Trang 933 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 433833883923931932933934935943983 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 9,321 đến 9,330 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Canon 1d2 trong link là chỉ dành cho ai thích sưu tầm https://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1...cAAOSw4cFZ5O4-

Chỉ một ngày sale hôm nay giày Merrell là giày tốt mình chưa có nhưng mình biết là hay bán cho người đi trong rừng bạn xem thử đọc review sẽ rõ khi muốn mua https://www.amazon.com/s/browse/ref=...C6QF0A5CAARAQ9
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

em có mò được 1 thằng seller bán máy như này
    nó nói máy đã qua bảo dướng ở CPS và show cái ảnh này
    thì là có đủ tin tưởng chưa ạ
    tại em search thì có 1 số cái receipt nó thể hiện khác (cái bảng part ở trên, bảng có giá tiền ở dưới)
    em xin cám ơn!

Tin được cứ coi cái srnb đúng với máy là ok

Việc kiểm tra seller ở ebay hay ở fredmiranda hay Amazon không khó khăn gì cả bởi vì cả thế giới phát triển ở ngoài Việt Nam họ đã làm việc này từ rất lâu rồi và chưa ai nói là khó khăn cả vấn đề là đòi hỏi phải có kinh nghiệm mà kinh nghiệm thì không thể nào chỉ nói bằng lời mà phải thực tập và phải có thời gian để rành tùy thuộc vào khả năng học tập nhanh chậm của từng cá nhân. Mình đã nói từ rất lâu trong topic là mình mở topic này ra không phải phục vụ cho các anh ở các nước phát triển vì họ không cần sự phục vụ đó, họ đã đi mua từ rất lâu và những gì mình nói với họ không có gì là xa lạ cả. Chỉ là ở VN không có kiểu hệ thống feedback mà tin tưởng được như kiểu ebay cho nên buộc lòng phải học kinh nghiệm từ từ.

Nếu như cảm thấy khó khăn, chỉ cần làm một việc đơn giản là chỉ mua seller ebay nào có hàng chục nghìn / trăm nghìn feedback và phải 100% tuyệt đối không có bất cứ negative nào thì sẽ không bao giờ phải ngồi đó lo lắng. Nếu như đặt nặng tiêu chí là phải rẻ thì khả năng rất lớn là không kiếm ra seller nào được như vậy (bán giá rẻ không ngờ vì giá mà quá rẻ là phải coi chừng). Buộc lòng phải chấp nhận sự rủi ro. Một phần khó khăn gây ra là do ở VN hải quan VN làm việc rất tốt cho nên việc ship trả lại cực kỳ khó khăn chứ ở nước ngoài việc ship lại và nhận lại tiền là rất bình thường, chỉ là ở ebay phải tốn tiền ship lại.

Về câu hỏi của em hỏi về CPS, miễn là em xem serial number của giấy trùng với máy là OK. Mỗi văn phòng CPS họ sẽ có cách format khác nhau không phải tờ giấy nào cũng giống y chang nhau. Khi nói chung, rất hiếm khi nào em thấy ở Mỹ mà họ làm giả cả tờ giấy CPS như trên. Bản thân họ cũng không có thời gian làm việc đó đâu vì làm giả như vậy là tốn thời gian lắm cái máy đâu có bao nhiêu tiền chưa nói đến là sẽ có ngày ở tù vì làm giả.

Để biết có tin hay không cần phải nhìn thêm feedback seller này có không, nếu có thì có nhiều không, đã bán hàng cùng giá trị chưa. Nếu đây là seller nhiều feedback, tham gia lâu và 100% hay feedback toàn tốt thì không có gì phải lo lắng cả. Nếu như vẫn còn lo lắng và có thể làm được thì gọi điện thoại lên vp CPS ghi ngay ở trên đó và hỏi xem có đúng là họ phát hành tờ giấy này hay không. Họ sẽ trả lời đầy đủ cho biết ngay vì cái này mới sửa đầu tháng 9. Nhưng nếu là mình mình không làm bước này vì nó đã đến mức cực đoan nhất của sự tin tưởng.

