Trang 588 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 88488538578586587588589590598638688 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 5,871 đến 5,880 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Haizzz,ra cái mới đắt lắm a Yashi ơi,e mua 2 caicho gdinh xài nên thấy giá cái 6+ của a ngon wa )! Knao có a hú giúp e với nhe a Yashi ;))
    Tks a nhìu nhìu ạh

Black, anh yashi ở phía Đông Mỹ em bạn ở Tây Mỹ cách xa hàng nghìn cây nhưng mà ở Mỹ ship một cái là đến ngay mình mua bán hàng cũ ở đây mình ship qua ship lại như trò chơi vì ở đây mọi người ít dịp có cơ hội đến kiểm tra hàng lắm. Toàn nhìn hình thích trả tiền ship qua ship lại. Để làm được điều đó, xã hội cần phải xây dựng con người thành thật (tương đối) nghĩa là đa số hầu như thành thật có vấn đề gì là ghi ra rõ ràng. Không ghi là không có vấn đề gì phải sợ.

Anh yashi, em đang chờ iphone 6s plus ra với màu hồng em mua ngay preorder tặng cho gấu đây trước khi em đi du lịch vào đầu tháng 10 nhưng em không biết có kịp không. Nếu không kịp thì em buộc lòng phải mua giá thấp hơn 6 plus vào lúc đó cho nên em mong là Apple sẽ bán hàng vào đầu tháng 9 có gì em xếp hàng luôn lấy luôn. Các bạn khác ở VN, mình đã nói trước đó và nói rõ lại, ở bên này mua máy món này dễ như trở bàn tay vì mọi người dùng đô la mua không phải khó khăn như kiếm tiền bằng VND cho nên nói mấy cái này không có gì khoe khoang cả đâu, chuyện bình thường ai cũng mua được cả.

Gấu cần chụp hình khi đi chơi, em thì đi chơi em không vác mấy đứa con Canon pro của em theo và em không thích chụp bằng iphone nên em nói gấu thôi để mua iphone plus mới ra chụp được rồi không cần phải mua mirrorless lại phải mang theo nhiều máy vừa phone lại camera.

FEEDBACK

Vào năm ngoái nhân dịp sale 150 còn 100 mình mua cái áo ấm này Columbia theo link http://www.amazon.com/gp/product/B00...s?&ie=UTF8&me= hiện tại vì Amazon sale hết bán hết nên bạn xem link hàng amazon không còn. Áo này vừa ấm vừa chống mưa mình cần cả hai vì đi mưa không cần lo lắng. Sau đó mình mua thêm Helly Hensen cùng chức năng.

Mình post lên cho bạn biết là cái HH vì mình mua còn thấp giá cho nên nó không chịu 0 độ C được cái link trên mình dùng 0-5 độ C hoàn toàn OK không hề có bất cứ vấn đề gì. Nếu bạn nào ở Hanoi cần áo ấm nd thấp như mình nói (ở HN không thấp đến mức mình nói đâu) là có thể lên Amazon kiếm loại mới ra tương tự như áo mình mua và mua về mặc khi nào thấy Amazon giảm giá.

Khi mình giới thiệu, mình có trách nhiệm với lời nói và không bao giờ nói bậy cho bạn mua bậy lãng phí tiền của bạn. Bạn nào đi kiếm Columbia cùng chức năng mà không rành post link lên mình xem. Xem nó ghi áo chống nước và giữ ấm là OK.

Helly bạn muốn mua tương tự phải khoảng gần 300 mới có mà giá đó ở Amazon đã là rất rẻ. Về chất lượng áo thì Columbia không bằng HH đâu bạn sờ vào vật liệu rồi sẽ hiểu cho nên áo HH mình mặc khoảng 15-20 độ và cực đẹp nhất là màu xanh hay đỏ. Mặc là phải gây sự chú ý ngay với chữ HH vì đa số áo nó làm cho thủy thủ chuyên nghiệp.

Mình không muốn edit bài viết, mình nói thêm, bạn nào chưa kinh nghiệm thì mua áo ấm không phải dầy là tốt đâu. Vật liệu nó làm giữ ấm rất quan trọng. Thứ nữa là bạn muốn bớt lạnh đi ra ngoài thì nên mua báo phải có ba chức năng chống nước, chống gió và giữ ấm. Chính gió vào làm cho bạn lạnh thêm cho nên nên mua chống gió.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Rockport mua hai đôi clearance nó bán 100 free shipping xem link http://www.rockport.com/on/demandwar...0150730_2for99
    Giày thì đẹp, giá thì ok, nhưng phải kiếm người mua chung thôi vì theo như mình hiểu là phải 02 đôi cùng loại mới được. Haizzz!!! Cái khó là phải có người cùng sở thích về kiểu dáng, màu sắc, size ... tiếc quá!

