Trang 877 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 377777827867875876877878879887927977 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,761 đến 8,770 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Cám ơn a. E vừa nhờ a Trung order rồi. E chọn màu đỏ giá $349, đăng ký mail mới nó cho cái code giảm $20 nữa.

E vừa gửi mail xong thì chợt sực nhớ cái này quên hỏi anh, chu vi cổ tay e khoảng 16,5cm thì cái mặt đh này 45mm có quá to ko anh ? E tham khảo bài viết hướng dẫn chọn size, thì thấy size dh tối đa cho tay có chu vi 17cm chỉ nên là 43mm :((

Quote Được gửi bởi débutant View Post
    Cám ơn a. E vừa nhờ a Trung order rồi. E chọn màu đỏ giá $349, đăng ký mail mới nó cho cái code giảm $20 nữa.

E vừa gửi mail xong thì chợt sực nhớ cái này quên hỏi anh, chu vi cổ tay e khoảng 16,5cm thì cái mặt đh này 45mm có quá to ko anh ? E tham khảo bài viết hướng dẫn chọn size, thì thấy size dh tối đa cho tay có chu vi 17cm chỉ nên là 43mm :((
    Tay bạn 16.5cm mà mặt đồng hồ 45mm thì quá to, trừ phi kiểu đồng hồ thể thao G-shock Casio thì còn chấp nhận đc. Bạn nên cân nhắc lại.

Quote Được gửi bởi vneseman View Post
    Tay bạn 16.5cm mà mặt đồng hồ 45mm thì quá to, trừ phi kiểu đồng hồ thể thao G-shock Casio thì còn chấp nhận đc. Bạn nên cân nhắc lại.
    cái đh này nó trông cũng thể thao xíu. Ko biết mang như vậy trông nó có dị hợm quá không nữa, tại mình chỉ nghĩ đơn giản là từ 40mm đường kính tăng thêm có 5mm thì cũng ko bao nhiêu về mặt con số, chứ chưa tưởng tượng ra Chắc mình hoãn lại ít bữa ra tiệm đeo thử rồi quyết định sau vậy.

Thanks bạn nhé

Cuối tuần anh rất bận cho nên hầu như anh không lên topic. Ngoài việc size 45mm, anh nghĩ là anh đã nói trước đó vài trang trước mà lúc đó em chưa xem. Tất cả đồng hồ dòng diver đúng chuẩn ISO (của Citizen, Seiko và hàng Thụy Sĩ) đều nặng khi nó từ 200m trở lên. Anh đã có và anh đã biết, khi em đeo hàng ngày em sẽ cảm giác thấy cái nặng của nó tại vì build quality của nó rất tốt. Cái Citizen 300m anh có, anh có thể dùng đó làm vũ khí đánh người vì nó như một cục thép cứng như đá. Cho nên khi mua là phải suy nghĩ cho kỹ nhất là ở VN và đa số seller tin tưởng anh quote là mang ra khỏi Mỹ nó không bao giờ cho trả lại cho dù chưa đeo vì lý do an ninh và làm giả trả lại chứ không phải là nó không cho trả lại. Ở trong Mỹ mua xong thấy to quá mang trả lại OK nó không bao giờ bắt bẻ. Nếu không muốn đeo nặng phải tìm mua loại Titanium. Thật ra size 45mm cũng không lớn gì đâu anh đã mang Casio Protrek size 51mm mà vẫn OK. Việc chọn đồng hồ diver (đúng chuẩn ISO) hay không phải tùy thích mỗi người. Bản thân anh vẫn thích vẫn mua đó thôi. Cho nên nếu muốn an toàn thì đi ra tiệm lớn ở Saigon thử trước rồi mua.

Chỉ một ngày sale hiệu Tommy là hiệu tốt xem link https://www.amazon.com/s/browse/ref=...XM8BT5220FH32F

Cái 5d này cực đẹp chỉ hơn 300, đừng quan tâm đến 98% seller feedback, seller ở Nhật đều đàng hoàng không lừa đảo bao giờ, luôn luôn thành thật nhiều khi có buyer nó xấu tính khi feedback ít quá cho 1-2 cái negative là nó xuống rất thấp http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...MAAOSwsW9YzeRt

Cái 1ds3 trong hình giá rất rẻ dưới 1000 full box seller tốt nó bảo đảm hoạt động mọi thứ tốt thì đã đủ tốt rồi, cái mình mua ở ebay cũng xấu xí mà nó vẫn chạy tốt có sau đâu mình mua còn rẻ hơn 1000 rất nhiều chỉ là không có sạc thôi mà mình không cần sạc gốc mình có hai ba cái http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...4AAOSw4YdYysKc