Một người mà đã ghi cho thấy là Platinum member của Canon thì họ dùng đồ đắt tiền không cho nên mấy cái này họ hầu như không rảnh đi nghĩ ra môt chuyện lừa đảo một tờ giấy quan trọng như trên.

Cái này dành cho ai đang dùng tai nghe có dây mà muốn wireless sang điện thoại, trước đây mình đã có nói một lần. Cái trong link chỉ 13 đồng và cần phải đọc feedback xem họ nói thế nào. Nó sale là vì bây giờ họ dùng version 4.1 cho nên version 4 cần phải sale. Mình chỉ biết là 4.1 thì nối bluetooth sẽ tiện và nhanh hơn, cái này thì cần đọc trong review sẽ thấy rõ việc đó. Version mới cũng ngay trong link nếu nghĩ là sẽ mua mới. Vì mình đã có hai cái tai nghe wireless Bose và Beats cho nên mình cứ suy nghĩ là có đáng mua hay không, khi nào mua cái gì tiện thì mình mua luôn.

https://www.amazon.com/TaoTronics-Bl...ZAV811AC4MTRHR

Đây Rayban trong link 55 đồng seller hơn 12K feedback 100% và ghi rõ ràng là hàng Italy sx xem hình sẽ thấy chữ đó ghi rõ trên gọng https://www.ebay.com/itm/Ray-Ban-Sun...4383.l4275.c10

chào bạn nikonian
    cũng seller đó bán cái oakley này có polarizer , gọng lim loịa vàng - loại này gấu mình rất thích .
    bạn xem dùm , nếu seller thật sự OK thì mình sẽ mua cái này - rất cám ơn bạn !

https://www.ebay.com/itm/Oakley-Conq...4AAOSwb3lZ5idp

BHphoto sale kit đèn chụp studio - đèn front - bạn nào muốn có studio vào ngiên cứu nhe
    kit này xài nguồn 120V nên cần phải có 1 ổn áp khoảng 1KV ..loại này ở VN rẻ lắm

sale chỉ 24h - giá bán là : You Pay $199.80
    Save $120,00 - Orig. $319,80

giá này là cho cả bộ KIT ;

https://www.bhphotovideo.com/c/produ...light_Kit.html

Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post
    chào bạn nikonian
    cũng seller đó bán cái oakley này có polarizer , gọng lim loịa vàng - loại này gấu mình rất thích .
    bạn xem dùm , nếu seller thật sự OK thì mình sẽ mua cái này - rất cám ơn bạn !

https://www.ebay.com/itm/Oakley-Conq...4AAOSwb3lZ5idp
    Hơn 10k vote mà không có một negative thì còn gì để sợ ? Ngay cả BH hay Adorama đều có Negative mà.

Quote Được gửi bởi Silver View Post
    Hơn 10k vote mà không có một negative thì còn gì để sợ ? Ngay cả BH hay Adorama đều có Negative mà.
    Em cũng đồng ý. Nếu thật sự thích thì là em, em sẽ mua. Tiết kiệm thêm chút thời gian cho mấy anh còn đi giúp người khác.
    Được sửa bởi clhm lúc 02:00 AM ngày 20-10-2017 Reason: No war
    Gruhhh, Nikon duyên và nợ.

Quote Được gửi bởi Silver View Post
    Quote Được gửi bởi clhm View Post
    Em cũng đồng ý. Nếu thật sự thích thì là em, em sẽ mua. Tiết kiệm thêm chút thời gian cho mấy anh còn đi giúp người khác.
    - rất cám ơn 2 bạn....mình đã mua rồi ah !

Trang 933 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 433833883923931932933934935943983 ... Cuối cùngCuối cùng