Trang 589 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 89489539579587588589590591599639689 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 5,881 đến 5,890 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    mình ở usa ạ !!!!!!!!!

tháng9 này nó ra phone moi81 rồi mà 6+ giờ xưa rồi bạn ơi
    Dạ e cung dag ở mỹ nè anh. Cụ thể la petalum/ca. Ko biết có gần anh dặm nào ko. Với em 6+ là mới nhất rùi anh ạ. Trước giờ toàn xài android

Gia tài của mình sau 6 tháng "bị" Nikon giới thiệu cho giày Rockport []

hông gởi hình được mình gởi link vậy: (link an toàn)
    http://postimg.org/image/c3oezma15/
    Được sửa bởi Cây Dừa lúc 08:44 PM ngày 31-07-2015

Hi có 6 tiếng bay thôi bạn ở us bao lâu rồi vậy? Mình thì mới thôi
    Quote Được gửi bởi nagayashi View Post
    Dạ e cung dag ở mỹ nè anh. Cụ thể la petalum/ca. Ko biết có gần anh dặm nào ko. Với em 6+ là mới nhất rùi anh ạ. Trước giờ toàn xài android

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    Hi có 6 tiếng bay thôi bạn ở us bao lâu rồi vậy? Mình thì mới thôi
    E đi công tác. Cũng sắp về rồi. Anh mới mà dám đi gặp tụi trên craiglist lun á, e nghe nói tren do ghe lắm, xui xui gặp cuop no xu minh roi cuop het tien @@ nên e ko dám ^^. Khi nào anh về, ngày ra mắt IP 6 ếch là ngày em về á, về còn chuẩn bị event ra mắt bome phone o VN (rofl)

không đến nỗi như em nghĩ đâu hihi hồi nào giờ mấy đứa anh gặp ,nó sợ anh hơn anh sợ nó và phải gặp nơi publ safe chứ . còn khơi khơi ngoài trời ai dám !!
    Quote Được gửi bởi nagayashi View Post
    E đi công tác. Cũng sắp về rồi. Anh mới mà dám đi gặp tụi trên craiglist lun á, e nghe nói tren do ghe lắm, xui xui gặp cuop no xu minh roi cuop het tien @@ nên e ko dám ^^. Khi nào anh về, ngày ra mắt IP 6 ếch là ngày em về á, về còn chuẩn bị event ra mắt bome phone o VN (rofl)
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Bạn CD mình xem link của bạn rồi hihi cái hay là bạn có đủ tiền mua những cái bạn post trong hình và quan trọng hơn là bạn thật sự thấy nó là tốt. Chỉ có ai thật sự mang nó ở VN ít nhất 3 năm không bị bung xúc bậy bạ hở đầu giày thì mới hiểu được hàng Rockport thôi chứ mình đã mang nó hai đôi trong 6-7 năm nay rồi cho đến giờ mình vẫn còn mang đây. Không có chuyện hỏng lỗi kỹ thuật trong khi nếu bạn mua ở Mỹ giày chỉ 50-60 một đôi là rất rẻ.

Về chuyện có bạn nghĩ rằng đem ra bán lại một đôi, mình có rất nhiều kinh nghiệm bán hàng cũ online, bạn có bán lại được hay không không phải do bạn quyết định đâu mà phải do nhu cầu mua quyết định cho bạn. Bạn nào đã từng bán rồi mới hiểu có những cái bạn nghĩ đi ngay bạn bán nhưng không ai muốn mua, cho nên trong vài tuần bạn cứ phải giảm giá và có khi mình bán cho người mua họ mua vì nó rẻ chứ họ không mua vì họ cần. Cho nên rủi ro buộc phải bán thật rẻ để kiếm người mua là phải nghĩ đến.

Bản thân mình trước đây cũng vì sale nên mình đã phải mua 2 đôi Dr cùng một lúc và mình tin rằng phải 7-8 năm nữa họa may mới hết hai đôi này. Anh CD nếu đã chưa thử thì hãy thử giày Dr sale khoảng 70 một đôi đây là hàng cực tốt. Nếu bạn nagay đang ở Mỹ có thể tự thử dò tìm trên craiglist ở gần nhà và hẹn ra chơi thử. Craiglist giống như thị trường VN bạn chịu rất nhiều rủi ro nên bạn mua phải rẻ, và phải chấp nhận là nếu không rành thì vỏ iphone thật hàng China luộc là ôm luôn.