Cái iphone mount trên xe hơi của Taotronics là rất tốt xem link chỉ 13 đồng đây là hiệu tốt https://www.amazon.com/TaoTronics-On...W2PHJ8J3RQ6JXF
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Nay mình quay trở lại nói với các bạn nào quan tâm về tai nghe in-ear loại nhỏ nhét vào trong tai nhe. Trong bài trước mình đã nói vì Taotronics in-ear link đã gửi là hàng best seller ở Amazon mà giá rất rẻ cho nên mình đã định mua thử để xem coi nó thế nào. Tuy nhiên, do một sự tình cờ may mắn mình được giảm giá cho nên mình mua offline tai nghe Jaybird X3 dưới 100 đồng mà giá hiện tại đang bán không sale là 130 ở Amazon. Mình mua ngay không cần suy nghĩ bởi đây là hàng mới vừa ra cuối 2016 và vì nó rất tốt mọi người ai cũng biết cho nên không thể nào có giá giảm hiện tại. Nay mình gửi nhận xét với tư cách là người dùng cho bạn biết.

Như mình đã nói trước, nếu ai muốn mua tai nghe in-ear mà phải hay là phải chi trên 100 đồng không thể nào chi dưới đó mà có được build quality và nghe phải thật hay. Mình chưa thử Taotronics nhưng mình nghĩ rằng nó giá dưới 100 là chỉ hay trong giá của nó thôi chứ không so được với những cái như Bose, Beats Powerbeats hay Jaybird được đâu vì giá nó cao hơn rất nhiều.

X3 này nghe rất hay, cái hay nhất của nó là nó có app chỉ cho Apple và Android hình như không có cho Windows là MySound. Bạn vào trong đó bạn có thể customise bất cứ equalizer nào bạn muốn để bạn nghe từng bài hát từng loại âm thanh khác nhau cho bạn. Âm lượng của nó cực lớn so với những cái tai nghe khác mình có.

Nếu bạn đọc review Amazon, nó ít sao là vì đa số mọi người trừ điểm nó do cái sạc của nó. Nó không phải là cổng USB thông thường mà nó là một miếng đặc biệt rất nhỏ dính vào dưới tai nghe khi sạc. Một người không cẩn thận sẽ rất dễ dàng làm mất nó mà nếu ở ngoài Mỹ chẳng hạn mua cái sạc đó là cực kỳ đắt tiền. Mình tin rằng lý do nó làm như vậy là vì cổng USB to quá mà nó lại muốn làm thật mỏng cho nên phải chịu hy sinh. Chứ âm thanh của nó thật xuất sắc.

Qua đó, nếu ai muốn loại hẳn âm thanh bên ngoài bạn phải dùng vành tai nghe của hãng Comply (sx ở Mỹ) mà nó kèo theo trong Jaybird. Khi bạn gắn vào trong tai và để yên 15 giây, nó sẽ tự bít tai của bạn và âm thanh bên ngoài không lọt vào được, bạn lên Jaybird website bạn xem video nó chỉ cho bạn cách gắn. Comply isolation earbud có bán riêng lẽ nếu bạn dùng hiệu tai nghe khác bạn hoàn toàn có thể mua nó để thử, cái này sx ở Mỹ không hề làm ở China và mua phải cẩn thận coi chừng đồ giả.

Ai muốn tìm hiểu X3 cứ vô tư xem review rồi sẽ hiểu và nếu có thể mua được không hối hận đâu. Chỉ là theo mình thấy nó có vẻ tư nên cho ai phải biết giữ gìn cẩn thận đó. Mình mua cái màu trắng mạ vàng build quality làm cực đẹp. Nhưng so với cái Sony XB80 mình có thì mình thấy build quality của Sony là loại mà bạn có thể mang quăng đi tứ tung cũng không cảm thấy sẽ bị hỏng. Một thằng X3 nó làm bằng silicon nên mềm thằng kia làm bằng plastic/rubber nên nó dẻo. Hai thằng này giá khoảng như nhau cho nên mỗi thằng đều có cái hay. Nhưng nếu bạn chỉ quan tâm đến âm thanh phải thật hay, bạn nên thử X3.

Mình lưu ý mọi người (từ kinh nghiệm nghe cá nhân) là nguồn nghe của bạn phải hay. Nếu bạn dùng tai nghe hay mà bạn cho nguồn dở mình đã thử mp3 loại 128 thì tai nghe nó lòi ra ngay cái dở cho bạn ngay. X3 nó cho phép bạn chọn bất cứ kiểu âm thanh nào bạn muốn cho mỗi bài hát bạn nghe, đây là cái mà đối thủ hiện tại chưa có.

Bàn phím cơ Corsair Vengeance K65 giá quá tốt :
    https://www.amazon.com/Corsair-Venge..._i=16352389011
    American Dream!