Quote Được gửi bởi lamlam View Post
    Giày thì đẹp, giá thì ok, nhưng phải kiếm người mua chung thôi vì theo như mình hiểu là phải 02 đôi cùng loại mới được. Haizzz!!! Cái khó là phải có người cùng sở thích về kiểu dáng, màu sắc, size ... tiếc quá!
    Thích thì nhích đi bạn, bạn mua 1 đôi size bạn, 1 đôi size thông dụng ở VN (7-8). 1 đôi dùng còn 1 đôi thanh lý lại, giá rẻ sẽ đi lẹ lắm.
    Tính ra bạn mua 2 đôi giá vẫ rẻ hơn mua 1 đôi ở đây.

Em nghĩ là anh lamlam nên mua hai đôi theo size của anh, khi anh mua với ý định sẽ bán lại một đôi ngoài việc thêm trọng lượng xách tay về VN mà em biết trung bình là 5 USD 1/2 ký và anh còn phải bán rẻ thì không đáng phải bỏ thời gian ra làm như vậy. Anh hãy mua luôn hai đôi cho dù cùng như nhau để mang. Em không biết khí hậu VN thế nào nếu anh giữ kỹ cho đừng ẩm thì anh sẽ có thể giữ giày trong 3 năm, sau 3 năm nó rách đôi kia thì anh mang đôi tiếp theo nếu anh chỉ bỏ 99 đồng net + phí mà anh mua dùng trong 7 năm là đáng nhất là Rockport giá như thế là rất tốt một đôi thường không cũng phải 100 ở VN.

Nếu ai đã chưa biết da thật không thích ẩm, ở nơi ẩm như vn tốt nhất là có hai đôi như nhau và không mang mỗi ngày và mang xong rồi để trong phòng thoáng phơi cho thoáng thì giày sẽ bền hơn. Có người mang giày da xịn phải mua cái chống trong giày nữa đó cho nó đừng hỏng cổ giầy.

Xin đừng thử nếu ebay và paypal đều không phải là ở Mỹ, ebay bán gift card 100 giảm cho 5 đồng dùng nó mua cái gì ở ebay cũng được, cái này mấy anh xách tay mua vì họ đều đáp ứng yêu cầu tự giảm cho 5 đồng không phải là ít nếu ra VND và cho mua tự do miễn là phải ở Mỹ theo đăng ký và thường sale này hết rất nhanh vì đó là tiền của ebay cho ra anh yashi còn không mua?

http://www.ebay.com/itm/100-eBay-Gif...item3cff97e79d

http://www.rockport.com/ledge-hill-p...dyncatnew=null

Ko biết anh có cùng sở thích với mình không? Kết hợp được thì tốt quá
    Nikon D750 and lens

Cool

Quote Được gửi bởi quoctuannguyen View Post
    http://www.rockport.com/ledge-hill-p...dyncatnew=null

Ko biết anh có cùng sở thích với mình không? Kết hợp được thì tốt quá
    Hi quoctuannguyen!
    Rất vui vì có bạn cùng thích mua giầy, nhưng như mình đã nói: thật khó để 02 tâm hồn cùng chung một chí hướng ! Mình mang size 8,5US nên đôi bạn chọn chỉ có màu British tan là có size của mình, mà màu đó và kiểu giày thì mình chưa ưu tiên mua đợt này! Tiếc quá phải không quoctuannguyen, chắc phải nghiên cứu ý kiến của Cây Dừa và Nikonian và mua theo cách đó thôi!
    Chào bạn, hy vọng sẽ có dịp "hợp tác"!

Hi quoctuannguyen!
    Rất vui vì có bạn cùng thích mua giầy, nhưng như mình đã nói: thật khó để 02 tâm hồn cùng chung một chí hướng ! Mình mang size 8,5US nên đôi bạn chọn chỉ có màu British tan là có size của mình, mà màu đó và kiểu giày thì mình chưa ưu tiên mua đợt này! Tiếc quá phải không quoctuannguyen, chắc phải nghiên cứu ý kiến của Cây Dừa và Nikonian và mua theo cách đó thôi!
    Chào bạn, hy vọng sẽ có dịp "hợp tác"!
    Anh cứ post lên đây những đôi nào anh thích đi ạ, nếu có ai cũng quan tâm kiểu dáng đấy sẽ liên lạc với anh cùng đặt. Deal còn đến tận 5/8 cơ mà :D
    Được sửa bởi Intello lúc 10:41 AM ngày 18-08-2015

mình ở xa bạn nhiều z18104 !! hy vọng khi nào đó sẽ gặp nhau hihi nếu tiện cho cái số phone để liên lạc .
    Quote Được gửi bởi blackhippo View Post
    :3 Thằng em em ở LOS ko biết có cùng local với anh yashicanon ko ^.^ "hy vọng"
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Trang 588 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 88488538578586587588589590598638688 ... Cuối cùngCuối cùng