Iphone 6 gray sale hàng ghi rõ là refurbished từ trung tâm của Apple approved bảo hành 30 ngày giá 459 đã có vài trăm người mua trong 24 tiếng bạn mua cái này hãy xem nó là hàng đã dùng như như mới mình đã thấy OK mới post nếu hàng bậy bạ đã không post và không có chuyện mua mói 100% giá thế kia với iphone 16gb unlocked seller cho bạn tự do trả lại trong 30 ngày full refund nếu bạn về bạn mở ra thấy không thích ở Mỹ mang trả lại phải đọc mô tả đầy đủ rồi mới mua không mua mà không đọc nhe mình không đọc kịp đâu. Mình dùng 16gb đây IOS luôn mới nhất không bao giờ jailbreak và máy lúc nào cũng 5GB dư. Nếu ai dùng dung lượng nhiều quá thì mua wireless hard drive khoảng 200 gì đó 1TB gắn thêm vào bạn dùng bỏ cả thư viện vào cũng OK nói gì vài tấm hình http://www.ebay.com/itm/Apple-iPhone...item58c2fb0128 phải đọc FB của seller thấy yên tâm rồi mua hàng unlocked GSM.

1d2 mình thấy còn rất đẹp chỉ 218 bạn trả giá http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1-...item35eeb21f78

28-70mm Nikon còn rất đẹp không kêu AF 789 http://www.ebay.com/itm/Excellent-Ni...item43e03ed9ce

Mang về giúp Nikon 50mm 1.8 AFG like new

Mình post ra cái này riêng rẽ cho bạn xem. Đây là mình hoàn toàn giúp đỡ các bạn và không hề có bất cứ lợi ích cá nhân nào trong đây. Nếu không phải vì giúp các bạn và giả sử là mình bán hàng thì mình đã post trong box mua bán không phải ở đây.

Có người làm chung trong vp của mình muốn bán cái 50mm 1.8 AFG theo đúng như trong hình bạn thấy ở đây đang bán ebay tại Mỹ giá 185 đồng hàng mới http://www.ebay.com/itm/NEW-Nikon-50...item2a4009e4d6.

Bản thân mình từ lâu đồ Nikon mình đã bán hết hoàn toàn chuyển sang Canon nên mình không dùng Nikon vả lại nếu mình dùng mình chỉ dùng dòng pro cho nên mình không cần. Vì mình thấy bạn mình bán mà mình check thấy rẻ nên mình muốn giúp bạn ở VN. Bản thân mình không những không có lợi mà còn phải bỏ thời gian ra thu xếp vào tháng 10 cho mang hàng về tận Saigon cho bạn. Nếu là người khác mình tin rằng họ không nhận sự phiền phức như vậy đâu.

Mình đã cầm trong tay và lấy cái máy D4 của anh blurrist mình chụp thử anh blurrist cũng có thấy hình của ống kính nó như mới không hề có vết trầy nào. Người này ham mua nó xong mua tiếp 24-70mm. Tất cả ai đi qua đều như vậy đã dùng ống pro rồi là bỏ ống entry này luôn không quan tâm. Có một số bạn quen mua ở VN hay lo lắng khi xem rao online mình cho bạn biết. Bạn cứ yên tâm đặt gạch. Mình không kịp up hình lên đâu, bạn nào muốn xem hình thật của nó thì pm cho mình đưa số email mình gửi hình cho xem.

Sau khi bạn dùng nếu có vấn đề gì pm cho mình mình sẽ bồi thường đầy đủ cho bạn. Mình rất ghét chuyện rao hàng lừa dối người không rành, cho nên bạn yên tâm mua không bao giờ có chuyện lừa dối vì giá rẻ.

Bạn mình muốn bán 180 AUD nếu bạn tính ra ví dụ tỉ giá dưới 16K thì nó là khoảng 2t8. Vào tháng 10 nếu tỉ giá AUD bao nhiêu thì bạn trả VND không sao cả. Trước ngày mang hàng về tháng 10 mình sẽ hỏi lại người mua nếu không mua thì nói cho biết để không uổng phí người phải mang về free cho bạn tại Saigon.

Vì như đã nói, mình tin rằng giá này là rẻ và bạn có thể trả giá thêm cho nên mình chỉ ưu tiên cho anh nào hay tham gia vào topic này và ở Saigon để giao tận tay cho bạn nhìn thấy vào tháng 10 rồi bạn trả tiền. Nếu bạn nghì rằng giá này cao bạn cứ pm giá bạn muốn mua cho mình biết mình sẽ không bán cho ai ở ngoài forum với vào đăng ký vì đây là mình giúp xách tay free mình chỉ làm cho bạn nào gắn bó với forum thôi. Và phải mua để sử dụng, mình không muốn thấy mua rồi hôm sau mang đi bán lại kiếm lời, bạn làm như vậy là mình vô tình hại người đi mua ở VN mà lẽ ra họ đã mua rẻ hơn.

