẻ sẽ bị trừ, sau đó 30' bên seller sẽ báo order của em bị cancel vì không khớp địa chỉ gửi hàng với địa chỉ đăng ký tài khoản Bank ( em gửi hàng tới địa chỉ US , nhà người thân của em ).
    Anh có kinh nghiệm chuyện này chỉ giúp em với. cảm ơn anh trước ^^

Topic đã có lâu mà đến hôm nay em mới biết tới. Em cũng thường xem deal trên các web US, hôm nay ra mắt em cũng xin post 1 link ^^
    Thẻ 32GB $10- Walmart
    Amazon có tai nghe Beyer của ĐỨC DT 990 PRO giá chỉ có $131.78 sau -$35 rebate và giảm giá $34.16 lúc check out. Giá tốt lắm rồi ^^
    http://www.amazon.com//dp/B0011UB9CQ...2641e5fd10401e

Quote Được gửi bởi sonkimlam View Post
    Anh Nikonian ơi,
    Em có 1 vấn đề khi mua đồ ở 1 số website của Mỹ, em dùng Visa debit của Vietcombank và ACB , những website như Amazon, Ebay, BHphoto thì em thanh toán được hết, nhưng 1 số còn lại như MACYS, ADORAMA, SEPHORA, Perfumania,v.v... , thì lại không chấp nhận thanh toán. Thường thì tiền trong thẻ sẽ bị trừ, sau đó 30' bên seller sẽ báo order của em bị cancel vì không khớp địa chỉ gửi hàng với địa chỉ đăng ký tài khoản Bank ( em gửi hàng tới địa chỉ US , nhà người thân của em ).
    nhiều hãng nữa cũng bị như vậy lắm, mình chỉ thấy amazon và BHphotovideo là dễ chịu nhất thôi.
    Giải pháp của mình là nhờ người thân làm 1 thẻ Visa Debit bên USA, lâu lâu có ai qua thì nạp 1-2k vào tài khoản dùm để mua sắm
    Nikon D5200 (2/2/2013)
    35-85 1.8, Sigma 18-250, Tamron 24-70 f2.8, Tokina 12-24 f4

theo em cứ nhờ người thân mua là an tâm nhất

Quote Được gửi bởi sonkimlam View Post
    Anh Nikonian ơi,
    Cái này phải contact trc thôi bác ạ :D

Anh em có thể liệt kê giúp em 1 số web chấp nhận thanh toán Visa của mình ở Mỹ được không. vì thử là bíp bíp trừ tiền rồi ngồi đợi refund ^^. 1 số web như là Amazon, ebay, BHphoto, Gearxs, Jomashop, Levi us đều thanh toán được ( bản thân em đã thử ). Mọi người bổ xung giúp em nhé.

Về chuyện không chấp nhận thanh toán thẻ CC ở VN thì mình chỉ có một giải pháp duy nhất là các bạn có thể hỏi người bạn nào đó có thẻ CC ở Mỹ vào những website lớn mua online gift card cho bạn (kể cả ebay) đúng với số tiền bạn muốn. Khi người đó mua xong thì gửi code cho bạn bỏ vào trong tài khoản của bạn sẽ có đúng số tiền bạn muốn để mua. Em jasmin nếu muốn có thể mở ra dịch vụ này để làm vì chỉ tốn thời gian mua card online thôi cho nên phí lấy sẽ rất thấp, bạn đóng tiền trước full cho em jasmin ở VN.

Thật ra mình đã suy nghĩ và mình hoàn toàn có thể mở dịch vụ này cho các bạn lấy thấp phí và các bạn hoàn toàn sẽ không bao giờ bị vấn đề thẻ CC ở VN và thẻ của mình mua thì được chấp nhận hoàn toàn không có vấn đề gì. Tuy nhiên, mình đã hứa là mình không bao giờ kiếm lợi từ trong topic này ra cho nên mình suy nghĩ lại và không làm. Bạn nào muốn thì mở dịch vụ ra làm nhe chắc chắn sẽ có rất nhiều khách hàng. Rủi ro trong việc này cho người làm dịch vụ sẽ có nhưng mình hoàn toàn có kinh nghiệm biết cách xử lý.

Ngoài ra, không còn có cách nào khác vì ở VN ăn cắp thẻ nhiều quá cho nên của hàng Mỹ nó có kinh nghiệm bị mất tiền rồi nó sợ nhất là Keh nó phải kiểm tra CC bằng chứng minh là chủ thẻ rồi nó mới nhận order.

BẠn sonkimlam hỏi thông tin kia rất khó bời vì website nó không nói phải khi nào mua thì mới biết thôi cho nên kêu các bạn liệt kê ra thì mình nghĩ chắc không làm được đâu.

Chờ chút mình gửi link mới.

Trang 347 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 247297337345346347348349357397447847 ... Cuối cùngCuối cùng