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Cuối tuần anh rất bận cho nên hầu như anh không lên topic. Ngoài việc size 45mm, anh nghĩ là anh đã nói trước đó vài trang trước mà lúc đó em chưa xem. Tất cả đồng hồ dòng diver đúng chuẩn ISO (của Citizen, Seiko và hàng Thụy Sĩ) đều nặng khi nó từ 200m trở lên. Anh đã có và anh đã biết, khi em đeo hàng ngày em sẽ cảm giác thấy cái nặng của nó tại vì build quality của nó rất tốt. Cái Citizen 300m anh có, anh có thể dùng đó làm vũ khí đánh người vì nó như một cục thép cứng như đá. Cho nên khi mua là phải suy nghĩ cho kỹ nhất là ở VN và đa số seller tin tưởng anh quote là mang ra khỏi Mỹ nó không bao giờ cho trả lại cho dù chưa đeo vì lý do an ninh và làm giả trả lại chứ không phải là nó không cho trả lại. Ở trong Mỹ mua xong thấy to quá mang trả lại OK nó không bao giờ bắt bẻ. Nếu không muốn đeo nặng phải tìm mua loại Titanium. Thật ra size 45mm cũng không lớn gì đâu anh đã mang Casio Protrek size 51mm mà vẫn OK. Việc chọn đồng hồ diver (đúng chuẩn ISO) hay không phải tùy thích mỗi người. Bản thân anh vẫn thích vẫn mua đó thôi. Cho nên nếu muốn an toàn thì đi ra tiệm lớn ở Saigon thử trước rồi mua.
    E thích to nặng nên mới lấy cái dive đó anh. Bữa chờ a lâu quá, e tham khảo ý kiến của bạn vneseman ở trên, và a Trung nữa, ảnh nói giờ đeo mặt to là xu hướng nên e nhờ ảnh mua luôn rồi.

Cám ơn anh Nikonian2006 lần nữa, "nhờ" anh mà tiền dành dụm của em từ từ được góp phần làm giàu cho nước Mỹ hết :D

Lý do là 1 số shop ở vietnam nhập về bán với giá khủng khiếp quá e không kham nổi, ví dụ như ở đây 15 triệu http://likewatch.com/product-vni-i.n...er-315441.html

ai xài i phon ipad thì mua cable này đi ,hiệu này rất ok $2- 1 sợi , 1nguoi được mua 3 sợi . có thể store pickup ,mau kẻo hết

http://www.bestbuy.com/site/promo/ce...MYaAMbuXLrwicQ
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

HDD backup 4TB rời loại nhỏ kg cần nguồn giá chỉ 119$

https://www.amazon.com/Seagate-Backu...B9QXS6JC6&th=1

Debutant, anh nghiệm thấy qua cuộc sống của anh là miễn sao những việc em làm không gây phương hại cho em và gia đình em (kể cả tài chính) thì em nên làm những gì tạo ra niềm vui cho em kể cả việc mua đồ dùng cho bản thân cho nên nếu bản thân em thích dh đó thì em nên mua không quan tâm đến tiền tiết kiệm làm gì. Anh có về VN và anh kiểm tra giá nói chung, theo anh thấy (nói chung) hàng nào ở VN mà là hàng thật chính hãng bán chính thức không nhập lậu nhất là dh có giá cao lúc nào cũng cao hơn ở thị trường Mỹ rất nhiều, và đây cũng là lý do vì sao topic của anh qua bao nhiêu năm đến bây giờ vẫn còn tồn tại được. Nếu như giá ở VN mà không đắt hơn thì anh mở topic này ra không ai xem cả. Nếu em như anh thích build quality thì em phải mua đồng hồ dòng pro diver đeo thử, sẽ không bao giờ hối hận.

Anh vẫn còn những cái Thụy Sĩ mà anh mua từ đầu năm 2000 dùng pin cứ thay pin định kỳ cho đến bây giờ nó không biết hỏng là gì sau này thì anh chuyển hẳn sang automatic nên không còn thay pin nữa. Chắc chắc là em sẽ thích build quality của cái em mua. Nó size to là vì thật sự nó sx không phải bán cho em mà những người lặn pro thật sự họ lặn sâu xuống ở dưới đó tối đen như mực họ cần phải đồng hồ lớn để nhìn thấy thời gian còn lại của oxy bằng cách dùng bezel trên đồng hồ. Thứ hai là đa số họ phải đeo ngoài áo suit cho nên nó phải to ra không thể nhỏ được. Nhưng em cũng nên đi ra tiệm offline xem thử trước rồi mua nhe vì em ở ngoài Mỹ, nó không cho trả lại đâu cho dù chưa đeo. Một cái đồng hồ TS giá trung bình trở lên mid-range em mua, em phải đeo cả đời em chưa biết hỏng.

Hôm nay chỉ có một link, chỉ sale ngày hôm nay thôi, quần áo vest sale trong link là rất đáng mua mới giá sale rẻ. Nếu ai đã chưa biết, mình bảo đảm bạn nếu bạn mua hiệu đồ suit mà tốt ở Mỹ thì nó hơn hẳn đồ mà bạn may ở VN kể cả về chất liệu. Bạn cần phải đi ra tiệm thử rồi mua cho đúng size áo https://www.amazon.com/s/browse/ref=...JS0SYKKX208644

Trang 877 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 377777827867875876877878879887927977 ... Cuối cùngCuối cùng