Tình trạng ít dùng full box like new không trầy không hỏng bất cứ thứ gì có hood và bao của nó bằng nhung thì phải.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 09:02 AM ngày 01-08-2015 Reason: Thêm tthong tin

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Bạn CD mình xem link của bạn rồi hihi cái hay là bạn có đủ tiền mua những cái bạn post trong hình và quan trọng hơn là bạn thật sự thấy nó là tốt. Chỉ có ai thật sự mang nó ở VN ít nhất 3 năm không bị bung xúc bậy bạ hở đầu giày thì mới hiểu được hàng Rockport thôi chứ mình đã mang nó hai đôi trong 6-7 năm nay rồi cho đến giờ mình vẫn còn mang đây. Không có chuyện hỏng lỗi kỹ thuật trong khi nếu bạn mua ở Mỹ giày chỉ 50-60 một đôi là rất rẻ.

Về chuyện có bạn nghĩ rằng đem ra bán lại một đôi, mình có rất nhiều kinh nghiệm bán hàng cũ online, bạn có bán lại được hay không không phải do bạn quyết định đâu mà phải do nhu cầu mua quyết định cho bạn. Bạn nào đã từng bán rồi mới hiểu có những cái bạn nghĩ đi ngay bạn bán nhưng không ai muốn mua, cho nên trong vài tuần bạn cứ phải giảm giá và có khi mình bán cho người mua họ mua vì nó rẻ chứ họ không mua vì họ cần. Cho nên rủi ro buộc phải bán thật rẻ để kiếm người mua là phải nghĩ đến.

Bản thân mình trước đây cũng vì sale nên mình đã phải mua 2 đôi Dr cùng một lúc và mình tin rằng phải 7-8 năm nữa họa may mới hết hai đôi này. Anh CD nếu đã chưa thử thì hãy thử giày Dr sale khoảng 70 một đôi đây là hàng cực tốt. Nếu bạn nagay đang ở Mỹ có thể tự thử dò tìm trên craiglist ở gần nhà và hẹn ra chơi thử. Craiglist giống như thị trường VN bạn chịu rất nhiều rủi ro nên bạn mua phải rẻ, và phải chấp nhận là nếu không rành thì vỏ iphone thật hàng China luộc là ôm luôn.
    - Đầu tiên mình cũng phải cám ơn Nikon đã giới thiệu hàng tốt cho anh em.

- Thật tình là trước khi mua mình cũng băn khoăn lắm vì mình chưa nghe hiệu này. Đến khi bạn Nikon giới thiệu thì mình tìm hiểu thử và biết hiệu này cũng khá có tiếng. Khi có sale mình mua thử 1 đôi, thấy đẹp và tốt quá nên những lần sau, có sale ở amazon/ shoebuy, shoemall là mình canh giá sát sườn rồi mua thêm. Hiện đống giày trên link là đủ cho mọi nhu cầu của mình rồi.

- Còn chuyện bán lại là chuyện...cá nhân. Bản thân mình cũng từng mua dư 1 đôi giày đi rừng dù mình thì hông có dịp đi rừng nữa, chỉ mua về.....ngắm đỡ ghiền thôi. Đến khi có 1 bạn trên VNPHOTO này tỏ ý muốn tìm 1 đôi mà chưa sale, mình cũng ship ra Hà Nội cho bạn ấy mà không lấy lời . Khi nào có sale nữa thì mình....canh tiếp, chứ giờ để bụi trong nhà mình thì phí trong khi người khác đang cần. Mình nghĩ, nếu mình canh sale tốt thì giá sẽ rẻ hơn mua ở Việt Nam RẤT NHIỀU. Dù mình bán lại với giá gốc cũng sẽ dễ dàng.

- Để mình canh sale kiếm đôi Dr thử thế nào nhé. Điều mình lo là giày mình để lâu vậy thì sợ nó sẽ xuống cấp. Bạn Vũ có thể chia sẻ cách bảo quản giày da cho thời tiết miền Nam VN được không?

Trang 589 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 89489539579587588589590591599639689 ... Cuối cùngCuối cùng